• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

MMO và những ánh mắt của người xung quanh ?

sao lại vậy cậu :confused: Cái thời sinh viên mình còn ăn chơi, mẹ lên dẫn về, hồi đó vay ngân hàng hơn chục triệu. Mẹ cũng phải trả cho.
Về nhà bố mẹ bảo 20 năm đây là lần phạm lỗi duy nhất lên tha. Ông bà còn sợ lên hà nội mất con không muốn cho đi nữa :D Mấy năm ròi vẫn còn nhớ :D
e cũg ko pék nữa pác ợ , cùg là chị e gái vs nhau mà mẹ đối sử vs e khác vs chị lắm , bố thì no comment , chỉ có pệh hoạn thì mẹ còn kêu uốg thuốc chứ bt toàn pị chửi :( đg tíh dọn ra riêg. vs cả pố mẹ thì ko jốg như ng ngoài , ng ngoài họ khih mìh móc tiền ra là im , ja đìh thì e lo lắg wá chời mà v~ ko thấy đủ hay s ấy cứ e có tiền là ngày đi chợ 2-3 trăm , 2/ngày thág nhậu nhẹt 4 lần 500k/lần , siu thị 2 lần 1tr / lần . điện nc mạg 1tr , đóg học cho con 2tr5 , sữa tã ... e làm trâu còn ko cày nổi , mà ko nổi thì pị khih :v

Last edited:
e cũg ko pék nữa pác ợ , cùg là chị e gái vs nhau mà mẹ đối sử vs e khác vs chị lắm , bố thì no comment , chỉ có pệh hoạn thì mẹ còn kêu uốg thuốc chứ bt toàn pị chửi :( đg tíh dọn ra riêg
Hê hê ở nhà nhiều thì vậy đấy. Cậu cứ cách xa gia đình 1 thời gian xem :D.
Tính mình mà bị như cậu chắc không thèm ở nhà :D

Mặc kệ thôi, việc mình thì mình cứ làm

Hê hê ở nhà nhiều thì vậy đấy. Cậu cứ cách xa gia đình 1 thời gian xem :D.
Tính mình mà bị như cậu chắc không thèm ở nhà :D
e xa gd 1 năm r pố lên tận nơi đón về , về thì tìh hìh này sảy ra :v tíh e nhịn jỏi lắm , chị oáh còn ko chửi lại , trog khi pả ếu có cái wuyền đó vs e :v

e xa gd 1 năm r pố lên tận nơi đón về , về thì tìh hìh này sảy ra :v tíh e nhịn jỏi lắm , chị oáh còn ko chửi lại , trog khi pả ếu có cái wuyền đó vs e :v
oạch lại còn đánh. Con trai mà để chị gái đánh à :( Tát cho 1 cái cho nó chừa đi :confused: Cậu bao nhiêu tuổi rồi thế

dạ e là gái ợ :v
À. Vậy mà nãy giờ cứ tưởng nam đang nghĩ cu này kém thế. Giờ mình mới biết chị gái cũng oánh e gái nhiệt tình vậy đấy :confused:

trời ơi người trong gđ mà còn vậy hả? hãy về với anh baby nhé!o_O

e cũg ko pék nữa pác ợ , cùg là chị e gái vs nhau mà mẹ đối sử vs e khác vs chị lắm , bố thì no comment , chỉ có pệh hoạn thì mẹ còn kêu uốg thuốc chứ bt toàn pị chửi :( đg tíh dọn ra riêg. vs cả pố mẹ thì ko jốg như ng ngoài , ng ngoài họ khih mìh móc tiền ra là im , ja đìh thì e lo lắg wá chời mà v~ ko thấy đủ hay s ấy cứ e có tiền là ngày đi chợ 2-3 trăm , 2/ngày thág nhậu nhẹt 4 lần 500k/lần , siu thị 2 lần 1tr / lần . điện nc mạg 1tr , đóg học cho con 2tr5 , sữa tã ... e làm trâu còn ko cày nổi , mà ko nổi thì pị khih :v
Ôi, em gái thất lạc của mình! về với gia đình thôi em, ở đâu để anh đón về

Thời gian đầu mình làm mmo củng bị gia đình nói nhiều lắm . Nào là ở ngoài vật vả chưa thấy gì , ngôi máy tính ra tiền như m bán vé số nó củng làm dc bla bla...Sau đó mình quyết chứng minh cho gia đình thấy họ đã sai. Tháng đầu làm dc 6tr cầm về khoe mẹ>>> Kết quả bị ăn cái tát vào mặt " thằng ôn, Mày lại ăn cắp tiền t nửa hả".. Từ đó rút bài học tốt nhất nên im cho nó lành :D
làm gì mà như vô lý thế :eek:
thanh niên khoe tiền với mẹ bị tưởng nhầm là ăn cắp ?

Thời gian biểu:
9h dậy ăn sáng, lướt tin tức, đọc truyện, xem phim, ăn trưa
14h làm việc
17h tập gym, ăn tối, xem phim cùng cả nhà
Thỉnh thoảng đi cafe, nhậu nhẹt với bạn bè
21h làm việc
2h-3h sáng: ngủ

mặc kệ người xung quanh nghĩ gì, nói gì

1 tháng dư ra 20 củ
p/s: vừa lắp 3 con điều hoà daikin cho cả nhà dùng

... cảm thấy cuộc sống thật tuyệt, nhất là khi nghe bạn bè kể công việc thế nào :D
3 cái điều hoà daikin giá thế nào , tiền điện điều hoà nếu 1 cái thì tháng nhiêu bác

cố cày $$$ xây biệt thự, đi xe hơi đi, rồi thì soi vs moi thoải mái

cố cày $$$ xây biệt thự, đi xe hơi đi, rồi thì soi vs moi thoải mái
:p:p thế bác để dành được mấy cái xe rồi. Hà nội nay mát giời e đang đọc các tâm sự của các bác .có đọc cả của bác đó @PhạmThi em vừa add fb bác lúc nãy luôn =)) giờ vào đây lại gặp

đam mê là được b ạ, còn mặc kệ người ta
yêu nghề mới phát triển được

1/ Nếu bạn đam mê và làm MMO thấy ngon hơn làm ở ngoài thì cứ tiếp tục làm (miễn là ko phạm pháp, hay trái với đạo lí)

2/ Người xung quanh nếu họ là những người ko chung ngành nghề với b, cũng ko thể nào giúp đỡ được cho b trong công ăn việc làm của b, thì b cũng ko cần quan tâm quá tới những lời họ nói đâu. Ừ thì cứ tôi thất nghiệp.

3/ Tất nhiên b cũng cần phải chứng tỏ cho mọi người thấy, bằng cách b có đầy đủ những điều kiện như có nhà, có xe, có vợ con ... và chăm lo được cho gia đình. Chỉ cần vậy thôi là ok rồi.

4/ Miệng lưỡi thế gian cũng ko cần quan tâm nhiều lắm đâu, hôm nay b giàu thì họ khen, họ tâng bốc đủ kiểu, ngày mai b suy sụp thì họ đàm tiếu, nói ra nói vào... Cuộc sống có lúc thịnh lúc suy, cái quan trọng là ta ko bao giờ bỏ cuộc, đứng dậy mà đi, chỉ khi ta dừng lại thì ta mới là người thua cuộc thôi.

kiếm vài trăm triệu mua con xe là được :D như mình nè 22 tuổi nghỉ học từ lớp 9 mua con monster 821 mấy tháng trước, hồi trước nghỉ học ngồi nhà cày ai tới cũng kêu thằng này tối ngày dán mắt vào máy tính thế k phụ bố mẹ kiếm tiền đi... giờ thì ai tới cũng hỏi bố mẹ là mình làm gì cho con họ theo học nghề :D sảng khoái vcl

kiếm vài trăm triệu mua con xe là được :D như mình nè 22 tuổi nghỉ học từ lớp 9 mua con monster 821 mấy tháng trước, hồi trước nghỉ học ngồi nhà cày ai tới cũng kêu thằng này tối ngày dán mắt vào máy tính thế k phụ bố mẹ kiếm tiền đi... giờ thì ai tới cũng hỏi bố mẹ là mình làm gì cho con họ theo học nghề :D sảng khoái vcl
chỉ mình kiếm tiền với bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,089
171,166
Latest member
switzerlandtr

Most discussed of week

Most discussed of week

Back