MMO và những ánh mắt của người xung quanh ?

Lịch trình cuộc sống:
- Sáng ngủ dậy chơi tý game đến 7h 15 đi làm bát bún chả
- An xong thì đi uống cốc nước chè đá tán phét
- 8h30 về nhà chơi game
- 11h bố mẹ gọi xuống ăn cơm
- 2h15: Đi đánh bóng bàn ( Hôm thì đi giao lưu bóng bàn)
- 18h về tắm rửa ăn cơm
- 19h chơi game mobi
- 20h30 dành cho vợ
- 22h chơi game tý rùi ngủ
Sáng hôm sau gần như vậy. Cuộc sống vui làm sao :D

Lịch trình cuộc sống:
- 8h30 về nhà chơi game
- 18h về tắm rửa ăn cơm
- 19h chơi game mobi
- 20h30 dành cho vợ
Kiếm tiền lúc nào vậy cha @@!

Mới thất tình . Muốn đánh nhau ghê

Em đang định thuê 1 chỗ ở ngoài làm cho tiện các bác ợ , ở HN thì có 1 nhà 3 tầng, có 2 mạng ở rồi , em đến ở nữa là 1.5 củ/ tháng . Mà ở các tỉnh lẻ như ở vĩnh phúc , bắc ninh thì nó giá trọ =1/2, nhưng xa trung tâm với lại khó kiếm người trao đổi hơn hn, theo các bác em nên ở chỗ nào nhỉ , đang phân vân quá ợ :confused:1:confused:
đang ở bắc ninh ẩn dấu nek thích qua đây rẻ mà :D thuê riêng phòng rẻ rẻ làm cho thoải mái

Bạn bè : "Hư cấu......Làm gì kiếm được tiền trên mạng bla bla bla"
Người yêu: "4 năm rồi a theo cái mmo này a có lo được cho e không .....chia tay :( "
Tóm lại là buồn :(
tình cảnh của bác thật là đắng lòng

Lịch trình cuộc sống:
- 8h30 về nhà chơi game
- 18h về tắm rửa ăn cơm
- 19h chơi game mobi
- 20h30 dành cho vợ
iu thím này rồi

1,5 củ là toàn trong nội thành HN rồi. phòng t có 700k đây . Phòng 1 triệu ở chỗ này là ngon lành rồi . cách trung tâm thành phố 8 km
chỗ bác ở bắc từ liêm đúng không ợ , mà ở đó còn nhiều phòng ko nhỉ :D , cho em cái địa chỉ cụ thể dc ko bác, cám ơn ạ

Các bác chơi gì mà kiếm nhiều tiền thế?
Em 3 năm nay làm MMO mà chả kiếm đc xu nào. Về nhà cứ ôm máy tính suốt mà ko làm c xu nào. Bị bố mẹ chửi, ông bà chửi, vợ chửi. Nhục lắm các bác ahj.
Thà là kiếm đc tiền thì đỡ. Đằng này chả kiếm đc gì còn bị chửi. :(:(:(

Các bác chơi gì mà kiếm nhiều tiền thế?
Em 3 năm nay làm MMO mà chả kiếm đc xu nào. Về nhà cứ ôm máy tính suốt mà ko làm c xu nào. Bị bố mẹ chửi, ông bà chửi, vợ chửi. Nhục lắm các bác ahj.
Thà là kiếm đc tiền thì đỡ. Đằng này chả kiếm đc gì còn bị chửi. :(:(:(
Đâu có..em thấy bác ổn mà...:(...vậy là cũng không phải tất cả mọi người đều chửi ạ..:(

chỗ bác ở bắc từ liêm đúng không ợ , mà ở đó còn nhiều phòng ko nhỉ :D , cho em cái địa chỉ cụ thể dc ko bác, cám ơn ạ
uhm . Ngã tư Nhổn . Quanh khu vực đại học Công Nghiệp Hà Nội . Phòng trọ mênh mông :3

Em đang định thuê 1 chỗ ở ngoài làm cho tiện các bác ợ , ở HN thì có 1 nhà 3 tầng, có 2 mạng ở rồi , em đến ở nữa là 1.5 củ/ tháng . Mà ở các tỉnh lẻ như ở vĩnh phúc , bắc ninh thì nó giá trọ =1/2, nhưng xa trung tâm với lại khó kiếm người trao đổi hơn hn, theo các bác em nên ở chỗ nào nhỉ , đang phân vân quá ợ :confused:
nếu là mình thì mình sẽ chọn chỗ có ng trao đổi

Cũng một thời như bạn bị bao lời đàm tiếu, sau đó chọn đại một công việc song hành ngoài đời cộng với đi tập tạ và giao lưu phía ngoài giờ ngoại hình khá hơn không giống như trước đầu tóc rối bời râu ria dài ngoằng đã thế thiên hạ còn thay phiên nhau cắn vào dái :D
đoạn đầu đang ngon , tự nhiên tới đoạn này thốn vậy bác " không giống như trước đầu tóc rối bời râu ria dài ngoằng đã thế thiên hạ còn thay phiên nhau cắn vào dái :D "

Announcements

Forum statistics

Threads
419,942
171,983
Latest member
sonchongnong247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back