Hiện tại em nên mua coin nào ôm vậy mấy bác ?

Con XRP này khó nói lắm. Nó cứ lên ròng ra từ 1 năm nay. Lúc nào cũng có người hỏi có nên mua con này ko? Em thì vẫn giữ chưa bán, em chỉ bán khi lúc nào em ko sẵn sàng bỏ tiền mua nếu là bên mua.

Còn đợt này em thấy đa số altcoins đều lên không biết có giống đợt tháng 4-6 ko.
Đợt trước em vào thêm LBC + VTC + Burst + FUN, giờ em vẫn vào thêm. Mục tiêu chỉ là ăn 40% so mới giá hn là em chốt với mã Burst và FUN. LBC + XRP + VTC thì em tính hold một thời gian. Các coins lớn thì em cho vào ví hardware vất đấy rồi.
Hic vốn bạn mạnh quá thì đỡ suy nghỉ, nhiều người như mình vốn ít thì lựa mấy con đứng top thôi, trong đó có 1 số người chơi theo kiểu cảm tính mà chưa đọc tiềm năng của coin mình đang nắm giữ.
À mà cho hỏi mấy mã bạn vào thì bạn chơi theo News hay chart hay tiềm năng, vì đang nghiên cứu vô thêm mấy mã ngoài top 10 mà ko ưng được con nào, đến khi nó phất lên mới để ý.

Con XRP này khó nói lắm. Nó cứ lên ròng ra từ 1 năm nay. Lúc nào cũng có người hỏi có nên mua con này ko? Em thì vẫn giữ chưa bán, em chỉ bán khi lúc nào em ko sẵn sàng bỏ tiền mua nếu là bên mua.

Còn đợt này em thấy đa số altcoins đều lên không biết có giống đợt tháng 4-6 ko.
Đợt trước em vào thêm LBC + VTC + Burst + FUN, giờ em vẫn vào thêm. Mục tiêu chỉ là ăn 40% so mới giá hn là em chốt với mã Burst và FUN. LBC + XRP + VTC thì em tính hold một thời gian. Các coins lớn thì em cho vào ví hardware vất đấy rồi.
bạn cho mình hỏi.
Giờ mình mua XRP ở sàn binance thì nên mua btc,eth hay usdt để nạp vào binance xong mua XRP vậy bạn?
Mình lính mới đang tập toẹ vào. có gì gà ae bỏ qua nhé

Hic vốn bạn mạnh quá thì đỡ suy nghỉ, nhiều người như mình vốn ít thì lựa mấy con đứng top thôi, trong đó có 1 số người chơi theo kiểu cảm tính mà chưa đọc tiềm năng của coin mình đang nắm giữ.
À mà cho hỏi mấy mã bạn vào thì bạn chơi theo News hay chart hay tiềm năng, vì đang nghiên cứu vô thêm mấy mã ngoài top 10 mà ko ưng được con nào, đến khi nó phất lên mới để ý.

Dạ em vào Burst vs FUN thì em theo chart thôi. Còn LBC/XRP/VTC em mua vì thấy tiềm năng của các mã này lớn. Em cũng chủ yếu giữ coins to thôi, các coins nhỏ này em chỉ nắm chưa đến 15% danh mục.

bạn cho mình hỏi.
Giờ mình mua XRP ở sàn binance thì nên mua btc,eth hay usdt để nạp vào binance xong mua XRP vậy bạn?
Mình lính mới đang tập toẹ vào. có gì gà ae bỏ qua nhé

Thực sự thì em đào coin là chính chứ chưa nhiều kinh nghiệm trading coin, em trước và h vẫn chơi chứng khoán nên biết 1 chút technical analysis thôi. Sàn Binace bác nên xem kỹ vì em thấy nhiều thành viên uy tín trên bitcointalk nói nên cẩn thận với sàn này. Em thì chỉ trade trên Bittrex là chính mặc dù phí hơi cao. XRP thì mua bằng usdt em nghĩ an toàn hơn, trading theo BTC dễ sấp mặt lắm.

À còn 1 mã nữaem thấy đút ra đút vào dễ là FTC, chart đúng kiểu điều chỉnh liên tục, cứ 2 ngày ăn đc 15%.

FTC tung bay. Em vừa chốt rồi.

Dạ em vào Burst vs FUN thì em theo chart thôi. Còn LBC/XRP/VTC em mua vì thấy tiềm năng của các mã này lớn. Em cũng chủ yếu giữ coins to thôi, các coins nhỏ này em chỉ nắm chưa đến 15% danh mục.

FUN và LBC tiếp tục tung bay. Giờ chỉ còn đợi thêm em BURST và VTC nữa.

Cái con VIVO chết dẫm em mua lớ ngớ h bật kinh.

Em vừa vào thêm VTC. Con này cơ bản ngon hơn tất cả mấy coins lẻ em mua mà các coins lẻ lên VTC cứ tậm tịt, trong khi volume mua vẫn lớn. Cứ lẳng lặng hi vọng sắp ngon.

Bác nào thạo chart phân tích hộ em chart con này phát.

Giờ coin nào lên vào ae ơi???
Em sml xrp rồi :(

Em nghĩ là ko cần lo quá bác. XRP volume vẫn khủng, buy side vẫn nhiều hơn sell side. Nó chỉ điều chỉnh do coinbase chưa chấp nhận thêm XRP thôi. Em tính cố thủ với con này.

các bác thấy raiblock (XRB) thế nào? mình thấy nó lên giá vù vù mà chả có gì làm tác động để giá lên

các bác thấy raiblock (XRB) thế nào? mình thấy nó lên giá vù vù mà chả có gì làm tác động để giá lên

Gửi nhanh, không tốn phí. Còn tốt hơn cả LTC, BCH, BTC.

Nói chung công nghệ gửi và nhận của XRB hiện tại là số 1. Không biết tương lai sẽ thế nào.

Vì nó tốt hơn cả LTC và BCH vốn là 2 đồng tự hào về phí và tốc độ, nên có thể dự cuối năm 2018 nếu thị trường tốt có khi XRB vượt cả LTC.

Nói chung công nghệ gửi và nhận của XRB hiện tại là số 1. Không biết tương lai sẽ thế nào.

Vì nó tốt hơn cả LTC và BCH vốn là 2 đồng tự hào về phí và tốc độ, nên có thể dự cuối năm 2018 nếu thị trường tốt có khi XRB vượt cả LTC.
mình cũng muốn mua nó nhưng mình có vài thắc mắc là các coin khác sử dụng CPU và GPU để xử lý GD và kiếm tiền phí, còn nó thì ko có miner thì GD đc xử lý từ ai? nếu từ web của nó thì khác thì các loại tiền PM và WMZ, còn trang exchang bitgail thì có tai tiếng lừa đảo ether nhưng lại là trang chính exchange của XRB, nên lo quá chưa dám mua

Nếu cho em chọn giữa 3 coins: BTC, LTC, và BCH. Em vẫn chỉ chọn BTC.

Tương lai của BTC Core: Segwit, LN, MAST, Tumblebit, Rootstock, Schnorr sigs... Tương lai của BCH: 8MB blocks, 8 MB block, 8 MB block ... Như thế là đủ hiểu đồng nào tốt hơn rồi.

XRB thì em chưa tìm hiểu nên ko có ý kiến gì.

Các bạn qua sàn kucoin hiện có nhiều con dbc, kcs, drgn, neth, ukc khá ngon. Mấy ngày nay lướt kiếm cũng được mớ :D

Em nghĩ là ko cần lo quá bác. XRP volume vẫn khủng, buy side vẫn nhiều hơn sell side. Nó chỉ điều chỉnh do coinbase chưa chấp nhận thêm XRP thôi. Em tính cố thủ với con này.
Em vẫn đang cố thủ với con này đây.
Đang hóng xem có coin nào ok nữa k

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,409
171,457
Latest member
FangSongHyp

Most viewed of week

Most discussed of week