Hiện tại em nên mua coin nào ôm vậy mấy bác ?

Thị trường lình xình như thế này khó quyết quá các bác ạ. Nửa muốn chốt nửa muốn giữ.

mua btc, eth, ltc ở đâu uy tín và phí thấp ạ?
Em là lính mới tập toẹ mong đc chỉ giáo
Tập toẹ lớ ngớ là chết, mua mấy thứ này trên sàn polo,bittrex... mới có còn remitano chỉ có BTC và ETH thôi. Hoặc mua của mấy bác buôn bán tiền điện tử trong fourum này, nhưng giá sẽ cao hơn nhiều.

Tập toẹ lớ ngớ là chết, mua mấy thứ này trên sàn polo,bittrex... mới có còn remitano chỉ có BTC và ETH thôi. Hoặc mua của mấy bác buôn bán tiền điện tử trong fourum này, nhưng giá sẽ cao hơn nhiều.
Tập toẹ chơi nhỏ thôi bác ạ.
sàn bittrex, bitfinex thì k cho reg acc mới nữa còn thằng polo thì đang verify lâu quá trời chưa đc.
Còn sàn nào tương tự các sàn trên k ạ?

Em mới vào thêm đồng ZEC, LBC, VIVO và BURST.

ZEC: Sẽ có đợt update lớn vào tháng 6 và tháng 9 năm 2018.
BURST: Sẽ update lớn vào 27/12/2017
LBC: đồng này em thấy triển vọng nhưng nó cứ nằm im khá lâu nên em hi vọng nó sẽ bay giống đồng FTC.
VIVO: đồng này em vào vì chart đẹp. Em đọc về nó thì thấy nó vừa trải qua 2 đợt khủng hoảng, tay to đã gom đủ.
Bác thường tìm thông tin để phân tích những coin này ở đâu thế?

Bác thường tìm thông tin để phân tích những coin này ở đâu thế?

Em chủ yếu đào coin nên em hay để ý đến những coin lẻ kiểu này. Thi thoảng vào nhìn chart để vào thôi bác. Cơ bản em đều thấy mấy coin này đợt trước bị dumped quá nên mới mua, thế nào may lại ăn.

Remitano thì có j mà trade. Polo làm chuẩn verify có 15p.
Ai nói ko có.

Khi thị trường xuống, bác cứ ôm coin top 1 là ngon ăn nhất. sau đó chốt lời, nhảy sang coin phụ. Làm 2 vòng là đủ no :D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,225
172,268
Latest member
ghetbonchen

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week