Hiện tại em nên mua coin nào ôm vậy mấy bác ?

haioption

Senior
Reactions
1,115
MR
0.026
Insuree Balance
0
Cay quá! Tối kia em dự tính bán btc giá 18k. Lúc chiều qua thấy nó lèo tèo lình phình nên bán 17200. Vừa bán xong nó leo lên như điên ... giờ thì nó cứ lên vùn vụt. Cay quá!
À quên đề tài chính ... giờ e nên ôm coin nào các bác nhỉ ?

vãi cả thị trường mới đầu năm có mười mấy tỉ usd giờ gấn 600 tỷ rồi:D

Em mới vào thêm đồng ZEC, LBC, VIVO và BURST.

ZEC: Sẽ có đợt update lớn vào tháng 6 và tháng 9 năm 2018.
BURST: Sẽ update lớn vào 27/12/2017
LBC: đồng này em thấy triển vọng nhưng nó cứ nằm im khá lâu nên em hi vọng nó sẽ bay giống đồng FTC.
VIVO: đồng này em vào vì chart đẹp. Em đọc về nó thì thấy nó vừa trải qua 2 đợt khủng hoảng, tay to đã gom đủ.

Giá cao chót vót, giờ ôm tiền chứ ôm gì coin bác

Bạn NiuMemBo nói cũng đúng!

Tuy nhiên cũng khó nói nếu ở thời điểm tháng 2, nhìn vào đợt tăng trước đây, anh em nào cũng bảo ôm tiền là an toàn nhất và đợi đợt điều chỉnh "correction" thì vào lại, nhưng nó cứ tăng ào ạt đến giờ và để lỡ cơ hội. Mình đợt đấy suýt chút nữa chuyển tiền sang chứng khoán, nhưng nghe lời bạn nên giữ lại, cũng may.

Giờ ôm hơi khó tính toán vì thằng nào cũng đang tăng, mà ko ôm thì nó vẫn cứ tăng.
Tóm lại là ôm.

Em mới vào thêm đồng ZEC, LBC, VIVO và BURST.

ZEC: Sẽ có đợt update lớn vào tháng 6 và tháng 9 năm 2018.
BURST: Sẽ update lớn vào 27/12/2017
LBC: đồng này em thấy triển vọng nhưng nó cứ nằm im khá lâu nên em hi vọng nó sẽ bay giống đồng FTC.
VIVO: đồng này em vào vì chart đẹp. Em đọc về nó thì thấy nó vừa trải qua 2 đợt khủng hoảng, tay to đã gom đủ.
LBC hình như mới x2 hả bác, bữa 0,3

Nay mình mới ôm thêm ETC, tính hold lâu dài không biết có khả năng nào nó lên mạnh không nhĩ. Con này có vẻ nhiều người không mặn mà lắm.

Nay mình mới ôm thêm ETC, tính hold lâu dài không biết có khả năng nào nó lên mạnh không nhĩ. Con này có vẻ nhiều người không mặn mà lắm.

Con ETC em cũng đang ngắm nghía, em nghĩ nó lên được x2 là cùng chứ ko lên được nhiều. Nhưng ETH cứ lên thì ETC cug ko thể xuống được nên em đang tính vào.

LBC hình như mới x2 hả bác, bữa 0,3

Dạ nó bắt đầu vào sóng rồi bác. Không biết thế nào nhưng em tin nó sẽ là 1 trong những coin outperform trong 2018. Nó bị đè nửa năm rồi còn gì.

ETC, NEO , OMG :D tui đang ôm NEO, tui với ông sẽ sớm xx tài khoản thôi =)))) ông vào ETC lúc nào tui vào NEO lúc 58$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,407
171,456
Latest member
pvh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week