Hiện tại em nên mua coin nào ôm vậy mấy bác ?

XRP lên kinh khủng quá, các bác chốt chưa?
Nó cứ thẳng cánh bay như thế trong suốt thời gian dài rồi, chưa thực sự có đợt điều chỉnh nào sâu.

XRP lên kinh khủng quá, các bác chốt chưa?
Nó cứ thẳng cánh bay như thế trong suốt thời gian dài rồi, chưa thực sự có đợt điều chỉnh nào sâu.
XRP là coin phát hành mà sao nó lên kinh thế nhỉ ?

XRP là coin phát hành mà sao nó lên kinh thế nhỉ ?

Đêm qua em chốt 1 nửa, sáng nay dậy xem nó lại tăng thêm 50%.

TRX giờ đang xuống không biết vậy là bắt đáy chưa nhĩ mọi người.

Nhìn lại hồi tháng 4 tháng 5 XRP rồi ra quyết định nhé các bác

Lịch sử chắc chắn sẽ lập lại vì bản tính con người là không bao giờ thay đổi :D

Mình mới vào thêm con FUNFAIR mã FUN, mình chỉ định shot vài ngày thôi. Có anh em nào thạo xem chart thì comment giúp mình nhé. Mình chân thành cảm ơn!

FUN h mới tung bay. Chờ nó lâu quá.

LBC với XRP em chốt hết rồi các bác, còn giữ mỗi thằng BURST.

money exchange là ở đâu ạ?
wex.nz hiện acc e đã reg nhưng đợi mãi nó chưa verify xong. Vẫn đang
"You applied for verification. Wait for approval."
Money exchange ở trong forum này nhé . Có mục money exchange
.wex chỉ cần veri email thôi ko cần thông tin cá nhân

giờ liệu mua vào XRP còn kịp ko ae ơi?
Tâm lý thấy cao mua là dễ đu đỉnh lắm đấy bạn ơi, bạn xem chart (Đồ thị giá) khá cao rồi, gần tới ngưỡng cá mập chốt lời mà mua h này nguy hiểm đấy, nhưng cái đó là do mình suy đoán thôi, nếu thích cứ mua, tương lai XRP còn dài và tiềm năng lắm

Con XRP này khó nói lắm. Nó cứ lên ròng ra từ 1 năm nay. Lúc nào cũng có người hỏi có nên mua con này ko? Em thì vẫn giữ chưa bán, em chỉ bán khi lúc nào em ko sẵn sàng bỏ tiền mua nếu là bên mua.

Còn đợt này em thấy đa số altcoins đều lên không biết có giống đợt tháng 4-6 ko.
Đợt trước em vào thêm LBC + VTC + Burst + FUN, giờ em vẫn vào thêm. Mục tiêu chỉ là ăn 40% so mới giá hn là em chốt với mã Burst và FUN. LBC + XRP + VTC thì em tính hold một thời gian. Các coins lớn thì em cho vào ví hardware vất đấy rồi.

À còn 1 mã nữaem thấy đút ra đút vào dễ là FTC, chart đúng kiểu điều chỉnh liên tục, cứ 2 ngày ăn đc 15%.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,407
171,456
Latest member
pvh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week