Topic bị close không lý do???

CÓ nên làm top cho T.MOD maxtri invest nghỉ chức ko nhỉ , coi BOX như cái chợ cái nhà mình thích thì Close ko thì làm loạn

Upvote 0
Nó bị jss pending acc vì chơi cheat choác, nên cay jss lắm, cho nên những topic của jss sau vụ chuyển server thì coi chừng cũng chung số phận =))

Upvote 0
thank các ae đã ủng hộ,sau đợt này mình sẽ viết thêm 1 đống bài mới về Profitclicking,vì sau khi chuyển sang những thuật ngữ cũ không còn dùng nữa,h chờ Admin vào giải quyết thôi.

Upvote 0
Đả đảo, đả đảo Mmo đang bão ko có việc làm phải sử xong vụ này :)) topic top google của người ta . JSS thay đổi thì đổi title là được chứ sao phải close làm gì .cái site nó cũng từ JSS mà ra cơ mà :))

Upvote 0
có ông MOD nào làm trò chăng??
Giẻ rách đến thế là cùng!
cái này chỉ là câu cửa miệng người vn thôi,có ý chê bai người khác không có tiền nhé.câu này không đc tính là chủi,hay xúc phạm người khác nhé.mod banned thì hơi quá.

đúng là dân đen không thể đú với quan chức đươc.....

Upvote 0
Đả đảo, đả đảo Mmo đang bão ko có việc làm phải sử xong vụ này :)) topic top google của người ta . JSS thay đổi thì đổi title là được chứ sao phải close làm gì .cái site nó cũng từ JSS mà ra cơ mà :))
Ủng hộ 1 phiếu, đang thất nghiệp nên rảnh làm "sạch" forum lại, chứ Close topic + Band nick kiểu này mak diễn ra hoài ai mak chịu nổi chứ >'< :binhsua88:

- - - Updated - - -

PS: Đã lập topic trên face, anh e ai rảnh lên chém vài nhát để ủng hộ Tùng huynh nhé ^^. Thank u so much! :m019:
https://www.facebook.com/groups/mmo4me/

Upvote 0
cái này chỉ là câu cửa miệng người vn thôi,có ý chê bai người khác không có tiền nhé.câu này không đc tính là chủi,hay xúc phạm người khác nhé.mod banned thì hơi quá.

đúng là dân đen không thể đú với quan chức đươc.....

bác yên tâm,nó không láo với mình được đâu,mình không thiếu cách đề dìm nó nhưng mình không thích gây sự vs ai,h thì nó láo vs mình trước nên đừng trách mình vô tình!

Upvote 0
Close lại thì open lại, có gì khó.

đúng là con gà =)) Close và mở lại con như thích thì mở ko thì thôi , coi MMO4 này là cái chợ thích thì đuổi ko thì cho ngồi bán ah ? ko đọc kỹ đừng commet kiểu này ko ăn gạch đấy

Upvote 0
Close lại thì open lại, có gì khó.
Vấn đề ko phải là dễ hay khó mak là Mod làm việc tự ý quyết định, ko thuyết phục dc ai hết. Trường hợp như thế này xảy ra rất nhiều rồi nên cần chấn chỉnh lại >'<
Làm Mod mak lộng hành muốn ai die thì die sao trời
:m072:

Upvote 0
Chuyện nhỏ như con thỏ nhưng chủ thớt muốn làm to chuyện!:binhsua10:
Với bạn ko bị Close topic + band nick nên nhỏ xíu, nhưng nó đủ to với khối mem mmo4me đấy bạn ak. Và vấn đề là ko phải chuyện mở hay ko mở mà là cách làm việc của Mod cần xem lại, đơn giản thế thôi >'<

Upvote 0
Chuyện nhỏ như con thỏ nhưng chủ thớt muốn làm to chuyện!:binhsua10:

Làm to chuyện mà còn chưa ăn thua
Thử hỏi ko làm to chuyện thì cả đời mod cũng ko nói lên lý do vì sao topic bị close ( mặc dù lý do là gì ai cũng biết)

Upvote 0
Giờ hắn có năn nỉ open lại cũng ko cho phép open đấy làm j nhau =)) Thix là closed, thix là open à =)) Đâu có đơn giản thế
Thích là banned, bùn thì unban , tốn cái clone :binhsua15:

Upvote 0
Nên Nhớ có đức mà ko có tài thì vứt

mà có tài mà ko có đức cũng vào sọt rác =))

làm T.MOD hay là MOD Mem yêu quý và tin tưởng , chứ ko phải là cái chợ thích thì làm thế này thế kia , thử hỏi những MOD quản trị box khác xem nào đã bị ăn gạch như toppic nói về 1 người Close tất cả chưa ?

Zeek hay JSS nếu Scam hay là chết hẳn thì Close thỏa mái Toppic ấy ko ai bảo sao nhưng mà chưa chết chưa biết sao thì lại Close ? hỏi đấy là cái gì ?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,413
171,462
Latest member
w88kongcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week