Topic bị close không lý do???

cũng bất ngờ vì top đó bị close, trước giờ có tin gì mới về JSS là vô top đó cập nhật xong mới tham khảo ở những top khác.... chủ top cũng rất có trách nhiệm với ref!!!!
Ah mà sao chủ top bị band luôn vậy!!!!???

Upvote 0
nói thật ông liên quan gì đến ông tonghieu mà bênh ghê thế,luật cái đếch gì mà đi ngược lại với lòng dân,luật rừng ah?
Xem vụ thằng Luyện r thì đừng có nói luật ở đây!
Công bằng ở tại lòng người!
Không bênh ai cả bởi vì tôi toàn bị MOD sử lý như vậy thôi ! :|

Upvote 0
Không bênh ai cả bởi vì tôi toàn bị MOD sử lý như vậy thôi ! :|
Trường hợp này MOD sai thẳng cẳng rồi, ko cần phải bàn nữa đâu lee88dung ak >'<
Công lý vốn ở lòng dân, bác Tùng nói chả sai đâu huynh. Cứ ỷ mình làm quan nên cách chức ai cũng dc thế này ai mak chịu nổi...
:m114:

Upvote 0
Trường hợp này MOD sai thẳng cẳng rồi, ko cần phải bàn nữa đâu lee88dung ak >'<
Công lý vốn ở lòng dân, bác Tùng nói chả sai đâu huynh. Làm việc quan liêu thế ai mak chịu nổi...
:m114:
Vậy thì rất nhiều MOD sai đó nhé ! vậy chém hết hả ?

Upvote 0
Cái topic đó bị tonghieu nóng mắt từ lâu lắm rồi. Bây giờ mới có lý do để chém. Nhưng mà sao lại làm một cách thô thiển thế vậy nhỉ? Vụ này mà khong xử cho ra đầu ra đũa thì nhiều người không phục.

Còn nữa, nhân đây nói luôn. Jss đang hoạt động rất bình thường, thì tonghieu lập topic xua đuổi anh e không chơi Jss nữa, bỏ tiền và cái site MG gì đó:)), khối ông mất tiền oan =)). Tư cách của mod chỉ vậy thôi sao???

Upvote 0
cũng bất ngờ vì top đó bị close, trước giờ có tin gì mới về JSS là vô top đó cập nhật xong mới tham khảo ở những top khác.... chủ top cũng rất có trách nhiệm với ref!!!!
Ah mà sao chủ top bị band luôn vậy!!!!???
Không hề hỏi xem mod nào close để giải quyết mà có topic trêu ngơi như này :D

Upvote 0
Cái topic đó bị tonghieu nóng mắt từ lâu lắm rồi. Bây giờ mới có lý do để chém. Nhưng mà sao lại làm một cách thô thiển thế vậy nhỉ? Vụ này mà khong xử cho ra đầu ra đũa thì nhiều người không phục.

Còn nữa, nhân đây nói luôn. Jss đang hoạt động rất bình thường, thì tonghieu lập topic xua đuổi anh e không chơi Jss nữa, bỏ tiền và cái site MG gì đó:)), khối ông mất tiền oan =)). Tư cách của mod chỉ vậy thôi sao???

đại ca đây r,lâu lắm mới thấy ló mặt :X:X

Upvote 0
Closed ko cảnh báo trừ khi topic đó sai, còn đằng này topic đang sống rành rành ra, chứ phải spam hay gây gì mà closed ko cảnh báo còn bảo đó là luật :| Luật rừng hả :)) Gì cũng nói 1 tiếng cho ngta biết mà sửa hoặc dọn nhà mới, ko nói chẳng lẽ nhịn lun ko hỏi
Im lặng là vàng :| Im lặng là hèn thì có ==> Trích DVH :))

Upvote 0
Vậy thì rất nhiều MOD sai đó nhé ! vậy chém hết hả ?
Haizz, sai thì phải sửa, nếu sửa dc thì tình a e mmo mới bền chặt chứ >'<. Làm quan mak biết sai ko sửa thà nghỉ việc dùm đi. A e mmo bao lâu chứ có phải người dưng đâu mak hở ra là Close + Band
Thua rồi...
Amin vào giải quyết đêy
:binhsua28:

Upvote 0
JBP đã sang site mới.JBP đã không tồn tại.Đây là lý do.
Topic cũ closed là hợp lý.

haz, sao ko change cái tên bài viết cho nhanh, tưởng 1 bài viết lên top google dễ lắm sao, tức thích là lose dc à :|, đảm bảo lên google seach về jss sẽ hiện bài đó nhiều hơn mấy cái topic vớ vẫn cua ông đấy :| ( sr mình ko liên quan nhưng hơi bức xúc với cách làm việc trên :) )

Upvote 0
haz, sao ko change cái tên bài viết cho nhanh, tưởng 1 bài viết lên top google dễ lắm sao, tức thích là lose dc à :|, đảm bảo lên google seach về jss sẽ hiện bài đó nhiều hơn mấy cái topic vớ vẫn cua ông đấy :| ( sr mình ko liên quan nhưng hơi bức xúc với cách làm việc trên :) )
bác này nói chuẩn quá nè :binhsua07:

Upvote 0
Không hề hỏi xem mod nào close để giải quyết mà có topic trêu ngơi như này :D

mod close không để lại danh tính thì tìm hỏi ai ? pm tất cả các mod để hỏi à ?

Upvote 0

gato mình nên làm trò mà bác=))=))
H ae đã biết bộ mặt thật của MOD này r,chắc mình không cần nói gì thêm!

Upvote 0
Vụ này hơi căng rồi đây ,mod nào mà chơi kiểu củ chuối vậy ,topic bao nhiêu công sức của người ta làm ăn kiểu trẻ trâu :))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,224
172,266
Latest member
tuiniemphonggh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week