Topic bị close không lý do???

Đúng ùi. Cũng thấy hơi lạ. JSS vẫn chưa chết, topic vẫn còn bổ ích với các mem. Bạn mmo1991 vẫn support rất nhiệt tình đấy thôi!Mong ban quản trị xem lại!

Upvote 0
Site đổi tên mới thì lập topic mới đi chứ giờ đã sang nhà mới mà cứ topic cũ hoài coi sao được....

Upvote 0
Site đổi tên mới thì lập topic mới đi chứ giờ đã sang nhà mới mà cứ topic cũ hoài coi sao được....

Nhà mới thì cũng phải báo cho anh em 1 tiếng thì mới close chứ! Chưa nói năng gì vậy anh em support kiểu gì! mmo1991 luôn apdate các thông tin mới nhất ở đấy mà

Upvote 0
Site đổi tên mới thì lập topic mới đi chứ giờ đã sang nhà mới mà cứ topic cũ hoài coi sao được....[/QUOTEói
nói như bạn cũng ko đúng lắm Tuy là như vậy nhưng cũng phải thông báo cho Mem 1 tiếng chứ Close hết toàn bộ chỉ để mỗi 1 topic của tonghieu là thế nào dù gì cũng phải cho Mem 1 cái thông báo chứ tuy là site nó đang chuyển nhưng nó đã die đâu

thấy mod bên Inves là ảo nhất :| đúng là Hình thức kiếm tiền liên quan 1 phần nhờ ref canh tranh ghê quá

Upvote 0

đơn giản 1 câu chỉ cần đổi lại tên topic là xong,nhưng cái vấn đề tự nhiên topic bị close không lý do,thế là làm sao?

- - - Updated - - -

vụ này mà biết thằng nào làm thì nói thẳng 1 câu thằng đấy đ' có tư cách làm MOD

Upvote 0
cái này chắc hoi ong tonghieu. Vì ong là ng duoc hưởng lợi. Chỉ ton tại có cái topic W4 gì dó. Cha này giờ lạm quyền lắm. Hạ xuong làm mem cho anh em dc nhờ

Upvote 0
cái này chắc hoi ong tonghieu. Vì ong là ng duoc hưởng lợi. Chỉ ton tại có cái topic W4 gì dó. Cha này giờ lạm quyền lắm. Hạ xuong làm mem cho anh em dc nhờ

bình tỉnh bạn ko lại có ng vào nói Mod ko đc lợi gì từ 4rum mà lại bị chỉ chích đó những topic thế này mọc ra nhìu nhưng chẳng đi đâu tới đâu cả:(

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,415
171,462
Latest member
w88kongcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week