• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

đã reg ủng hộ bác :) mong bác giúp đỡ
ID: uniptcs

cho mình hỏi mỗi ngày chỉ mua được 1 hộp sữa thôi ak?

sao sáng nay vào lại bị Lỗi máy chủ vầy nè @@

alien300 tried to make Newspapers for Báo Sinh Viên company, on 2013-08-22 12:09:24, with a productivity of 1.69 . The job never took place beacuse: This company has no resources left for this task

Anh em cho hỏi vầy là sao thế? mới chơi nghe nói là thiếu nguyên liệu, vậy cho mình hỏi là nguyên liệu gì? mình có mua 1mp paper rồi.:(

alien300 tried to make Newspapers for Báo Sinh Viên company, on 2013-08-22 12:09:24, with a productivity of 1.69 . The job never took place beacuse: This company has no resources left for this task

Anh em cho hỏi vầy là sao thế? mới chơi nghe nói là thiếu nguyên liệu, vậy cho mình hỏi là nguyên liệu gì? mình có mua 1mp paper rồi.:(

Mua thêm giấy cậu ạ, càng nhiều càng tốt :D

Mình sản xuất được 19 tờ báo, bán với giá 0.05 nhưng đến nay chưa có tờ nào được bay đi cả? MÌnh có tạo 2 tờ báo trong Special Products. Mình còn thiếu chỗ nào không anh em, báo 2 ngày chưa bán được, ế vãi!:D

Cậu kt lại xem publish chưa, vào special product, nếu chưa có ngày giờ publish thì vào edit 1 lần rồi publish lại

Mình sản xuất được 19 tờ báo, bán với giá 0.05 nhưng đến nay chưa có tờ nào được bay đi cả? MÌnh có tạo 2 tờ báo trong Special Products. Mình còn thiếu chỗ nào không anh em, báo 2 ngày chưa bán được, ế vãi!:D
Bạn xem Special Product chỗ Publish Date có hiện ngày tháng ko, hay là 0000-00-00. Để Publish đc báo bán bạn phải Publish 2 lần tờ báo đó thì mới thành công nhé

Kỷ niệm 2 năm MarketGlory mỗi acc đc 10 Exp, ngon nhé :D

Bạn xem Special Product chỗ Publish Date có hiện ngày tháng ko, hay là 0000-00-00. Để Publish đc báo bán bạn phải Publish 2 lần tờ báo đó thì mới thành công nhé

Kỷ niệm 2 năm MarketGlory mỗi acc đc 10 Exp, ngon nhé :D
Mình punish hết rồi, có ghi ngày là 2013-08-24 . Cần phải làm gì nữa không bác thớt?

Với giá 0.05 mà ko bán đc tờ nào thì mình nghĩ là lúc Publish bạn có tích vào cái Publish International rồi, nếu tích vào cái đó sẽ bán Global và bạn ko bán đc đâu, chẳng ai mua báo = gold cả mà, hôm sau bạn publish tờ khác nhg ko tích vào đó là đc

Cty bán báo sắp phá sản hết rồi, giá báo rẻ mà giá sản xuất lại tăng , phải đồng loạt tăng giá báo thôi 0.08 đê

Với giá 0.05 mà ko bán đc tờ nào thì mình nghĩ là lúc Publish bạn có tích vào cái Publish International rồi, nếu tích vào cái đó sẽ bán Global và bạn ko bán đc đâu, chẳng ai mua báo = gold cả mà, hôm sau bạn publish tờ khác nhg ko tích vào đó là đc
Uh, đúng là mình có tick vào cái Punish Interetional, vậy giờ phải làm lại nguyên tờ báo khác ah bạn?

Uh, hôm sau bạn publish lại tờ khác, ko tích vào là đc

cho mình hỏi là chỉ cần energy = 5 và có 1 do atk và 1 do def là có thể nhận bonus mỗi ngày hay là phải đánh nhau mới có

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,067
171,113
Latest member
atayalmariner39

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom