Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

Tiếp tục có câu trả lời chính thức từ MarketGlory, đời quá nhọ :(

Hello!

There is a maximum limit of refreshes per page. If a user exceeds that limit, first the page is blocked, then the account is automatically suspended. It is quite hard to reach that limit without using scripts/ bots.

We will re-check your account, and see if there is anything we can do.

Have a nice day!

Khuyến cáo các bạn làm xong công việc hàng ngày thì out ra rồi thôi nhé, đừng vứt acc đấy như mình vì nó có auto ban đấy :(

Mình đang xài IP romania nhưng vì yêu nước nên mún về VN đầu tư (mở cty, mua share, ứng cử government...) Vậy có được hok mọi người, nếu được thì phải làm thế nào???

Khuyến cáo các bạn làm xong công việc hàng ngày thì out ra rồi thôi nhé, đừng vứt acc đấy như mình vì nó có auto ban đấy :(

Thì làm xong tắt đi ai mở đó cho nó chạy 24/24 chi :-?

Mình đang xài IP romania nhưng vì yêu nước nên mún về VN đầu tư (mở cty, mua share, ứng cử government...) Vậy có được hok mọi người, nếu được thì phải làm thế nào???

bỏ acc đó đi mà làm lại từ đầu. Vì có travel đến VN cũng vô ích mà còn tốn thời gian - vàng. Vì bạn là ngời nước nào chỉ có làm việc ở nước đó. Đăng ký với IP VN mà sang Romania thì cũng ngồi chơi or mua đồ thôi chứ ko work đc đâu nhé. Nói thêm luôn là điểm en bao h cũng phải trên 10% so với điểm product thì mới work đc nhé,
Còn mua share thì miễn có tiền thì cứ mua thôi. Mà giá share tăng chóng mặt ghê hơn 10% rồi.

Tiếp tục có câu trả lời chính thức từ MarketGlory, đời quá nhọ :(

Hello!

There is a maximum limit of refreshes per page. If a user exceeds that limit, first the page is blocked, then the account is automatically suspended. It is quite hard to reach that limit without using scripts/ bots.

We will re-check your account, and see if there is anything we can do.

Have a nice day!
Nếu đúng như này thì chắc tui bị ban lâu rồi, 1 ngày tui truy cập + refresh ko dưới 20 lần, chưa kể click liên tục vào cty, xem mấy cái tab goverment, profile này nọ, @.@

Nếu đúng như này thì chắc tui bị ban lâu rồi, 1 ngày tui truy cập + refresh ko dưới 20 lần, chưa kể click liên tục vào cty, xem mấy cái tab goverment, profile này nọ, @.@

Theo mình thì chắc là do chủ thớt chỉ mở only 1 tòa soạn báo trong khi lại refresh quá nhiều. Chứ với mình thì hầu như 1 ngày refresh ko dưới 50 lần. Lúc nào cũng phải me sách rẻ để mua =.=

Mình 1 ngày ol liên tọi 8h-17h là vào acc luôn, hôm nào trực tối thì 21h, rf cũng k nhiều. Cứ để acc đấy vì máy cty mà. Chắc thớt rf 1 trang duy nhất liên tục nên bị chăng, vì theo nó nói là bắt auto

Có. Tính ra đến h dep 530 euro rồi. Lợi nhuận hàng tháng cũng đc tầm 100 - 120 euro :D. Nếu max đc know thì có thể lân đc tầm 300 - 400 euro/thang

Sư phụ, người có nhận đệ tử ko?:D

Tăng know để work mà lợi nhuận khủng quá. Bonus 3 ngày có liên quan đến cái này ko cậu?

Last edited:
cho mình hỏi energy sao giảm nhanh quá vậy.mình mua 10 tờ báo lên 4 energy fight 1 trận mất hết 0,8 rồi,fight 4 trân còn có 1 energy àh.

Mình 1 ngày ol liên tọi 8h-17h là vào acc luôn, hôm nào trực tối thì 21h, rf cũng k nhiều. Cứ để acc đấy vì máy cty mà. Chắc thớt rf 1 trang duy nhất liên tục nên bị chăng, vì theo nó nói là bắt auto

Sư phụ, người có nhận đệ tử ko?:D

Tăng know để work mà lợi nhuận khủng quá. Bonus 3 ngày có liên quan đến cái này ko cậu?

Tính sơ sơ bonus work của tớ hiện h là 227.2 VND chưa trừ thuế :-?.

Cái cơ chế của nó thì mình cũng ko hiểu nữa, vì mình thì cũng mở game như các bạn thôi, và cũng chơi như bình thường chứ cũng ko dở hơi đến mức cắm cả ngày hay là auto refresh hay đại loại làm bất cứ thứ j linh tinh cả, nên bị ban vì lí do này cũng hơi ức chế, mình đã reply và vẫn tiếp tục đợi mail, hay là lập clone rồi chat vs Taura cho nó nhanh nhỉ :D

cho mình hỏi energy sao giảm nhanh quá vậy.mình mua 10 tờ báo lên 4 energy fight 1 trận mất hết 0,8 rồi,fight 4 trân còn có 1 energy àh.
Mỗi lần Fight bạn sẽ bị giảm 10% Energy, Work sẽ giảm 50%, ko làm gì thì mỗi giờ Energy cũng giảm 5% :)

nói luôn điểm exp của tớ hiện h là 900.

:confused:

Cái cơ chế của nó thì mình cũng ko hiểu nữa, vì mình thì cũng mở game như các bạn thôi, và cũng chơi như bình thường chứ cũng ko dở hơi đến mức cắm cả ngày hay là auto refresh hay đại loại làm bất cứ thứ j linh tinh cả, nên bị ban vì lí do này cũng hơi ức chế, mình đã reply và vẫn tiếp tục đợi mail, hay là lập clone rồi chat vs Taura cho nó nhanh nhỉ :D

Cứ bình tĩnh, tạo clone sẽ bất lợi đó. Với bọn nc ngoài cần nhất là lịch sự nhã nhặn, vội vàng sồn sồn nó càng xem mình là người chơi kém ý thức. Lần tới khi tl mail của nó nhớ nhắc (ngắn gọn) rằng support của nó hơi lâu nên mình cảm thấy lo lắng, thế là đủ. Kinh nghiệm mấy lần đòi tiền từ bọn betting site nc ngoài đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,452
171,500
Latest member
Ngotruongthien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week