Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

Giờ hệ thống tương đương 16h 18/08/2013, 1 số tiền khổng lồ vừa đc đổ vào ngân sách nhà nc, cư dân Việt Nam nào đọc đc tin này lập tức vào hốt $ ngay nhé, đổi đời rồi ae ơi.

Last edited:
1/9 ae nhớ tăng Energy > 5 rồi bầu ra Government cho Vietnam nhé, acc mình chắc ko lấy lại đc nữa rồi, nó ko thèm reply luôn, nên chơi acc cũ ở VN vậy :( buồn ghê

1/9 ae nhớ tăng Energy > 5 rồi bầu ra Government cho Vietnam nhé, acc mình chắc ko lấy lại đc nữa rồi, nó ko thèm reply luôn, nên chơi acc cũ ở VN vậy :( buồn ghê

Vãi vậy, 1 ngày cậu online bao nhiêu h, có ddos k mà nó khóa luôn vậy? Trước giờ cậu rút bao nhiu $ rồi, nghe có mùi lắm o_O

Vãi vậy, 1 ngày cậu online bao nhiêu h, có ddos k mà nó khóa luôn vậy? Trước giờ cậu rút bao nhiu $ rồi, nghe có mùi lắm o_O
Đang chơi mình DDos nó làm chi, một ngày vào onl Arena, Fight, Work, rồi nghịch tý Company, thỉnh thoảng login vào check acc có j hot ko thế mà nó kêu là Truy cập quá mức. Mình vừa gửi lại 1 bức mail khác xem bno có trả lời ko, chán ghê gớm

Đang chơi mình DDos nó làm chi, một ngày vào onl Arena, Fight, Work, rồi nghịch tý Company, thỉnh thoảng login vào check acc có j hot ko thế mà nó kêu là Truy cập quá mức. Mình vừa gửi lại 1 bức mail khác xem bno có trả lời ko, chán ghê gớm

Thế cậu mới rút 1 proof ở #1 thôi fk
Cậu kiếm dc nhiều ref cho nó thế mà còn bị tn, có khi do reg fake ip ko nhỉ.

Còn Ae nào chơi Romani mà rút dc $ rồi ko?

Thế cậu mới rút 1 proof ở #1 thôi fk
Cậu kiếm dc nhiều ref cho nó thế mà còn bị tn, có khi do reg fake ip ko nhỉ.

Còn Ae nào chơi Romani mà rút dc $ rồi ko?

Proof thì sáng nay mình vào check PP mới thấy nó vẫn thực hiện lệnh rút cho mình, hôm trước đặt lệnh rút xong hôm sau vào Work rồi tự nhiên suspended, nghi nghi do rút tiền đây, nên mail hỏi nó luôn, nó bảo truy cập quá mức, nghĩ thôi xong. Nhg ai ngờ nó vẫn pay, mình mail 1 bức nữa hỏi có lấy lại đc acc ko nhg nó chưa trả lời, mình nghĩ là vẫn chơi đc thôi, nhg acc mình bị ban lý do ảo quá :(

Up topic lên nào, làm lại cuộc đời bằng acc mới vậy, đã có Proof mới nhất nhé ae :(

Knowledge cung tuong tu e phai ko zay?
xai xong la bi tru dan ah?
oh`
max exp đối với acc free ko bao h vượt quá 370. Và để có được số này mất tầm vài năm.

giá sách thì cao mà cái điểm knowledge ko biết có dùng vào việc gì khác ko chứ tình hình hiện tại ko nên mua.

giá sách thì cao mà cái điểm knowledge ko biết có dùng vào việc gì khác ko chứ tình hình hiện tại ko nên mua.

Ai ko biết chứ tớ thì 1 ngày buộc phải ngốn 1 quyển :(. Quyển 3 sao ấy =.=

Điểm Knowledge sẽ giúp tăng Productivity của bạn lên theo công thức (Energy + Exp + Knowledge)/3=Productivity

ĐIểm Knowlege càng cao bạn Work sẽ càng đc nhiều, và kéo theo là cứ 3 ngày bạn đc bonus 1 lượng kha khá tiền

locthiennguyen ơi, c có bị trừ 0.2 Knowledge mỗi ngày ko

Có. Tính ra đến h dep 530 euro rồi. Lợi nhuận hàng tháng cũng đc tầm 100 - 120 euro :D. Nếu max đc know thì có thể lân đc tầm 300 - 400 euro/thang

Mình mới vào chơi thủ cac pro cho mình hỏi sao mình làm xong 10 train work place xong nó trừ hết E của mình vê 1 vậy mac dù lúc fight xong 10 cái thì E của mình còn gần 3E ngày truuwocs E của mình cũng còn gần 2E xong cũng về 1

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back