Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

Hic, chả hiểu do mạng hay sao mà mình fight đến lần thứ 3 thì không fight được nữa. click vào attack xong nó vẫn không hiện lên đồng hồ đếm ngược :(, mình chơi trên điện thoại, ko bít có ai gặp trương hợp giống mình ko?
Sau này vào Arena nếu mình thắng thì được thưởng RON, còn nếu thua có bị trừ tiền ko mọi người???
À, mình là newbie, tập tành tìm hiểu MMO nên hơi thắc mắc chỗ này: game này chơi free nhưng nếu chịu khó và bít tính toán tí thì sẽ kiếm được kha khá tiền thật. Vậy công ty phát hành game này lấy nguồn thu ở đâu để trả cho người chơi vậy mọi người? Mới tham gia nên cũng rất sợ lần đầu tham gia mà ăn "cam" hic.

- Trường hợp lag Fight thì thỉnh thoảng mình cũng gặp, khắc phục là 10' sau vào Fight lại sẽ đc thôi bạn, chơi trên ĐT hay trên PC đều như vậy hết, thi thoảng mới bị thôi :)
- Đi Arena bạn sẽ ko đc Ron, khi đủ tiêu chuẩn sẽ đc nhận phần thưởng là Euro luôn
- Còn việc doanh thu của công ty phát hành thì mình cũng ko rõ nữa, nhg nó có rất nhiều cách làm tiền. Ví dụ: Invest mất 10%, Withdraw mất 20%. Mở 1 công ty cần 10Euro, 1 công ty sẽ cần kha khá lâu để có thể hồi đc khoản vốn này, có bao nhiêu công ty, chưa kể 3 tháng 1 lần mỗi công ty phải mua giấy phép sản xuất License mất Euro nữa... rất nhiều, nó moi của mình cũng kinh lắm, là 1 dạng hình thức đầu tư thôi, nhg biến chuyển thành game và ai cũng có thể tham gia đc, đó là đặc điểm của game này :)

Hic, chơi acc Romania chán quá, vừa xóa tạo acc Việt Nam chơi thử. Fight xong mà nó bảo ko có tiền thưởng do quỹ của CP còn thiếu hụt, vãi lun. Nước nghèo thảm quá :((
Bạn Nightmare ơi, nếu mình chơi acc nước ngoài mà mún mở cty ở Vn thì làm thế nào? Mà mở trang trại bò thì sp làm ra là sữa hả? Một acc có thể mở dc nhiu cty ko?

Last edited:
Thì lúc mở cty nó có hỏi đặt ở nước nào đó, sữa thì phải có 3 cty mới thành phẩm raw milk(cow farm) - processed milk(milk factory) - milk(milk and coffee shop), 1 acc nó cho 2 cty là báo với raw milk free, mấy cái kia bạn phải có 10 euro trong tk để đóng phí mở cty mới đc.

Last edited:
Hello!

Your account has been permanently suspended for excessive accessing of one or more pages of the site. This is a security measure we need to take. Excessive accessing of the pages of the site violate the TOS, as they mean breaching of the security of the site. Please read the regulations for more information.

Bị ban bởi cái lí do mà ko thể hiểu nổi, truy cập quá mức vào website mới sợ chứ, ngày ngày vào Arena, fight, work, check company mà nó bảo quá mức là thế nào, mình vẫn đang reply lại nó cho ra vấn đề

dạo này toàn đại gia set wage work cao vãi vật =.=! thế mà giá báo vẫn cứ 0.06 với 0.05 ko biết nó mở cty báo để làm gì nữa o_O

proof mới nhất chưa bác

dạo này toàn đại gia set wage work cao vãi vật =.=! thế mà giá báo vẫn cứ 0.06 với 0.05 ko biết nó mở cty báo để làm gì nữa o_O

báo đc coi là nguồn huyết mạch đó các bạn =)). Tiếp tục 1 kinh nghiệm xương máu :
điểm en/productive mà dưới tỉ lệ 1/10 thì các đồng chí ngồi chơi :D

Bị ban bởi cái lí do mà ko thể hiểu nổi, truy cập quá mức vào website mới sợ chứ, ngày ngày vào Arena, fight, work, check company mà nó bảo quá mức là thế nào, mình vẫn đang reply lại nó cho ra vấn đề
Sax! đúng lúc hum nay đang search tên bạn để xem 1 số thứ...Thấy hiện "not result" là hơi lo lo rùi, vào đây đúng y luôn. Cố lên bạn, mong bạn sớm lấy lại được acc

Vãi quá, đầu tháng mới có ứng cừ vào chính phủ, phải có 25 energy mới đc tham gia và thường dân phải có 5 eng để vote @.@

Đọc log chat thì thấy nó chỉ là bù nhìn thôi, nó ko đc phép đổi tiền ra, phải có chính phủ ở mấy cái ô minister thì mới đc phép đổi tiền. Bầu chính phủ thì mình nói ở trên rồi đó.

Khoảng 2 hôm nay vậy đó, trong khi Euro thì >200:confused:, chẳng hiểu thằng chết dẫm Otoclix nó định làm j`

Nó ko có quền gì với VN đâu nó chỉ là chủ thuộc địa và đc chia lợi nhuận thôi. Thành viên chính phủ phải là người dân bản xứ đc bầu. Và chỉ có thủ tướng mới có thể đem đống euro đó đi sell và sửa lại luật xuất nhập khẩu (cái này mới ác =))) 1 từ giấy sản xuất tại VN ko đc bán giá dưới 0.04 gold =))

Muốn duy trì 25 en 1 ngày thì bắt buộc phả có 1 căn nhà 3 sao (giá hiện h là 55 gold)

Thêm 1 thông tin về share dành cho ai có vốn muốn đầu tư :
Có tổng cộng là 1 tr share
giá hiện tại là 0.3 euro/share
Cứ mỗi khi quỹ share đạt 10k euro sẽ chia lời cho tất cả các cổ đông tùy thuộc vào số share nắm nhiều hay ít. Cứ mỗi share các bạn giữ sẽ đc chia lời là 0.01 euro. Và bạn có quyền bán share tại share market.
Hiện tại tầm 20 - 25 ngày quỹ share sẽ đạt 10k euro và chia lời 1 lần.

thu nhập của quỹ share đến từ :
Whenever the citizens open companies or organizations, buy licences, create jobs, upgrade companies or organizations, block referrals, have quick travels, exchange currencies on the Financial Market, payments are saved in Partners' Fund. The Partners Fund Gold balance will be regularly exchanged in euro. When this fund riches 10.000 Euro, it is distributed to shareholders depending the amount of their own shares. Below you can see all the shares for sale. Their price is in Euro.

rate 3% 1 tháng ngon hơn bên ngân hàng rồi đó là chưa kể sau này quỹ share sẽ hoàn thành round nhanh hơn và chia lợi nhuận sớm hơn :)).

night có thể pick lên đầu trang cho mọi người biết ko nhỉ :D

t
Thêm 1 thông tin về share dành cho ai có vốn muốn đầu tư :
Có tổng cộng là 1 tr share
giá hiện tại là 0.3 euro/share
Cứ mỗi khi quỹ share đạt 10k euro sẽ chia lời cho tất cả các cổ đông tùy thuộc vào số share nắm nhiều hay ít. Cứ mỗi share các bạn giữ sẽ đc chia lời là 0.01 euro. Và bạn có quyền bán share tại share market.
Hiện tại tầm 20 - 25 ngày quỹ share sẽ đạt 10k euro và chia lời 1 lần.

thu nhập của quỹ share đến từ :
Whenever the citizens open companies or organizations, buy licences, create jobs, upgrade companies or organizations, block referrals, have quick travels, exchange currencies on the Financial Market, payments are saved in Partners' Fund. The Partners Fund Gold balance will be regularly exchanged in euro. When this fund riches 10.000 Euro, it is distributed to shareholders depending the amount of their own shares. Below you can see all the shares for sale. Their price is in Euro.

rate 3% 1 tháng ngon hơn bên ngân hàng rồi đó là chưa kể sau này quỹ share sẽ hoàn thành round nhanh hơn và chia lợi nhuận sớm hơn :)).

night có thể pick lên đầu trang cho mọi người biết ko nhỉ :D
pro cho em hỏi với hiện h roman có wage vượt ngưỡng 200 rồi =.= ! chắc là báo bây h 0,1 ron/ tờ quá

Oài nó ko làm dc j` thi` sao lại có vụ này nhỉ? Và ai có thể giải quyết dc đây

Giá lđ ở VN tăng còn chóng mặt hơn :mad:

Your country should have paid you a work bonus in amount of 6.14VND, but it has no money

phặc, đầu tháng sau ai ứng cử đi, kiểu này sống dựa vào arena thôi :-<

Cuối tháng mình sẽ đứng ra ứng cử thủ tướng. Để giải quyết khó khăn cho mọi người. Các bạn nhớ vote cho mình.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,924
171,968
Latest member
haimmo9999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back