New Gamefi đầu tiên trên mạng xã hội X - Twitter

đang bump mạnh bác
Chúc mừng bác và anh em đã lên tàu. Hôm có thông tin không cho farm quá số vốn nên e cũng bỏ ngang.
Bác có cập nhật gì về thông tin không cho farm nữa không?

Chúc mừng bác và anh em đã lên tàu. Hôm có thông tin không cho farm quá số vốn nên e cũng bỏ ngang.
Bác có cập nhật gì về thông tin không cho farm nữa không?
Theo như thông báo của dev thì đầu tư bao nhiêu sẽ nhận đc số bpet tương ứng bấy nhiêu, nên bpet tăng là lãi, hiện tại vẫn chưa thấy ai ngừng earn, vẫn cày đều, lãi sau này sẽ là con pet và factory, con pet có thể đi cày ải khi PvE & PvP ra mắt để farm tiếp, còn có cả đập trứng như kiểu Raca ngày trc đó bác. Chắc còn nhiều cái mới ra để hút lắm, đợt tới list sàn OKX còn bay tới nóc ý bác

Theo như thông báo của dev thì đầu tư bao nhiêu sẽ nhận đc số bpet tương ứng bấy nhiêu, nên bpet tăng là lãi, hiện tại vẫn chưa thấy ai ngừng earn, vẫn cày đều, lãi sau này sẽ là con pet và factory, con pet có thể đi cày ải khi PvE & PvP ra mắt để farm tiếp, còn có cả đập trứng như kiểu Raca ngày trc đó bác. Chắc còn nhiều cái mới ra để hút lắm, đợt tới list sàn OKX còn bay tới nóc ý bác
canh xả đi bác ơi. quy luật list sàn bumb rồi dumb tụt mặt :moca_dog001:

Đã ra PvE đi đánh quái kiếm đồ và bpet rồi các bác nhé, vui rồi đây, Bpet thì lên 0.75 căng đét

Attachments

61.2 KB · Views: 28
Hiệu ứng fomo, Bpet bay lên 1.7, khả năng lên 2$ trong nay mai. với cơ chế PvE mới đi đánh quái nhận bpet và các mảnh ghép... còn nhiều cái hút hơn sẽ còn fomo hơn nữa

Attachments

45.2 KB · Views: 22

Attachments

37.7 KB · Views: 20

Announcements

Forum statistics

Threads
419,914
171,955
Latest member
Namnguyen09

Most viewed of week