New Gamefi đầu tiên trên mạng xã hội X - Twitter

Bpet Xpet đang lên nhé, nhanh lên thuyền còn kịp nào các bác
#xpet Gamefi đầu tiên trên mạng xã hội X - Twitter

cơ chế mới sắp ra mắt PvE và PvP nhé,

Attachments

92.3 KB · Views: 35
Bpet Xpet đang lên nhé, nhanh lên thuyền còn kịp nào các bác
#xpet Gamefi đầu tiên trên mạng xã hội X - Twitter

Thông qua cơ chế PvE & PvP, $BPET không còn bị lạm phát như các dự án GameFi trong năm 2021.

http://xpet.tech - SocialFi 2.0; “2.0” biểu thị một cuộc cách mạng thực sự chứ không chỉ đơn thuần là sao chép ý tưởng từ các dự án khác.

Giải quyết thách thức duy trì FOMO trong khi đảm bảo giá token tăng là một nhiệm vụ khó khăn. Chúng tôi đang nỗ lực hết sức và chúng tôi cần sự giúp đỡ của cộng đồng. Hãy làm việc cùng nhau!

Game này bác kiếm được bao nhiêu từ nó rồi, sao không thấy cái proof nào hết vậy
Đây là gamefi, đầu tư như kiểu coin ý bác, coin lên thì lãi, mau về bờ bác nhé, vừa chơi game vừa trade coin, bác có thể tìm hiểu thêm nhé

Thấy bác shill nhiều quá nhưng lại không cập nhật đầy đủ cho mọi người tham khảo @@

Thêm thông tin cho mọi người đây ạ
Tóm tắt cho ai lười xem: Chỉ farm được lượng tiền = số tiền đầu tư sau đó sẽ tắt farm và cho vào chế độ khám phá gì gì đó.

Cho e hỏi thớt phát. Nếu không đi tuyển ref thì nó có ảnh hưởng gì nhiều đến lợi nhuận không?

Thấy bác shill nhiều quá nhưng lại không cập nhật đầy đủ cho mọi người tham khảo @@

Thêm thông tin cho mọi người đây ạ
Tóm tắt cho ai lười xem: Chỉ farm được lượng tiền = số tiền đầu tư sau đó sẽ tắt farm và cho vào chế độ khám phá gì gì đó.

Cho e hỏi thớt phát. Nếu không đi tuyển ref thì nó có ảnh hưởng gì nhiều đến lợi nhuận không?
thank bác, Lợi nhuận phụ thuộc đồng coin lên xuống b nhé (Bpet hoặc Xpet), ref thì đc thưởng thêm % và booster thôi b. Sắp ra cập nhật mới cho pet đi oánh nhau và quái sẽ còn nhiều cái hay để kiếm bác ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,470
Latest member
gnohpcntt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week