New Gamefi đầu tiên trên mạng xã hội X - Twitter

bpet xpet sắp lên sàn Okx rồi nhé các bác, chắc còn bay mạnh nữa

Attachments

72.5 KB · Views: 34
Layer 1 đã pump khá mạnh rồi, đến lúc nhường sóng Layer2
Ôm Token của các Layer 2
Dải tiền ôm meme top của các hệ Layer 2

Sự kiện phát free 10.000 nft cho game do Xpet phối hợp với sàn OKX thực hiện, anh em tranh thủ tham gia nhé. Code game: xpet_bbab890c (reward 50 $BPET)

Attachments

189.1 KB · Views: 32
xpet - bpet ngày càng bay cao dự báo lên 1$ khi list sàn OKX, các bác ko vào lúc này sau ko kịp chuyến đâu

Attachments

149.4 KB · Views: 25
Vừa vào thử..
Lên lv 7 mới cho ra đồ kiếm ăn được, Còn free pet lên lv 4 còn lại mở rương ngày 2 phát / X. Qtrong là nâng hết bao nhiêu để đạt lv7. Sau khi lên đạt lv7 thì rương mở ra chỉ có đồ ăn không có BPET nữa mà mua 1 con lv 7 tong hết 118u thời điểm hiện tại

Vừa vào thử..
Lên lv 7 mới cho ra đồ kiếm ăn được, Còn free pet lên lv 4 còn lại mở rương ngày 2 phát / X. Qtrong là nâng hết bao nhiêu để đạt lv7. Sau khi lên đạt lv7 thì rương mở ra chỉ có đồ ăn không có BPET nữa mà mua 1 con lv 7 tong hết 118u thời điểm hiện tại
nếu chơi thế lâu lắm bác, mua luôn pet LV 10, rồi nâng factory lên đào thì nhanh hơn bác, mà giá giờ bay cao quá. rương thì đc 2 phát trong trang xpet, ngoài ra còn 3 phát nữa khi lướt bên ngoài bác ạ

bpet bay lên 0.42 rồi, dự đêm nay lên 0.5 rồi lên 1$ 1 ngày ko xa khi list sàn OKX và ra PvE & PvP

Attachments

108.9 KB · Views: 23

Announcements

Forum statistics

Threads
420,267
172,303
Latest member
nguyenbaohung241

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week