Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
Code 500$ = 18k thì là 36code .. Nạp bao lâu nhỉ ? Lúc đầu sell code cũng chả báo bác .. Chả nghĩ đến trường hợp này .. Đệchgiowf vỡ ra bảo mình chịu..
Ôm code k nạp liền .. Sau môt time báo code xài r .. Rồi đổ lỗi mình =)))) xin lỗi =))) hài quá .. Thế ít hôm tôi chuyển qua đi mua code mẹ cho rồi... Ấm lòng ! .
cái này haiz. tôi ko đổ lỗi. phát biểu nhảm nhí vkl. cái tôi cần là bạn phải chứng minh mình trong sạch. thế thôi. eo chứng minh, éo đưa bằn chứng. thế giờ thằng bán hàng no refund lai tiền cho cậu xong cậu éo gửi mình thì làm sao? hoặc thằng bán hàng cho cậu scam cậu trong khi minh chưa dùng xong thì trách nhiệm thế nào? ngay cả bản thận cậu lúc đầu cũng nghi ngờ no scam cậu mà. thế nên việc của cậu là phai chứng minh? còn đừng nói ko co log chat? trẻ con cũng éo ngửi đc đâu. 2016 rồi éo phai 2006 đâu ma nói ko co log, xoá.

Last edited:
Tóm lại là thằng resell éo giải quyết! Từ đầu nó đã nói theo rule! Thớt cứ theo "luật" mà làm!

P/s: resell cũng phải có cái tâm! Thằng này éo có tâm!

Phong long chơi!

đang mùa bóng, nói dại:|...

Bạn vip ko phải thách ra công an :D. Cứ ngồi anh hùng thách thức này nọ lúc công an nó vào cuộc lại hối hận ko kịp đấy :D. Dù gì thì cũng mong hai bạn tự giải quyết ổn thoã với nhau :D

Theo như bằng chứng @skyfall91 cung cấp thì @vipprotrumanxin buy code AMZ từ người khác và bán lại.
Vậy nên mời @vipprotrumanxin cung cấp thêm proof log chat, hoặc ít nhất proof chuyển tiền cho AMZ seller, danh tính của seller, để xác định scam thật sự trong vụ này! Bản thân là reseller có ăn chênh lệch nên bạn cần có trách nhiệm trong chuyện này.
Nếu bạn thỏa thuận code cần phải nạp ngay thì @skyfall91 có lỗi. Còn nếu không có thỏa thuận này thì buyer có thể nạp bất cứ khi nào. Ngoài ra, người sell AMZ có thể tự bảo vệ mình bằng cách teamview theo dõi trực tiếp người buy redeem code.

Theo như bằng chứng @skyfall91 cung cấp thì @vipprotrumanxin buy code AMZ từ người khác và bán lại.
Vậy nên mời @vipprotrumanxin cung cấp thêm proof log chat, hoặc ít nhất proof chuyển tiền cho AMZ seller, danh tính của seller, để xác định scam thật sự trong vụ này! Bản thân là reseller có ăn chênh lệch nên bạn cần có trách nhiệm trong chuyện này.
Nếu bạn thỏa thuận code cần phải nạp ngay thì @skyfall91 có lỗi. Còn nếu không có thỏa thuận này thì buyer có thể nạp bất cứ khi nào. Ngoài ra, người sell AMZ có thể tự bảo vệ mình bằng cách teamview theo dõi trực tiếp người buy redeem code.
mình và bạn ấy ko có thoả thuận phải dùng luôn nên bạn ấy phải cung cấp log chat với seller chứ ko phải chỉ là lệnh chuyển khoản cho seller. vì bạn ấy có thể chuyển cho seller nhưng sau đấy có thể seller refund cho bạn ấy nhưng bạn ấy ko gửi mình. nên mình yêu cầu bạn ấy phải cho mod vào team log chat đối chứng xem seller của bạn ấy nói gì về vụ code này

em chỉ cần info của no ở sài gòn và quảng ngãi. ai biết inbox em em có hậu tạ. địa chỉ chính xác 2 nơi nhe nếu forum ko chịu post info của nó.

Tất cả những người mình sell code đều nạp liền hoặc teamview mình nạp ! Nhận tiền ngay sau đó chả có vấn đề nào lỗi lầm hay gì
Trường hợp này thèn thớt ôm code thì chịu k sell nhanh thì chịu... Code mất giờ đổ lỗi k thoả thuận.. K lẽ nhận code r sau 1 thnags hay 1 năm r quay lại bảo code lỗi k nạp dc ah ????rồi đỗ lỗi ah ?? Bắt bồi thường ah ??
Thứ 2 .. Đọc sơ qua cmt chứ chả đọc hết .. Rằng nào là cmt nào là k có vụ tự xoá tn ah ? hoặc bảo là sợ lộ hay mâu thuẫn ah ? Cái tôi nói ở đây là web nó k thể lộ.. Trên đó cả hàng trăm hàng nghìn seller chứ chả riêng gì 1 ng.. Nhiều ng khác nhau..nên k thích pub thì có lỗi ah ? Việc đó chả liên quan... Ai xem thì fai có 1 yeu cau la k dc nói ra số tiền tôi gửi seller ..cũng như lợi nhuận của tôi khi bán 1k amz hay 20k amz gc đó ..van de gi thi tu hieu chu t k mún public nói ra ...
Còn bằng chứng chuyển tiền seller ok có thể xem tôi ctien bằng btc ..tôi chả ăn gì.. Nhưng yêu cầu khi xem ctien cũng chả lien quan cũng chả chứng minh được gì.. Thích thì xem thoi..
Còn việc xoá tn.. Thớt nói hài á ? ..inbox của 1 forum tôi có giới hạn inbox..đầy quá fai xoá mới nhận được tn khác hoặc inb... Mún biet forum nào t chỉ cho ai thực sự tin tưởng và chả dính đến mmo xem..
Còn k đc nữa xin phép thớt nói thẳng ý của thớt cái thot mun ntnao ?
.. Lên công an ok.. .. Mình chả sợ gì .. Lên công an cho rõ ràng... Yêu câu ai sai hay bị thế nào thì fai có 1 lời giải thích rõ ràng trên này ! Tks ..

Tất cả những người mình sell code đều nạp liền hoặc teamview mình nạp ! Nhận tiền ngay sau đó chả có vấn đề nào lỗi lầm hay gì
Trường hợp này thèn thớt ôm code thì chịu k sell nhanh thì chịu... Code mất giờ đổ lỗi k thoả thuận.. K lẽ nhận code r sau 1 thnags hay 1 năm r quay lại bảo code lỗi k nạp dc ah ????rồi đỗ lỗi ah ?? Bắt bồi thường ah ??
Thứ 2 .. Đọc sơ qua cmt chứ chả đọc hết .. Rằng nào là cmt nào là k có vụ tự xoá tn ah ? hoặc bảo là sợ lộ hay mâu thuẫn ah ? Cái tôi nói ở đây là web nó k thể lộ.. Trên đó cả hàng trăm hàng nghìn seller chứ chả riêng gì 1 ng.. Nhiều ng khác nhau..nên k thích pub thì có lỗi ah ? Việc đó chả liên quan... Ai xem thì fai có 1 yeu cau la k dc nói ra số tiền tôi gửi seller ..cũng như lợi nhuận của tôi khi bán 1k amz hay 20k amz gc đó ..van de gi thi tu hieu chu t k mún public nói ra ...
Còn bằng chứng chuyển tiền seller ok có thể xem tôi ctien bằng btc ..tôi chả ăn gì.. Nhưng yêu cầu khi xem ctien cũng chả lien quan cũng chả chứng minh được gì.. Thích thì xem thoi..
Còn việc xoá tn.. Thớt nói hài á ? ..inbox của 1 forum tôi có giới hạn inbox..đầy quá fai xoá mới nhận được tn khác hoặc inb... Mún biet forum nào t chỉ cho ai thực sự tin tưởng và chả dính đến mmo xem..
.. Lên công an ok.. .. Mình chả sợ gì .. Lên công an cho rõ ràng... Yêu câu ai sai hay bị thế nào thì fai có 1 lời giải thích rõ ràng trên này ! Tks ..
*** phải lênCA đâu. mày cứ về sài gòn di, tao sẽ gặp mày. ok? .còn đừng nói giao dịch cái này qua forum. đeo tin đc đâu, chả ai tin. giờ tao nghi ngờ seller refund lại tiền cho mày mà mày *** gửi tiền cho tao đấy? mày chứng minh đi? *** chưng minh đc ma forum đeo giải quyết đc thì mày cứ ngồi ở sài gòn mà đợi tao . ok?

mod vào xem và hưa ko public gì hết là đc. mod hứa chỉ truyền đạt lại lời nói của seller cũng như ko public số tiền của bạn chuyển và số tiền bạn kiếm đc. quan trọng la cm seller bạn ko scam . thê thôi

Last edited:
Góp ý chân thành nhất cho bạn vip. Trong vụ này để tiến triển đến tình huống này bạn thách thức kiểu này. Thớt dốt 1 bạn dốt 10. Bạn nên để cho mình 1 con đường lùi. Nếu đến lúc sự việc nó đi quá giới hạn lại hối hận không kịp đấy.

lên CA thì ko sao, chứ ra xã hội giờ mạng người rẻ lắm. Thằng thớt nó mất 300 ko tiếc vài chai xin mấy cái xẹo hay chục chai bác nằm mấy tháng. Nó điên nữa làm 1 kim thôi tàn đời, ra pháp luật chat ở trên đây chưa thể cấu thành phạm tội vì thớt có chứng cứ ngoại phạm, chuyển tiền thì mua cái bank ảo + sim rác là xong

lên CA thì ko sao, chứ ra xã hội giờ mạng người rẻ lắm. Thằng thớt nó mất 300 ko tiếc vài chai xin mấy cái xẹo hay chục chai bác nằm mấy tháng. Nó điên nữa làm 1 kim thôi tàn đời, ra pháp luật chat ở trên đây chưa thể cấu thành phạm tội vì thớt có chứng cứ ngoại phạm, chuyển tiền thì mua cái bank ảo + sim rác là xong
Ra xã hội là những thằng ngu :D. Tôi gì phải ra xã hội. Tình huống này cứ công an mà giải quyết. Ra xã hội tiền mất tật mang bạn ạ :D

toàn đại gia giao dịch với nhau,
nếu xử nhau, chắc máu chảy như suối,
ban cái nick forum chẳng có nghĩa gì,
nhưng ra ngoài mà bem mạng nhau thì:confused:

cái em cần là bạn ý phải chứng minh mình trong sạch. *** chưng minh đc ? ok? ko sao. mod cứ vào cho ý kiến. cái em đợi là các mod giải quyết vì em làm gì cũng có cái tình người. mod baned nick để thứ nhất nó *** làm ăn đc đã. thứ 2 là e có info địa chỉ chính xác gia đình nó ở quãng ngãi. con nó ở sài gòn thì cứ đợi đấy đi:)) chả co gì đâu.

Chuyển cho seller bằng btc thì biết rồi đấy lại còn có cả trăm seller.mềnh là mềnh biết bác vip này buy amz ở đâu rồi

Thời mới vào MMO mình cũng gd với bác vipprotrumanxin này vài lần, bác ấy là dân U*G. Chắc mấy cái code gift card kia ko ít thì nhiều cũng từ đấy mà ra, sao có thể up log chat gì đó cho các bạn được.
Nguồn U*G thì chắc là bị chargeback thôi, chứ ko phải bác ấy cố tình scam đâu.

Thời mới vào MMO mình cũng gd với bác vipprotrumanxin này vài lần, bác ấy là dân U*G. Chắc mấy cái code gift card kia ko ít thì nhiều cũng từ đấy mà ra, sao có thể up log chat gì đó cho các bạn được.
Nguồn U*G thì chắc là bị chargeback thôi, chứ ko phải bác ấy cố tình scam đâu.
Túm cái váy lại 1 là bác sky scam 2 là bác vip hoặc thằng seller scam.theo mình nghĩ bác sky ko scam đâu vì bác ấy cũng từng mua hơn 200k của bác vip rồi.còn bác vip nêu ko sợ và thách thức ra CA như thế thì khả năng cũng ko phải bác ấy scam.thế thì 2 bác ngồi đây thách đố nhau làm gì?
PS: Nếu là 1 UG chính hiệu thì việc lộ info và bank có khả thi ko,hay chỉ là thấy rẻ mà ham?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,821
170,894
Latest member
anvantien

Most viewed of week

Most discussed of week