Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
1: bảo ko co log chat mà hai vkl. ko chịu đưa chắc chắn là có vấn đề. ở đây mod vào team thế là đủ. ko đưa , ko chứng minh tức là có dấu hiệu scam. còn tôi là người mua tôi ko dùng đc thì tôi có quyền nghi ngờ. bạn phải chứng minh. ko chưng minh đc thì chả là có dấu hiệu bao che scam

tôi nghi ngờ bên seller bạn scam bạn phủi đít đẩy trách nhiệm nên yêu cầu bạn phải cung cấp. chả cần mẹ cái rule nào cả. ko cung cấp tức là scam thế thôi. còn đừng bảo auto xoá với ko có. nghe hai vkl

Mod đã nói thế rồi mà k chịu đưa ấy thi cứ banded nick với post em cái info chuẩn lên đây. ko CA thì em cho xã hội vào giải quyết

ban đầu sợ lộ nguồn ko show chừ thì nói log chat đã xóa => mâu thuẫn
Bác làm ăn lớn mấy cái gd quan trọng ko lưu thì lưu cái gì chối cãi vừa thôi chứ.
Đề nghi Mod band và info cho người bị hại.

Thôi chúc bạn giải quyết ổn thỏa. Chứ riêng bản thân mình, thấy số tiền đó cũng không nhỏ cho 2 bên đâu.

mod team nhé. chả nhẽ mod ko đủ uy tín? có vấn đề thì phải đưa. thế thằng bán hàng cho nó scam nó thì tính sao? phủi đít ah?
Nói thật mất tiền thì tớ thông cảm với bạn chứ liên quan tới tiền thì dek tin thằng nào, kể cả admin.
Còn việc thì cứ theo rule mà xử, nhập gia tùy tục.

Nói thật mất tiền thì tớ thông cảm với bạn chứ liên quan tới tiền thì dek tin thằng nào, kể cả admin.
Còn việc thì cứ theo rule mà xử, nhập gia tùy tục.
rule là gì. cái này thì có gì đến rule. có vấn đề ko chịu cm để mình ko scam thì rule cái mẹ gì. scam ấy nên mới ko chiu chứng minh. còn người ta làm ăn uy tín ấy thì sezl cung cấp đầy đủ để minh hoàn toàn ko có vấn đề gì

mod team nhé. chả nhẽ mod ko đủ uy tín? có vấn đề thì phải đưa. thế thằng bán hàng cho nó scam nó thì tính sao? phủi đít ah?
nếu seller của bác vip scam thí bác vip có quyền ko đền cho bạn 1 xu trong trường hợp bạn xác nhận ok thì bác vip mới chuyển cho seller.
Ở đây code lỗi bác vip đc refund và bác đó ko refund lại cho bạn.

giờ các mod vào xem liệu anh ấy ko chịu chứng minh thì có bị banded ko và co post info lên đây ko. em tuỳ các mod giải quyết. còn cái log chat mà ko chịu show ấy thì chắc chẮn là có vấn đề 100% luôn. scam phủi đít

nếu seller của bác vip scam thí bác vip có quyền ko đền cho bạn 1 xu trong trường hợp bạn xác nhận ok thì bác vip mới chuyển cho seller.
Ở đây code lỗi bác vip đc refund và bác đó ko refund lại cho bạn.
mình chưa xác nhận đã dùng xong. mình chỉ muốn lấy tiếp để ôm hàng bạn nhé. bạn ấy cũng biết mình ko add đc luôn nên hỏi mình dung xong chưa thì mình vẫn bảo là chưa nhé. còn cũng xảy ra vấn đề như bạn nói nên mình mới cần log chat để chứng minh sự việc như thế nào.

mình chưa xác nhận đã dùng xong. mình chỉ muốn lấy tiếp để ôm hàng bạn nhé. bạn ấy cũng biết mình ko add đc luôn nên hỏi mình dung xong chưa thì mình vẫn bảo là chưa nhé
vậy thì bác vip ôm hết rồi, bác lo bước tiếp theo là vừa .

Mua bán gift code là cứ tiền trao cháo múc thôi, chứ khó nói lắm. Cả 2 bên đều có cơ hội scam cả.

Tốt nhất cứ giao tiền giao code, check code ngay tại thời điểm mua thôi. Bán check lại rồi giao code, mua cũng check ngay khi nhận code.
Vậy là OK nhất,

Mua bán gift code là cứ tiền trao cháo múc thôi, chứ khó nói lắm. Cả 2 bên đều có cơ hội scam cả.

Tốt nhất cứ giao tiền giao code, check code ngay tại thời điểm mua thôi. Bán check lại rồi giao code, mua cũng check ngay khi nhận code.
Vậy là OK nhất,

Mình thấy kiểu ok nhất là ra Cafe, add được bao nhiêu code tính tiền bao nhiêu code. Thế là Ô tơ kê nhất :))

Mình thấy kiểu ok nhất là ra Cafe, add được bao nhiêu code tính tiền bao nhiêu code. Thế là Ô tơ kê nhất :))
gần nhau thì dễ thông - còn xà nhau thì nàm thao

Vậy là OK nhất,
đúng là không thể xác nhận nhưng nhiệm vụ bác vip phải chứng minh vô tội vì thiệt hại 18k bác sky đang lãnh.

gần nhau thì dễ thông - còn xà nhau thì nàm thao

Xa nhau thì chắc chỉ có Teamviewer (trước khi team quay màn hình lại) Nhưng chỉ dành cho người add vào thẳng account, chứ ôm hàng bán lại thì thôi chịu.

Thôi band ko ko biết cứ gửi info cho ông mua đi để ổng tự giải quyết vậy.
Các bác nói nhìu cũng ko bằng 1 câu "tao đéo cần chứng minh" của ông vip đâu :D

đúng là không thể xác nhận nhưng nhiệm vụ bác vip phải chứng minh vô tội vì thiệt hại 18k bác sky đang lãnh.
em thấy mỗi bạn này nói chuẩn. nhiệm vụ của bạn Vip là phải cung cấp đầy đủ các chứng cứ để chứng minh bạn ấy ko scam. đây ko chịu thì chả là có dấu hiệu? còn đừng nói làm ăn lớn thế ma ko giữ log chat. haiz vkl. trẻ con cũng *** nghe đc trong khi bạn ấy đang biết là có vấn đề thì phải giữ lại để chứng minh.

Số tiền quá lớn,thời gian xảy ra lâu kèm sự chay ì, lảng tránh, sự không trung thực đề nghị BQT band và cung cấp info cho người đang mất hơn 300tr.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,343
171,394
Latest member
leekinh102
Back
Top Bottom