Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.

skyfall91

Junior
Reactions
41
MR
0.000
Chào mọi người. Mình viết lên đây để hỏi mọi người hướng giải quyết cho mình.

Vấn đề là mình là người thu amz số lượng lớn nhưng bên mình ko có sử dụng đc luôn. Bên mình hay đợi đơn hàng để sử dụng. mình mua amz ở trên này cũng rất nhiều. đã từng giao dich số lượng cực lớn với up5gjay, nhapamzon và vào bro khác số lượng cũng rất là nhiều nhưng ko có vấn đề gì cả

Cách đây 2 tuần mình có biết bạn vipprotrumanxin bán amz với sll. trong vòng một tuần mình đã mua từ bạn ấy khoảng 200k ko có vấn đề gì cả

Đầu tuần vừa rồi mình có nhập của bạn ấy 22k lúc đầu và 15k lúc sau. bên mình ko có dùng đc luôn nhưng vì đã mua uy tín rồi nên một lúc sau mình mới dùng. khoảng tầm 3 tiếng sau mình có báo là code 22k lúc đầu bị lỗi. chỉ sử dụng đc 4k. ngay lập túc mình phone cho bạn ấy thì bạn ấy bảo là đợi bạn check. bạn về check kiểu gì cũng bảo code lỗi nên bảo mình stop dùng 15k lúc sau. Mình đồng ý ngay lập tức là ko sử dụng 15k sau nữa và đề nghị bạn ấy back lại 15k cho mình. hôm sau thì bạn ấy bảo 15k sau ko có vấn để và đã back lại tiền cho mình. con 18k kia thì phải đợi vì bạn ấy đang bận. Mình có ok luôn nhưng trong khoảng thời gian đó mình check FB bạn ấy và vẫn thấy bạn ấy đi Phượt, đi uống rượu, ko có thiện chí giải quyết cho mình. cái này làm mình rất bực mình. giờ code đã báo dùng rồi tất cả mình chỉ cần bạn ấy gửi cái hoá đơn cho mình đê mình check cái time sử dụng của đống code đó.

Mình viết lên đây ko nói bạn ý scam, mình ý thức là mình có lỗi vì ko dùng luôn nhưng tin tưởng lên mới thế. giờ viết lên đây chỉ cần bạn ý nhanh chong gửi mình cái hoá đơn code đẻ mình check. tất cả chỉ có thế. yêu cầu bạn ấy trách nhiệm để giải quyêt

thanks các bạn đã đọc

PS: bác mod yêu cầu post bằng chưng gửi tiền lên đây nên em có post bác Vip gửi add bit cho em và em gửi bạn ý hơn 26bit . sau đó là hình ảnh em dùng lỗi và lúc đầu bạn ấy cũng nghi ngờ seller cho bạn ấy scam nhưng hôm sau lai bảo ko vấn đề. Vì thế nên em cần log chat để chưng mính seller bạn ấy ko scam hoặc seller của bạn ấy co refund tiền cho bạn ấy hay ko. nhỡ seller bạn ấy refund tiền cho bạn ấy mà bạn ấy scam ko trả em thì sao?

Attachments

73.5 KB · Views: 213
    144.5 KB · Views: 183
    83.1 KB · Views: 175
    40.3 KB · Views: 176
    43.7 KB · Views: 177
    38.9 KB · Views: 161
Last edited:
Klq nhưng cho hỏi 200k, 20k , 15k mà bác chủ đề cập là 200k usd phải ko ạ

Nếu phải để em lấy động lực cố gắng thêm ạ

mình thì chắc chỉ là yên nhật thôi thì phải :eek:

mình thì chắc chỉ là yên nhật thôi thì phải :eek:
Chủ thớt ghi là AMZ mà Mod lại nghĩ là yên nhật :p

200k$, 20k$ , 15k$ AMZ thì đúng hơn là 200 triệu VND đó bạn.

Ý ko rõ, câu văn lủng củng anh em ko ai hiểu nên chả ai góp ý :rolleyes:
Code 22k lúc đầu bị lỗi, tức là 1 code 22.000 USD :(
Bên mình ko dùng luôn với bên mình không có dùng được luôn - xl hại não quá =]]

mình ghi là đống code là nhiều code. code 500usd . Cái này đều là usd nhé. Mình đã mua của bạn ý tầm 200k usd trong vòng một tuần nên mới thê. Mình viết rất rõ ràng là code đã dùng rồi nên yêu cầu bạn ý gửi hoá đơn code để mình check lại time.

tức là gửi code nhưng một lúc sau bên mình mới add thì code ghi là đã dùng rồi. thế nên minh giờ chỉ cần cái hoa đơn để check lại time.
Ý ko rõ, câu văn lủng củng anh em ko ai hiểu nên chả ai góp ý :rolleyes:
Code 22k lúc đầu bị lỗi, tức là 1 code 22.000 USD :(
Bên mình ko dùng luôn với bên mình không có dùng được luôn - xl hại não quá =]]

bác này mối lớn 200k $ :( cho xin contact đi :D

tức là gửi code nhưng một lúc sau bên mình mới add thì code ghi là đã dùng rồi. thế nên minh giờ chỉ cần cái hoa đơn để check lại time.
Chỉ nhiêu đây chữ và mình hiểu rồi. Chả bù với mình code 1 $ cũng phải add ngay. Hi vọng kết thúc có hậu

Chỉ nhiêu đây chữ và mình hiểu rồi. Chả bù với mình code 1 $ cũng phải add ngay. Hi vọng kết thúc có hậu
thabks bạn. mình cũng muốn add luôn lắm mà ko đc:(. Mỗi người có cách làm ăn khác nhau bạn ah. mình đã mua của họ hơn 200k nên cũng tin tưởng ah. tự nhiên đen đủi mà khả năng mất tiền là cao nên chi viết nên đây để bạn ấy có trách nhiệm gửi nhanh cái receipt cho mình để mình check voi support amz.

Cũng chỉ biết hy vọng

góp gió thành bão , mà số lượng bác khủng thật chắc cũng ko cung cấp đủ :) hi vọng bác đc giải quyết ổn thoả
bên mình chỉ mua sll code to thôi bạn.

thabks bạn. mình cũng muốn add luôn lắm mà ko đc:(. Mỗi người có cách làm ăn khác nhau bạn ah. mình đã mua của họ hơn 200k nên cũng tin tưởng ah. tự nhiên đen đủi mà khả năng mất tiền là cao nên chi viết nên đây để bạn ấy có trách nhiệm gửi nhanh cái receipt cho mình để mình check voi support amz.
Tin mới giao dịch online đc, có điều cái gì cũng phải phòng hờ bạn ơi. Do lượng giao dịch là bt với bạn nên bạn ko phòng. Với người khác số tiền đó to lắm
Giả sử bạn và @vipprotrumanxin sòng phẳng với nhau nhưng team của 1 trong 2 người giở quẻ thì cũng chả biết ai mà lần đâu bạn ạ. Huống chi khi không xin 1 đồng cũng chả ai cho

200k usd thì mình tính nhẩm nó vào tầm hơn 4 tỉ vnđ mà nhỉ
mình ghi là đống code là nhiều code. code 500usd . Cái này đều là usd nhé. Mình đã mua của bạn ý tầm 200k usd trong vòng một tuần nên mới thê. Mình viết rất rõ ràng là code đã dùng rồi nên yêu cầu bạn ý gửi hoá đơn code để mình check lại time.
xem mình nói đúng không nhé bạn. Ngta làm ăn lớn thì vài tỷ là chuyên bình thường thôi bạn àk :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,833
170,902
Latest member
dungitvn

Most viewed of week

Most discussed of week