Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
Công nhận là số tiền lớn thật, cách giải quyết cũng là bình thường, không nóng nảy. Nhưng qua vụ này, 2 ông thì mất mối và *** tin tưởng nhau được nữa. Lsau nếu có chuyện cứ giải quyết từ từ, nếu ông kia scam chắc cũng *** rảnh vào rep đâu. Vậy nên có vụ gì mong ae lsau từ từ mà giải quyết xong nói chuyện. Mà ông vip đánh chữ tử tế đi, khó đọc vl` -_-.
bạn thấy mình ko từ từ hay như nào ah? bạn thử bị mất 18k xem bạn có ngồi đc mà report hay ko chứ đừng nói bình tĩnh như minh. nói thẳng là mình đợi bạn ấy 3 ngày mới report chứ ko phải là mot phát report luôn. còn cái thái độ làm việc của nó ấy thì minh sẽ cho nó nhiều điều bất ngờ:). còn nó mà ko reply thi mình lại càng dễ giải quyêt luôn. quan trọng làm cái gì nó cũng có đúng có sai, có lý có lẽ . còn nó có thể ko reply chốt một cậu là bố *** chịu trách nhiệm đấy. mày muốn làm gì thì làm đi:)).

bạn thấy mình ko từ từ hay như nào ah? bạn thử bị mất 18k xem bạn có ngồi đc mà report hay ko chứ đừng nói bình tĩnh như minh. nói thẳng là mình đợi bạn ấy 3 ngày mới report chứ ko phải là mot phát report luôn. còn cái thái độ làm việc của nó ấy thì minh sẽ cho nó nhiều điều bất ngờ:)
Cái mình nói là nếu giữ từ từ thì giữ từ từ đến cuối bạn ạ :D ,còn nếu nó scam thì giải quyết sau. Nếu mà dọa ngay từ đầu, thì họ nếu scam hay ko, thì cũng không thích hợp tác. Cái mình nói là giữ bình tĩnh đến cuối :D, có khi nó tốt đẹp hơn. Giờ vip viện lí do mà bạn thái độ, nên ko hợp tác nhiều hơn đó. Mình nói đúng chứ ?

Cái mình nói là nếu giữ từ từ thì giữ từ từ đến cuối bạn ạ :D ,còn nếu nó scam thì giải quyết sau. Nếu mà dọa ngay từ đầu, thì họ nếu scam hay ko, thì cũng không thích hợp tác. Cái mình nói là giữ bình tĩnh đến cuối :D, có khi nó tốt đẹp hơn. Giờ vip viện lí do mà bạn thái độ, nên ko hợp tác nhiều hơn đó. Mình nói đúng chứ ?
bạn có vấn đề ko? bạn thử mất 18k xem ban có đợi đc 1 ngày ko? bạn ko ở trong trường hợp của người ta nên bạn ko hiểu đc đâu. còn giờ minh đang chờ nó chốt một câu là ko chịu trách nhiêm đấy. nó cứ nói ra đi:)) còn nhiều cách giải quyết nếu forum ko làm đc mà. bán nói hoàn toàn sai. bạn mất 1k8 chắc gì đã bình tĩnh như mình mất 18k? mình đã mất 18k còn chang hề hấn gì thì xin lỗi thêm 18k cho nó nữa cũng chả sao đâu.

Thánh hiển linh. Mất 1tr chắc bạn đã không chịu ngồi yên dc 1phut đâu ngta mất 18k wating gần 1 week r mà chưa làm gì là may r nãy h tôi thấy ngta mới dạo đầu mồm thôi còn tới nước chân tay bạn đủ hiểu r đó o_Oo_Oo_O

Ông Vip mà để thớt chịu một mình 18k thì xác định là cả đời có trốn cũng ko ngủ ngon giấc 1 ngày. Tiền mất có thể kiếm lại đc nhưng mà sống trong sợ hãi cả 1 đời thì có đáng để sống k? Tốt nhất ông Vip nên có trách nhiệm với số tiền 18k đi, rơi vào trường hợp thớt thì bỏ thêm 5k nữa để xử đẹp thì hoàn toàn có thể xảy ra.

Thánh hiển linh. Mất 1tr chắc bạn đã không chịu ngồi yên dc 1phut đâu ngta mất 18k wating gần 1 week r mà chưa làm gì là may r nãy h tôi thấy ngta mới dạo đầu mồm thôi còn tới nước chân tay bạn đủ hiểu r đó o_Oo_Oo_O
:D T khuyên vậy thôi, kiểu cứ giữ bình tĩnh thôi ấy, cứ nóng nóng lên là mọi chuyện hỏng hết mà . Giờ nếu bác ấy động tay chân là có khi có người chết, và bác ấy lại tốn thêm tiền kêu người .

:D T khuyên vậy thôi, kiểu cứ giữ bình tĩnh thôi ấy, cứ nóng nóng lên là mọi chuyện hỏng hết mà . Giờ nếu bác ấy động tay chân là có khi có người chết, và bác ấy lại tốn thêm tiền kêu người .
tôi nói thật một câu thôi: bác ko comment thì tốt hơn. còn tôi có mất thêm tiền vì nó thì tôi cũng săn sàng. chứ éo thể để nó như thế đc.

với cái thái độ làm việc bố láo của bác Vip, ko có trách nhiệm ấy thì em xin noi thẳng lại là bác ấy cũng phải có trách nhiêm với em vì đơn giản là em với bác ấy ko có thoả thuận phải dùng luôn nên em có thể dung bất cứ lúc nao mình muốn. sự việc đã xảy ra em cũng ko chưng minh dc và bác ý cũng đâu thể chứng minh em dùng code đấy của bác ý nên bác ý cũng phải có trách nhiệm với em. ăn tiền chênh lệch thì phải chịu. còn ko chịu em đề nghị mod khoá nick ngay lập tức rồi cứ để em giải quyết

Nói thẳng ra vấn đề này bạn chủ thớt cũng ngại đưa ra công an. Vì đưa ra công an sợ nó lại sinh ra nhiều vấn đề khác. Còn bạn vipxitrum thì trong việc kinh doanh lại có thái độ không hợp tác khi xảy ra tình huống xấu. Lúc nào cũng thấy lên forum nói bảo để mod kiểm tra các kiểu nhưng ko hẹn thời gian thì mod nó kiểm tra thế nào.

nếu hàng ug thì ông kia mua có max 30%,hold vài ngày.vì thế nếu nạp luôn thì % die thấp,nhưng tỉ lệ lock acc cao
chả có amz support check được gc là sạch hay bẩn ;)),vì đã qua fraud check ở gate thì dĩ nhiên nó bảo là sạch,cứ dùng đi rồi
muốn check được time phải call lên support và phải làm ầm lên thì may ra nó mới check
đã mua vào thấp,bán ra rate cao thì phải có trách nhiệm với buyer của mình,đừng vỗ đít đi phũ quá
còn seller không muốn show tin nhắn cũng phải thôi,buy ở ug mà
vụ này mỗi người nên chịu thiệt 1 chút
vài lời khuyên

nếu hàng ug thì ông kia mua có max 30%,hold vài ngày.vì thế nếu nạp luôn thì % die thấp,nhưng tỉ lệ lock acc cao
chả có amz support check được gc là sạch hay bẩn ;)),vì đã qua fraud check ở gate thì dĩ nhiên nó bảo là sạch,cứ dùng đi rồi
muốn check được time phải call lên support và phải làm ầm lên thì may ra nó mới check
đã mua vào thấp,bán ra rate cao thì phải có trách nhiệm với buyer của mình,đừng vỗ đít đi phũ quá
còn seller không muốn show tin nhắn cũng phải thôi,buy ở ug mà
vụ này mỗi người nên chịu thiệt 1 chút
vài lời khuyên
chuẩn ko cần chỉnh nhỉ?rate 7 8k 1$ amz bán đầy ra ở thị trường.nói thẳng thừng ra nếu nguồn đẹp thì ko có thằng seller nào bán vài trăm k rate thấp hơn 20 đâu.

Chốt ngày đi, chủ thread dại lắm

Công nhận là số tiền lớn thật, cách giải quyết cũng là bình thường, không nóng nảy. Nhưng qua vụ này, 2 ông thì mất mối và *** tin tưởng nhau được nữa. Lsau nếu có chuyện cứ giải quyết từ từ, nếu ông kia scam chắc cũng *** rảnh vào rep đâu. Vậy nên có vụ gì mong ae lsau từ từ mà giải quyết xong nói chuyện. Mà ông vip đánh chữ tử tế đi, khó đọc vl` -_-.
Thánh này chẳng biết kiếm đc 18k để gd chưa mà vào cmt kiểu dạy đời ngta nghe khắm thật :eek:

Chốt ngày đi, chủ thread dại lắm
bạn cho em lời khuyên đi. inbox bạn nhé. còn thằng này kiểu gì em cũng tới bến với nó rồi mà. còn nói thẳng là giờ em bắt nó phải chịu 50% vì chẳng có thoả thuận phải dùng luôn nên trách nhiệm mỗi người là một nửa ah

em cũng nói thẳng luôn là giờ nó ko phải show cái mẹ gì hết. thái độ làm ăn bố láo nên em nói thẳng luôn là em với no ko co thoả thuận phải add luôn nên trách nhiệm là 2 người đều phải chiu. nó ko chứng minh đc , em cũng ko chứng minh đc. sao em phải chịu hết?

bạn cho em lời khuyên đi. inbox bạn nhé. còn thằng này kiểu gì em cũng tới bến với nó rồi mà. còn nói thẳng là giờ em bắt nó phải chịu 50% vì chẳng có thoả thuận phải dùng luôn nên trách nhiệm mỗi người là một nửa ah

Việc xảy ra cũng đã xảy ra rồi, giờ là lúc khắc phục hậu quả. Bạn cứ mạnh dạn nói với mod hay admin chốt ngày xử lý đi, rồi quá ngày phải public thông tin lên. Có thông tin rồi thì tự xử lý :)

Việc xảy ra cũng đã xảy ra rồi, giờ là lúc khắc phục hậu quả. Bạn cứ mạnh dạn nói với mod hay admin chốt ngày xử lý đi, rồi quá ngày phải public thông tin lên. Có thông tin rồi thì tự xử lý :)
ah cái này em pm hết với các mod rồi mà mod bảo vẫn đang thảo luận. còn thông tin về nó em có hết . em vẫn đang sắp xêp time và công việc để cho nó nhiều điều bất ngờ mà.

Thánh này chẳng biết kiếm đc 18k để gd chưa mà vào cmt kiểu dạy đời ngta nghe khắm thật :eek:
Tôi *** dạy đời OK :D. Tôi nói thế thôi, còn nghe hay không tùy ông thớt. :D giờ chuyện ông ấy với vip sắp giải quyết r đấy :\. Đ' hiểu nghĩ gì kêu dạy đời.

Tôi *** dạy đời OK :D. Tôi nói thế thôi, còn nghe hay không tùy ông thớt. :D giờ chuyện ông ấy với vip sắp giải quyết r đấy :\. Đ' hiểu nghĩ gì kêu dạy đời.
các bạn ấy góp y để lần sau bạn tiến bộ hơn thôi. gì phải nóng thế bạn ơi. sau comment bạn chú ý là suy nghĩ thật kĩ một chút. đơn giản ko ai năm tay đc từ tối đến sang cả. điều đen đủi có thể ập đến bất cứ lúc nào mà bạn. hãy đặt mình vào trong đó , suy nghĩ đã roi hãng phát biểu bạn nhe. dù sao cũng thanks ban quan tâm đến topic của minh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week