Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
Có điều ông vip kiu xoá hết log chat rồi thì chứng minh kiểu gì? :confused:

giờ tôi ko chưng minh đc mà bạn ý cũng ko chịu chứng minh thì sao tôi phải nhận hết hậu quả phải ko? còn bạn ấy chưng minh đc mình trong sạch mà tôi ko chưng minh đc thi tôi mới phải mất hết số tiền đó phải ko ah?làm ăn rõ ràng mà. tiền có thể mất, chứ uy tin và danh dự với tôi ko thể mất. yên tâm là như thế

Tôi đồng ý quan điểm này của bác, tiện thể tôi khuyên bác nên chuẩn bị và tổng hợp các bằng chứng đã giao dịch với seller, nạp code không được, seller bảo bác ngưng nạp, không có thương lượng vụ phải nạp code ngay...Nếu bác có đầy đủ những proof này (Nếu private thì chỉ gửi cho mod thôi) thì tôi nghĩ cả forum sẽ ủng hộ bác.

Tôi đồng ý quan điểm này của bác, tiện thể tôi khuyên bác nên chuẩn bị và tổng hợp các bằng chứng đã giao dịch với seller, nạp code không được, seller bảo bác ngưng nạp, không có thương lượng vụ phải nạp code ngay...Nếu bác có đầy đủ những proof này (Nếu private thì chỉ gửi cho mod thôi) thì tôi nghĩ cả forum sẽ ủng hộ bác.
thật ra tôi và bạn ấy ko có đồng y là phai dùng luôn nhưng xét cho cùng nếu bạn ấy chưng minh đc mình hoàn toàn trong sạch thì tôi xin nhận hết mọi lỗi lầm vì đơn giản bạn ấy gửi tôi 3 tiếng sau tôi mới báo. giờ tôi cũng ko thể chứng minh được thì phải chịu thôi, âu cũng là cái bài học, đắt giá nhưng tôi chấp nhận. còn éo chưng minh đc ấy mà ko chịu trách nhiêm ấy thì nhất la bét, tôi cho bạn ý nhiều điều bất ngờ luôn. còn bằng chứng thì tôi vẫn còn giữ đầy đủ hết mà. co thiếu cái gì đâu. mua của bạn ý 200k roi ma thỉnh thoảng bạn ấy hỏi tôi dùng xong chưa tôi vẫn bảo là đang dùng mà

Last edited:
Có điều ông vip kiu xoá hết log chat rồi thì chứng minh kiểu gì? :confused:
xoá thìphai chịu trách nhiệm, giờ tôi bảo la seller bạn ấy refund tiền cho ban ấy mà bạn ấy ko gửi tôi ây, éo chưng minh thì phải chịu trách nhiêm giống tôi cũng ko chưng minh đc . lam gi co chuyện môt mình tôi chịu hậu quả.ok?

thật ra tôi và bạn ấy ko có đồng y là phai dùng luôn nhưng xét cho cùng nếu bạn ấy chưng minh đc mình hoàn toàn trong sạch thì tôi xin nhận hết mọi lỗi lầm vì đơn giản bạn ấy gửi tôi 3 tiếng sau tôi mới báo. giờ tôi cũng ko thể chứng minh được thì phải chịu thôi, âu cũng là cái bài học, đắt giá nhưng tôi chấp nhận. còn éo chưng minh đc ấy mà ko chịu trách nhiêm ấy thì nhất la bét, tôi cho bạn ý nhiều điều bất ngờ luôn

Cá nhân tôi thấy bác đã chấp nhận mất tiền để biết sự thật. Nếu đã đến nước này mà seller không chứng minh được thì tôi tin là bác đã đặt niềm tin chỗ rồi

bác sky nên pm riêng bác cuipap nói những thông tin cần phải xem.

bác sky nên pm riêng bác cuipap nói những thông tin cần phải xem.
em pm rồi mà. em cần đoạn chat giữa bạn ấy và seller bạn ấy ngày 22/6 và 23/06/2016. rồi bạn ấy truyền đạt lại cho em. xem seller noi gì. còn đừng nói xoa. xoa thì phải chịu trách nhiệm. @cuipap1984

bạn Vip đã đồng ý cho xem team roi thi em đề nghị mod @cuipap1984 cho thời hạn để bạn ây cho vào xem. chứ cái kiều làm an vô trách nhiệm vãi nồi

thật ra tôi và bạn ấy ko có đồng y là phai dùng luôn nhưng xét cho cùng nếu bạn ấy chưng minh đc mình hoàn toàn trong sạch thì tôi xin nhận hết mọi lỗi lầm vì đơn giản bạn ấy gửi tôi 3 tiếng sau tôi mới báo. giờ tôi cũng ko thể chứng minh được thì phải chịu thôi, âu cũng là cái bài học, đắt giá nhưng tôi chấp nhận. còn éo chưng minh đc ấy mà ko chịu trách nhiêm ấy thì nhất la bét, tôi cho bạn ý nhiều điều bất ngờ luôn. còn bằng chứng thì tôi vẫn còn giữ đầy đủ hết mà. co thiếu cái gì đâu. mua của bạn ý 200k roi ma thỉnh thoảng bạn ấy hỏi tôi dùng xong chưa tôi vẫn bảo là đang dùng mà

Quan trọng lúc bạn mua seller có nói phải nạp ngay hay ko ? Đó cũng là một cách seller tự bảo vệ mình nếu có "tâm". AMZ thì đặc thù ai có code thì người đó nạp, giờ ko biết ai sai ai đúng thì lên Thủ Đức gặp nhau mà nói chuyện. Seller kinh doanh ship hàng ở đó mọi chuyện nên trực tiếp vì trong forum đã "bơ" rồi

Ai nói ngang tự cho là đúng thì opening report 4ever
Ai chống đối coi thường BQT thì baned cảnh cáo
Ai hợp tác cầu thị thì rẽ đường cho vừa lòng nhau
@cuipap1984 @animax1991 xử lý dứt điểm đi

Nếu mà nói đúng ra người mua bỏ tiền mua thích xài lúc nào thì xài, gift hay code gì cần add ngay thì seller phải nói ngay khi sell hoặc tự add dùm người mua để bảo vệ mình, nếu ko có thỏa thuận riêng người mua không dùng đc thì phải report scam mới là đúng

Xử lý thế nào đc cái này mà BQL Forum xử lý chứ.
CASE này giao dịch rules ko thoả thuận rõ ràng. Và nói thật là Code qua tay tới 3 người hoặc n người resell ai biết đc nó gặp trục trặc ở reseller nào chứ.
Người bán và người mua đều ko có BH, xử lý cũng chả đc cơm nước mợ gì, tốt nhất khuyên mấy bạn tự thoả thuận với nhau.
Ko thì mang nhau ra ngoài đường chiến, cho thuê đàn cho "pít sờ bun" đã qua đào tạo đây, chiến hăng lắm ;)

Quan trọng lúc bạn mua seller có nói phải nạp ngay hay ko ? Đó cũng là một cách seller tự bảo vệ mình nếu có "tâm". AMZ thì đặc thù ai có code thì người đó nạp, giờ ko biết ai sai ai đúng thì lên Thủ Đức gặp nhau mà nói chuyện. Seller kinh doanh ship hàng ở đó mọi chuyện nên trực tiếp vì trong forum đã "bơ" rồi

Ai nói ngang tự cho là đúng thì opening report 4ever
Ai chống đối coi thường BQT thì baned cảnh cáo
Ai hợp tác cầu thị thì rẽ đường cho vừa lòng nhau
@cuipap1984 @animax1991 xử lý dứt điểm đi

Nếu mà nói đúng ra người mua bỏ tiền mua thích xài lúc nào thì xài, gift hay code gì cần add ngay thì seller phải nói ngay khi sell hoặc tự add dùm người mua để bảo vệ mình, nếu ko có thỏa thuận riêng người mua không dùng đc thì phải report scam mới là đúng
mình với bạn ấy ko có thoả thuận phải dùng luôn nên nói trắng ra ấy là bạn ấy nghi ngờ khách mình thì mình cũng nghi ngờ seller của bạn. cài kiểu thái độ ko hơpj tác thế này ấy em nói thẳng luôn với bạn ấy là giờ ko có thoả thuận phải dùng luôn thì sao em phải chịu hết trách nhiệm, trách nhiệm của bạn ấy là gì?

Xử lý thế nào đc cái này mà BQL Forum xử lý chứ.
CASE này giao dịch rules ko thoả thuận rõ ràng. Và nói thật là Code qua tay tới 3 người hoặc n người resell ai biết đc nó gặp trục trặc ở reseller nào chứ.
Người bán và người mua đều ko có BH, xử lý cũng chả đc cơm nước mợ gì, tốt nhất khuyên mấy bạn tự thoả thuận với nhau.
Ko thì mang nhau ra ngoài đường chiến, cho thuê đàn cho "pít sờ bun" đã qua đào tạo đây, chiến hăng lắm ;)
hóng dàn c.hó của bác chiến xem sao,hóng full hd

T đã đồng ý cho a @cuipap1984 teamview rồi.. Nhưng teamview xong rồi chứng minh được rồi thì .. T ko scam thì thớt cho t 1 cái gọi là xin lỗi t ntnao ?.. Vì cái này k phải nghĩa vụ t chứng minh.. Cái này là t bị nghi ngờ nên t cần bjet t cmjh cho xem het nay nọ r xong lại k fai lỗi của t thì đơn giản chỉ là closed topic và xong việc thoii ah ? Hay sao nữa ? Việc đó quá đơn giản..a cuipap nói sơ qua xem nhé !

mình với bạn ấy ko có thoả thuận phải dùng luôn nên nói trắng ra ấy là bạn ấy nghi ngờ khách mình thì mình cũng nghi ngờ seller của bạn. cài kiểu thái độ ko hơpj tác thế này ấy em nói thẳng luôn với bạn ấy là giờ ko có thoả thuận phải dùng luôn thì sao em phải chịu hết trách nhiệm, trách nhiệm của bạn ấy là gì?
Nói như bác thì e nói thẳng luon là ôm code code mất thì chịu chứ nghi ngờ sao ? Sau 3 tiếng ?? 18k code mỗi code 500 ..

T đã đồng ý cho a @cuipap1984 teamview rồi.. Nhưng teamview xong rồi chứng minh được rồi thì .. T ko scam thì thớt cho t 1 cái gọi là xin lỗi t ntnao ?.. Vì cái này k phải nghĩa vụ t chứng minh.. Cái này là t bị nghi ngờ nên t cần bjet t cmjh cho xem het nay nọ r xong lại k fai lỗi của t thì đơn giản chỉ là closed topic và xong việc thoii ah ? Hay sao nữa ? Việc đó quá đơn giản..a cuipap nói sơ qua xem nhé !
xin cái nồi ấy. mày chứng minh đc thì mày *** mất tiền, *** phải chịu trách nhiêm . còn *** chứng minh ấy, xin lỗi mày, tao cho mày biết thế nào là tao luôn. thế thôi. tao ôm code nhưng tao với mày có thoả thuận là tao phải dùng luôn ko? mày chứng minh đi. mày thich giở cái giọng đấy ra thì *** phải làm gì đâu. cư đợi tao đi. ? ok? còn mày thích nói cái giọng đấy thì tao nói thẳng là tao với mày *** có thoả thuận phải dùng code luôn nên mày cũng phải có trách nhiệm. mày *** có trách nhiệm đi. bố cho mày nhiều điều bất ngờ luôn

Nói như bác thì e nói thẳng luon là ôm code code mất thì chịu chứ nghi ngờ sao ? Sau 3 tiếng ?? 18k code mỗi code 500 ..
mày thích nói cái giọng này thì tao cũng nói thẳng luôn là tao với mày *** có thoả thuận phải dùng code luôn nên mày cũng phải có trách nhiệm. ko có chuyện chỉ mình tao. đâu có thoả thuận đâu. còn may ko chịu trách nhiệm thì cha phải chứng minh gì đau .forum éo làm đc thì tao cho mày biết tao là thế nào luôn.

em xin nói thăng luôn là thái độ làm việc quá bố láo của bác Vip nên em giờ ko chịu hết hậu quả. vì em với Vip ko có thoả thuận phải dùng luôn nên ca 2 phải cùng có trách nhiệm chứ éo phải mình em. còn forum éo giải quyết đc thì em cho nó sống cũng éo đc mà chết cũng éo xong luôn. còn cái sai gòn với em bé lắm. cho nó nhanh

Công nhận là số tiền lớn thật, cách giải quyết cũng là bình thường, không nóng nảy. Nhưng qua vụ này, 2 ông thì mất mối và *** tin tưởng nhau được nữa. Lsau nếu có chuyện cứ giải quyết từ từ, nếu ông kia scam chắc cũng *** rảnh vào rep đâu. Vậy nên có vụ gì mong ae lsau từ từ mà giải quyết xong nói chuyện. Mà ông vip đánh chữ tử tế đi, khó đọc vl` -_-.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,823
170,896
Latest member
duycutekg97

Most viewed of week

Most discussed of week