Announce Danh Sách Hotboy và Hotgirl Vào Vòng 2

Status
Not open for further replies.
đã gởi câu hỏi cho 5 bạn đăng bài dự thi vào vòng 2
mình hiểu do sự cố forum không còn recent thread và lỗi tag nên 1 số anh chị em lọt vào vòng trong đã không vào forum để theo dõi kết quả cuộc thi ,thôi thì mình cho thời hạn mọi người thêm 1 tuần nữa để post bài dự thi vòng 2 này nhé ,ai post bài dự thi thì mình mới gởi câu hỏi nhé ,vậy là thời gian post bài dự thi cho vòng 2 sẽ kéo dài thêm 1 tuần cho đến ngày 20-6 nhé :D

Năm sau ai vào vòng 2 thì tag luôn, thêm có dấu @ mà nhác quá sếp ơi :D

sau đây là danh sách 26 người lọt vào vòng trong 20 nam và 6 nữ,mình thật sự rất tiếc rất nhiều bạn rất đẹp trai, nhưng cái quan trọng nhất lại quên, đó là tấm hình xác nhận, như mình đã nói không có hình xác nhận hoặc quên hình xác nhận thì không vào được vòng 2,cho dù hình xác nhận chỉ có chữ mmo4me trên áo cũng không có ,và hình ảnh tham gia dự thi ,bị die cũng bị loại ,ý kiến này của hotboy và mình thấy hợp lý,chia buồn cùng những bạn bị die hình nha ,cho nên sau khi hội ý với 2 hotboy ,trung_peter và le dinh tung (do những hotboy và hotgirl khác mình gởi tin nhắn và cho thời hạn 2 ngày đến giờ vẫn ko trả lời nên không được làm ban giám khảo nữa) mình đã chọn được danh sách những người lọt vào vòng 2 ở dưới đây ,nhưng mà các bạn nào không lọt vào vòng 2 cũng đừng buồn nhé ,miễn sao các bạn vẫn đẹp nhất trong mắt người yêu của các bạn là tốt lắm rồi :D

Danh sách hotboy và hotgirl lọt vào vòng 2 , để các bạn có thời gian thoải mái vòng này mình cho các bạn 2 tuần để chuẩn bị cho phần tài năng và vấn đáp
nam 20 người
1)phongtum91
2)Manhhungtl
3)ghostanh
4)sakura_angel
5)Vgroupbosskiet
6)conduongmua
7)F5kupi
8)dinhngocthuc
9)thaikhanghn
10)binh6699
11)huynhlamid
12)HourlyMonitor
13)khoadainhan8
14)Nice
15)duykhanhcantho
16)trongchtq
17)kiemtienqd
18)datdonghun
19)Hoavnn29
20)Takashinmaya

nữ 6 người
1)RanMori1987001
2)ReyMysterio
3)talama
4)laci9x
5)Cô Gái Đến Từ Hôm Qua
6)sunangel

các bạn có 2 tuần để post bài dự thi về phần này nhé
- Vòng 2 - Tài năng và vấn đáp: Thời gian post bài dự thi từ ngày 30/5/2014 đến hết ngày 13/6/2014

Các thí sinh được lọt vào vòng 2 sẽ post bài dự thi tài năng của mình theo cấu trúc xem ở mục 2. Bài dự thi vòng 2 sẽ có nội dung là phô diễn tài năng của bạn, đó có thể là: ca hát, nhảy múa, vẽ tranh, làm thơ, viết văn về mmo, .v.v.v. Bài dự thi liên quan đến mmo sẽ được đánh giá cao hơn . Kèm theo đó là câu trả lời cho câu hỏi vấn đáp mà BTC cuộc thi đưa ra cho thí sinh đó ( Bạn sẽ nhận được câu hỏi vấn đáp sau khi được công bố lọt vào vòng 2).
Kết quả vào vòng 3 sẽ dựa vào số thanks (30%) và quyết định của Giám Khảo

các bạn cứ post bài dự thi trước nhé ,tụi mình sẽ gởi câu hỏi cho các bạn sau nhé :D

@laci9x nhận hàn em ơi

yeahhhhhh được lọt vào vòng 2 :( tài gì đây pik đánh cầu lông thôi :(
cái thằng nhóc răng khểnh cười dễ thương,nếu em biết đánh cầu lông thôi thì hát 1 bài cũng được :)

văn ko hay, chữ ko tốt, hát ko hay => vòng 2 thi gì giờ :D

Thi thổi kèn và ... xếp hình

cái thằng nhóc răng khểnh cười dễ thương,nếu em biết đánh cầu lông thôi thì hát 1 bài cũng được :)
huhu em hát cực dở lun :( quá chán với giọng hát của em lun :( thích hát mà hát cực dở

vote cho bác binh26699 rinh giải:p

Bao giờ có kết quả cuối cùng thế , Mod @chemgio và các bác ơi :D:D:D

Bao giờ có kết quả cuối cùng thế , Mod @chemgio và các bác ơi :D:D:D
- Vòng 3 - Tổng kết và trao giải: Trước khi tổng kết và trao giải, BGK sẽ xem webcam của các bạn để xác thực lại một lần nữa. Sau đó sẽ công bố và trao giải chính thức trong topic trao giải . Thời gian: 7/7/2014

- Vòng 3 - Tổng kết và trao giải: Trước khi tổng kết và trao giải, BGK sẽ xem webcam của các bạn để xác thực lại một lần nữa. Sau đó sẽ công bố và trao giải chính thức trong topic trao giải . Thời gian: 7/7/2014
webcam á xong rồi :D

hehe chuẩn bị xong rùi a ui, thông báo là quất thui ...

Chắc hạn cuối nộp bài là 20.6 , còn lại giờ ngồi đợi BQT đưa ra kết quả với mọi người vote thôi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,333
171,385
Latest member
hphong
Back
Top Bottom