Announce Danh Sách Hotboy và Hotgirl Vào Vòng 2

Status
Not open for further replies.
Vòng 3 có tổ chức vòng thi áo tắm ko bác @chemgio :D
muốn tổ chức lắm ,nhưng tổ chức xong thì anh em lo ngắm mấy bạn nữ thi áo tắm ,không lo kiếm tiền ,tổn thất thu nhập ,khi đó lại than phiền ban quản trị cho nên đành ngậm ngùi nói không vậy :D

sau đây là danh sách 26 người lọt vào vòng trong 20 nam và 6 nữ,mình thật sự rất tiếc rất nhiều bạn rất đẹp trai, nhưng cái quan trọng nhất lại quên, đó là tấm hình xác nhận, như mình đã nói không có hình xác nhận hoặc quên hình xác nhận thì không vào được vòng 2,cho dù hình xác nhận chỉ có chữ mmo4me trên áo cũng không có ,và hình ảnh tham gia dự thi ,bị die cũng bị loại ,ý kiến này của hotboy và mình thấy hợp lý,chia buồn cùng những bạn bị die hình nha ,cho nên sau khi hội ý với 2 hotboy ,trung_peter và le dinh tung (do những hotboy và hotgirl khác mình gởi tin nhắn và cho thời hạn 2 ngày đến giờ vẫn ko trả lời nên không được làm ban giám khảo nữa) mình đã chọn được danh sách những người lọt vào vòng 2 ở dưới đây ,nhưng mà các bạn nào không lọt vào vòng 2 cũng đừng buồn nhé ,miễn sao các bạn vẫn đẹp nhất trong mắt người yêu của các bạn là tốt lắm rồi :D

Danh sách hotboy và hotgirl lọt vào vòng 2 , để các bạn có thời gian thoải mái vòng này mình cho các bạn 2 tuần để chuẩn bị cho phần tài năng và vấn đáp
nam 20 người
1)phongtum91
2)Manhhungtl
3)ghostanh
4)sakura_angel
5)Vgroupbosskiet
6)conduongmua
7)F5kupi
8)dinhngocthuc
9)thaikhanghn
10)binh6699
11)huynhlamid
12)HourlyMonitor
13)khoadainhan8
14)Nice
15)duykhanhcantho
16)trongchtq
17)kiemtienqd
18)datdonghun
19)Hoavnn29
20)Takashinmaya

nữ 6 người
1)RanMori1987001
2)ReyMysterio
3)talama
4)laci9x
5)Cô Gái Đến Từ Hôm Qua
6)sunangel

các bạn có 2 tuần để post bài dự thi về phần này nhé
- Vòng 2 - Tài năng và vấn đáp: Thời gian post bài dự thi từ ngày 30/5/2014 đến hết ngày 13/6/2014

Các thí sinh được lọt vào vòng 2 sẽ post bài dự thi tài năng của mình theo cấu trúc xem ở mục 2. Bài dự thi vòng 2 sẽ có nội dung là phô diễn tài năng của bạn, đó có thể là: ca hát, nhảy múa, vẽ tranh, làm thơ, viết văn về mmo, .v.v.v. Bài dự thi liên quan đến mmo sẽ được đánh giá cao hơn . Kèm theo đó là câu trả lời cho câu hỏi vấn đáp mà BTC cuộc thi đưa ra cho thí sinh đó ( Bạn sẽ nhận được câu hỏi vấn đáp sau khi được công bố lọt vào vòng 2).
Kết quả vào vòng 3 sẽ dựa vào số thanks (30%) và quyết định của Giám Khảo

các bạn cứ post bài dự thi trước nhé ,tụi mình sẽ gởi câu hỏi cho các bạn sau nhé :D

@laci9x nhận hàng em ơi.

@chemgio bây giờ ngày 11 rồi mà chưa thấy câu hỏi đâu :(, mà cũng chỉ mới có 3 mem post bài thi vòng 2 :(
ráng chờ đi em ,câu hỏi sẽ có :D ,a đang chờ thêm người post dự vòng 2 mà a nghi là chắc chỉ có 3 người tụi em tham gia quá :D

Dạo này bạn công việc lu bu quá chẳng có thời gian nào mà post bài dự thi nữa. Vào đc đến vòng 2 là mừng rùi. Nhường lại sân chơi cho mấy bạn trẻ. Mình già rùi. hihi:D

ráng chờ đi em ,câu hỏi sẽ có :D ,a đang chờ thêm người post dự vòng 2 mà a nghi là chắc chỉ có 3 người tụi em tham gia quá :D
chắc tại anh đưa danh sách mà không tag vào nên vậy, cho em giả gái ăn thêm cái giải MISS nhé =))

Họ thi thì vẫn xem theo dõi thread mà, mấy người đó hôm nào cũng onl hết, hôm nào chẳng cập nhật bên thread Pix với em suốt kìa chứ có gì đâu mà ko biết, :D
Chắc bận việc nên bỏ ngang thôi, mà cũng còn 1 ngày nữa mới hết hạn mà
Bữa nay Alert forum lỗi sao, em tag tên bạn tùm lum bạn mà ko đứa nào thấy báo về alerts chúng nó , rồi lại phải inbox hay pm yh nó, :v

Last edited:
ặc ! vào vòng 2 mà ko biết na trời ! trời trời! ngày mai hết hạn rồi ! mà ko biết thi cái gì cả :'(

Mai hết hạn rồi ah. Tối nay trả bải đi bạn :D
nói thật từ ngày mất cái last thread nên ít vào 4rum ! mà hôm nay vào thì thấy cái danh sách nên vào ngó ai dè có tên mình :rolleyes: cơ mà mình chả có cái j đặc biệt cả ! hát nghe như bò rống ý! ghê lắm ! nên chả bao giờ dám đi kara :( biết thi gì bây h !

nói thật từ ngày mất cái last thread nên ít vào 4rum ! mà hôm nay vào thì thấy cái danh sách nên vào ngó ai dè có tên mình :rolleyes: cơ mà mình chả có cái j đặc biệt cả ! hát nghe như bò rống ý! ghê lắm ! nên chả bao giờ dám đi kara :( biết thi gì bây h !
bạn có thể.....fake cũng đc, hát nhép ý, các mod muốn kiểm tra xác thực cũng rất là khó, luật làm ra để lách mà (cuộc thi nào mà chả có tiêu cực):rolleyes::rolleyes::p

bạn có thể.....fake cũng đc, hát nhép ý, các mod muốn kiểm tra xác thực cũng rất là khó, luật làm ra để lách mà (cuộc thi nào mà chả có tiêu cực):rolleyes::rolleyes::p
mà hôm nay sát hạn rồi mà mới đc có 4-5 bài dự thi! bài của bạn nữ chả thấy bạn nào :D ! muốn thi mà chưa nghĩ ra thi gì đây

đã gởi câu hỏi cho 5 bạn đăng bài dự thi vào vòng 2
mình hiểu do sự cố forum không còn recent thread và lỗi tag nên 1 số anh chị em lọt vào vòng trong đã không vào forum để theo dõi kết quả cuộc thi ,thôi thì mình cho thời hạn mọi người thêm 1 tuần nữa để post bài dự thi vòng 2 này nhé ,ai post bài dự thi thì mình mới gởi câu hỏi nhé ,vậy là thời gian post bài dự thi cho vòng 2 sẽ kéo dài thêm 1 tuần cho đến ngày 20-6 nhé :D

đã gởi câu hỏi cho 5 bạn đăng bài dự thi vào vòng 2
mình hiểu do sự cố forum không còn recent thread và lỗi tag nên 1 số anh chị em lọt vào vòng trong đã không vào forum để theo dõi kết quả cuộc thi ,thôi thì mình cho thời hạn mọi người thêm 1 tuần nữa để post bài dự thi vòng 2 này nhé ,ai post bài dự thi thì mình mới gởi câu hỏi nhé ,vậy là thời gian post bài dự thi cho vòng 2 sẽ kéo dài thêm 1 tuần cho đến ngày 20-6 nhé :D
Đã hoàn thành xong bài phỏng vấn của bác , bác hỏi câu hỏi khó quá :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,871
171,919
Latest member
HuanKao
Back