Announce Danh Sách Hotboy và Hotgirl Vào Vòng 2

Status
Not open for further replies.

chemgio

Moderator
Reactions
4,474
MR
20.069
Insuree Balance
2242|100
sau đây là danh sách 26 người lọt vào vòng trong 20 nam và 6 nữ,mình thật sự rất tiếc rất nhiều bạn rất đẹp trai, nhưng cái quan trọng nhất lại quên, đó là tấm hình xác nhận, như mình đã nói không có hình xác nhận hoặc quên hình xác nhận thì không vào được vòng 2,cho dù hình xác nhận chỉ có chữ mmo4me trên áo cũng không có ,và hình ảnh tham gia dự thi ,bị die cũng bị loại ,ý kiến này của hotboy và mình thấy hợp lý,chia buồn cùng những bạn bị die hình nha ,cho nên sau khi hội ý với 2 hotboy ,trung_peter và le dinh tung (do những hotboy và hotgirl khác mình gởi tin nhắn và cho thời hạn 2 ngày đến giờ vẫn ko trả lời nên không được làm ban giám khảo nữa) mình đã chọn được danh sách những người lọt vào vòng 2 ở dưới đây ,nhưng mà các bạn nào không lọt vào vòng 2 cũng đừng buồn nhé ,miễn sao các bạn vẫn đẹp nhất trong mắt người yêu của các bạn là tốt lắm rồi :D

Danh sách hotboy và hotgirl lọt vào vòng 2 , để các bạn có thời gian thoải mái vòng này mình cho các bạn 2 tuần để chuẩn bị cho phần tài năng và vấn đáp
nam 20 người
1)phongtum91
2)Manhhungtl
3)ghostanh
4)sakura_angel
5)Vgroupbosskiet
6)conduongmua
7)F5kupi
8)dinhngocthuc
9)thaikhanghn
10)binh6699
11)huynhlamid
12)HourlyMonitor
13)khoadainhan8
14)Nice
15)duykhanhcantho
16)trongchtq
17)kiemtienqd
18)datdonghun
19)Hoavnn29
20)Takashinmaya

nữ 6 người
1)RanMori1987001
2)ReyMysterio
3)talama
4)laci9x
5)Cô Gái Đến Từ Hôm Qua
6)sunangel

các bạn có 2 tuần để post bài dự thi về phần này nhé
- Vòng 2 - Tài năng và vấn đáp: Thời gian post bài dự thi từ ngày 30/5/2014 đến hết ngày 13/6/2014

Các thí sinh được lọt vào vòng 2 sẽ post bài dự thi tài năng của mình theo cấu trúc xem ở mục 2. Bài dự thi vòng 2 sẽ có nội dung là phô diễn tài năng của bạn, đó có thể là: ca hát, nhảy múa, vẽ tranh, làm thơ, viết văn về mmo, .v.v.v. Bài dự thi liên quan đến mmo sẽ được đánh giá cao hơn . Kèm theo đó là câu trả lời cho câu hỏi vấn đáp mà BTC cuộc thi đưa ra cho thí sinh đó ( Bạn sẽ nhận được câu hỏi vấn đáp sau khi được công bố lọt vào vòng 2).
Kết quả vào vòng 3 sẽ dựa vào số thanks (30%) và quyết định của Giám Khảo

các bạn cứ post bài dự thi trước nhé ,tụi mình sẽ gởi câu hỏi cho các bạn sau nhé :D

Last edited:
có em nữa kìa hjhj , không có tài năng gì sao thi đây

Gái kìa :O

các bạn cứ post bài dự thi trước nhé ,tụi mình sẽ gởi câu hỏi cho các bạn sau nhé :D

:rolleyes: biết thi gì giờ, chắc trổ tài văn chương hehe

Làm bài ca trù có khi lại ẳm giải cũng nên :)

Ủa! Thi chơi mà vào thật hả! Chít thật! :D

năm sau mua 1280 chụp hình cho rõ sẽ tham gia :D

đã xong phần năng khiều anh em ủng hộ nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,333
171,385
Latest member
hphong