Report ChuChung vào đây tí nhỉ :S

Status
Not open for further replies.

amma

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Mình không rãnh cũng chả thời gian mà report ai làm gì nhưng cho mình hỏi việc eo gì mà banned mình
Cụ thể là topic này, máy mình đang gấp vấn đề cần a-e giúp thì bố này vào phán linh tính
https://mmo4me.com/threads/laptop-k...o-giup-voi-gappppppppppp.261490/#post-4882930
Mình đã đang rất bực và mệt mỏi vì cái lỗi này ko biết làm sao thì bố đó cứ mò vào phán linh ta linh tinh, rồi banned ?
Xin hỏi chứ phạm Rule gì mà banned 7 ngày vậy xin lỗi chứ topic kia lập ra mà để ai biết giúp sửa lỗi chứ chả phải để cho Mod vào mà phán linh ta linh tinh, ko giúp đc thì đi chỗ khác vào kiểm chuyện rồi banned ah ?

Chào bạn @testVIPKB
Mình nhận thấy trong vụ này mình có hơi nóng vội do thấy bạn sử dụng 1 số từ ngữ không được chuẩn mực cho lắm nên đã tặng bạn 2 poin để cảnh cáo
Tuy vậy do bạn đủ poin nên bị autobaned
Và do bạn say - và có phần nóng giận vì coment của mình nên mình nghĩ chuyện này có thể bỏ qua được
Và mình cũng xin nhận 1 phần lỗi về bản thân trong cách làm việc .:)
Chính vì vậy mình đã gỡ poin để unbanned lại cho bạn !
Hy vọng sẽ không gặp lại bạn trong 1 tình huống tương tự mà cả 2 cùng nóng nảy nữa
Thân ái - topic nên dừng tại đây .
@hgfhdf banned

ặc vừa nói xong thì F5 nhìn lại thấy MOD làm lành oy`, đúng là ae xh oánh nhau sứt đầu mẻ chán rồi lại ngồi làm bạn uống rượu với nhau :D

thôi hòa cả làng vui rồi, ae sau này bình tĩnh nhé, có gì gần nhau còn đi nhậu cho zui chí, suốt ngày gây war làm chi tốn time, gây thù chuốc oán chỉ gây điều bất lợi

Upvote 0
bạn nói thế thì cũng lại có LÝ

thôi 2 bên đều có lý, mod remove point khôi phục lại cho bạn thớt, làm lành với nhau đi, hiểu lầm nhau tí thôi

Your Account Access is Fully Restored :D
bác này bữa ni thêm dịch vụ gỡ banned cho mem MMO

Upvote 0
Comment đầu của mod

Thớt trả lời

=> Thớt đang nghiêm túc vì lo cho máy và ko thích giỡn
Mod phán thêm

Chọc cho người ta chửi rồi ban à
Chuyện nhỏ thôi mà, unban rồi ae inbox nhau xử lý thôi
À mà đố mọi người nick chính của thớt là ai
Thôi bỏ đi, dù sao cũng xong rồi
@dinhnguyen2014 close giúp mình
mình ko muốn hơn thua giờ chỉ muốn giải quyết lỗi máy tính mình thôi
@Shin về phần mod này mình góp ý nên xét lại, đã là mod troll mem, thì mem có quyền bật lại điều này phải hiểu, ko phải cứ troll mem, xong mem bật lại rồi phản ứng đâu
Cảm ơn A-E đã quan tâm giờ đi cứu máy đây :((

Upvote 0
Comment đầu của mod

Thớt trả lời

=> Thớt đang nghiêm túc vì lo cho máy và ko thích giỡn
Mod phán thêm

Chọc cho người ta chửi rồi ban à
Chuyện nhỏ thôi mà, unban rồi ae inbox nhau xử lý thôi
À mà đố mọi người nick chính của thớt là ai

Giờ sang hiệp khác

Upvote 0
Upvote 0
giá cả hợp lý tí nghe :D

hợp lý với mình là chính, khách vẫn đều đều, mới lại chuẩn bị nghỉ nghề, kiếm cũng gần đủ mục tiêu rồi :D

Upvote 0
Chào bạn @testVIPKB
P/s : Lưu ý các coment war và không có tính xây dựng từ giờ phút này mình sẽ tặng poin . Nếu góp ý thì chân thành còn không thì đừng góp ý !
Thân Ái topic nên dừng tại đây
=)) chân thành từ đầu đã k có cái topic này,,,,,

Upvote 0
Tui ko đọc comment nhưng tui phán những gì mà tháy tillte report về chuchung như cô dau tám tổi rồi . thớt yên tâm shin ko cho trial Mod này sống qua khỏi tháng cô hồn này đâu.

Chắc chung qui Mod này cũng tính nhiều chuyện.:confused:

Upvote 0
cũg chỉ là trial mod vs mem thôi mà có j đâu , nói nhở thớt lần sau dùg từ cẩn thận hơn đừg có chửi thẳg nói s ng ta thốn là đc :)

Upvote 0
Chào mọi người!

BQT vẫn đang suy xét và theo dõi sát Mod @ChuChung, Qua quá trình theo dõi, BQT thấy đây là 1 Mod nhiệt tình xử lý SCAM và SPAM, nhưng nhiệt tình và sự nóng nảy quá mức nên dẫn tới sai lầm. Sau khi được nội bộ BQT nhắc nhở, @ChuChung biết nhận sai, nhận lỗi và khắc phục sự cố ngay lập tức, đây cũng chính là điểm mạnh mà BQT tiếp tục để Mod này thử việc. Tuy nhiên, nếu sự sai trái cứ lặp lại nhiều lần, tần suất cao, gây mất thiện cảm của mem đối với BQT thì BQT sẽ tính tới phương án khác.

BQT MMO4VN

Close!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,229
172,275
Latest member