Report ChuChung vào đây tí nhỉ :S

Status
Not open for further replies.

amma

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Mình không rãnh cũng chả thời gian mà report ai làm gì nhưng cho mình hỏi việc eo gì mà banned mình
Cụ thể là topic này, máy mình đang gấp vấn đề cần a-e giúp thì bố này vào phán linh tính
https://mmo4me.com/threads/laptop-k...o-giup-voi-gappppppppppp.261490/#post-4882930
Mình đã đang rất bực và mệt mỏi vì cái lỗi này ko biết làm sao thì bố đó cứ mò vào phán linh ta linh tinh, rồi banned ?
Xin hỏi chứ phạm Rule gì mà banned 7 ngày vậy xin lỗi chứ topic kia lập ra mà để ai biết giúp sửa lỗi chứ chả phải để cho Mod vào mà phán linh ta linh tinh, ko giúp đc thì đi chỗ khác vào kiểm chuyện rồi banned ah ?

bạn chuchung ko nên lấy chuyện cá nhân rồi ban người ta,mình thấy bạn thớt cũng chả nói gì để phải bị ban đề nghị BQT xem lại cách hành xử của bạn này.
@Shin

Upvote 0
Xin lỗi chứ mình thấy cậu ChuChung mới là người gây sự trước nhé ! Người ta đang lo cho laptop nóng ruột mới lên đấy hỏi , còn cậu ChuChung lên hết bảo máy bị hacker kiểm soát rồi bảo người ta spam các kiểu ! Nói thật nhé biết thì giúp người ta , không biết thì cậu đừng comment làm gì, người ta đang nóng ruột còn khích người ta chửi tục rồi ban nick ??? Đề nghị cậu xem lại mình đi nhé @ChuChung

Upvote 0
Rất tiệc nhưng @ChuChung có lẻ ko đẹp trai và khoai ko to nên suôt ngày ăn repport :D:D:D

Upvote 0
Các bạn chú ý đọc topic trên nhé mình không hề gìm hàng gì tên này - bạn ấy gây sự và có ý xỉ nhục mình trước - rất tiếc về điều này !
Thân ái
Xin hỏi ai là người kiểm chuyện trước, Mem đang gặp vấn đề vào Troll vui lắm hả , khi người khác nói lại thì lộng quyền rồi banned, vào lập topic để khiếu nại thì cũng banned để bịt miếng , Xem lại top đó đi ai là người cố ý troll trước, nếu mà nói M ko cố ý T ra đảo 1 tháng cũng đáng vì tội nghĩ xấu, nếu mà M là thằng cố ý Troll thì mày Tự hiểu ha ?

Upvote 0
Hai cậu bỏ qua cho nhau đi , người này nhường người kia một ít chứ có cái chuyện nho nhỏ vậy rồi nói qua nói lại rồi lại thành chuyện lớn.:(

Upvote 0
Xin lỗi chứ mình thấy cậu ChuChung mới là người gây sự trước nhé ! Người ta đang lo cho laptop nóng ruột mới lên đấy hỏi , còn cậu ChuChung lên hết bảo máy bị hacker kiểm soát rồi bảo người ta spam các kiểu ! Nói thật nhé biết thì giúp người ta , không biết thì cậu đừng comment làm gì, người ta đang nóng ruột còn khích người ta chửi tục rồi ban nick ??? Đề nghị cậu xem lại mình đi nhé @ChuChung
rỏ ràng mình đang rất khó chịu về lỗi đó bản thân mình nhận mình nóng tính khi cmt như vậy, nhưng tên mod này cố tình troll mình thì đừng trách mình phản ứng như thế, troll cho đã mem phản ứng lại ỷ là Mod banned Mem, mình thừa nhận mình nóng tính phản ứng nhưng hắn ta là người kiếm chuyện ko phải là minh :|

Upvote 0
Xin hỏi ai là người kiểm chuyện trước, Mem đang gặp vấn đề vào Troll vui lắm hả , khi người khác nói lại thì lộng quyền rồi banned, vào lập topic để khiếu nại thì cũng banned để bịt miếng , Xem lại top đó đi ai là người cố ý troll trước, nếu mà nói M ko cố ý T ra đảo 1 tháng cũng đáng vì tội nghĩ xấu, nếu mà M là thằng cố ý Troll thì mày Tự hiểu ha ?
Vậy ở đây hình như có box giành cho tư vấn các vấn đề về máy tính mà nhỉ ? tại sao bạn không thể ăn nói lịch sự hơn trước khi mình phải tặng poin vì những câu nói thiếu văn hóa của bạn :)

Upvote 0
thấy ông này từ ngày có tí chức quyền là tự tin hẳn ra, chọc ngoáy, xoi mói, lạm dụng chức quyền trả thù tư
kiểu mod này chưa thấy bao giờ, thấy có vẻ hơi chảnh quá
ko có ý ngoáy nhau, vì chưa tiếp xúc bao giờ, nhưng căn bản thấy cách làm ko chuẩn
mod nên công tâm, làm việc bình tĩnh, tránh comment lung tung làm mất hình tượng, gây war

Upvote 0
mình thấy "dm" ai cũng hiểu là gì nhưng nó lại ko vi phạm rule ? vì "dm" là chữ gì ai biết đc nên k thể gọi là chửi tục

Upvote 0
Ai bị như tui mới rỏ, máy đã như thế ko làm đc gì cực kỳ khó chịu lại bị người khác troll khỏi ức chế ko :| có troll cũng tìm chỗ mà troll là mOd troll người khác thì đc người khác nói lại thì banned là thế nào
hơn nữa tui đang khiếu nại lại banned tui, nếu khi nào mod box này bảo tui ko đúng thì hãy banned việc gì mod box khác banned tui

Upvote 0
mình thấy "dm" ai cũng hiểu là gì nhưng nó lại ko vi phạm rule ? vì "dm" là chữ gì ai biết đc nên k thể gọi là chửi tục
định mệnh :) sai rule chỗ nào ai bảo đầu óc đen tối nghĩ tà rồi ghép người khác, lười ghi tắt thì đã sao :)

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,908
171,950
Latest member
Lylyly123

Most viewed of week

Most discussed of week