Report ChuChung vào đây tí nhỉ :S

Status
Not open for further replies.

amma

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Mình không rãnh cũng chả thời gian mà report ai làm gì nhưng cho mình hỏi việc eo gì mà banned mình
Cụ thể là topic này, máy mình đang gấp vấn đề cần a-e giúp thì bố này vào phán linh tính
https://mmo4me.com/threads/laptop-k...o-giup-voi-gappppppppppp.261490/#post-4882930
Mình đã đang rất bực và mệt mỏi vì cái lỗi này ko biết làm sao thì bố đó cứ mò vào phán linh ta linh tinh, rồi banned ?
Xin hỏi chứ phạm Rule gì mà banned 7 ngày vậy xin lỗi chứ topic kia lập ra mà để ai biết giúp sửa lỗi chứ chả phải để cho Mod vào mà phán linh ta linh tinh, ko giúp đc thì đi chỗ khác vào kiểm chuyện rồi banned ah ?

Giờ chuchung unban cho thớt, xong cho thớt thông át public rồi upload youtube kiếm tiền, cả 2 cùng sướng nhé :D
máy mình giờ up video bằng niềm tin rồi cậu, giờ mình chỉ còn vào đc web thôi ko bấm đc vào cái gì nữa hết ngoài web

Upvote 0
Giờ chuchung unban cho thớt, xong cho thớt thông át public rồi upload youtube kiếm tiền, cả 2 cùng sướng nhé :D
Tria Mod không có quyền unban được bạn ạ. Chỉ có Mod và SMod mới có quyền unban được. Mong rằng qua lần này sẽ là bài học để Tria Mod xem lại cách giải quyết và những hành động của mình để làm việc tốt hơn trong tương lai.

Upvote 0
bạn mod nói cũng đúng

bạn thớt hôm nay uống bia nên hơi nóng tính, dùng từ lóng để gây war với mod

nhất là trong box chát, thì nó thuộc loại "chém gió, trêu đùa", nên mod có nói đùa 1 tí cũng chẳng sao thật

thôi thì 9 bỏ làm 10, ae bỏ qua cho nhau, lần sau nên View attachment 58438 chế bản thân hơn để có 1 cộng đồng MMO4ME hòa bình và càng ngày càng phát triển

còn bạn mod nên comment tích cực hơn, tránh đùa cợt gây hiểu lầm rồi lại xảy ra những vụ như này
nếu đã bảo là trêu đùa nhau thì mình dùng từ lóng là quyền của mình, có quyền trêu mình thì có quyền bị mình trêu lại, việc gì ỷ là mod rồi banned chứ ?

Upvote 0
bạn mod nói cũng đúng

bạn thớt hôm nay uống bia nên hơi nóng tính, dùng từ lóng để gây war với mod

nhất là trong box chát, thì nó thuộc loại "chém gió, trêu đùa", nên mod có nói đùa 1 tí cũng chẳng sao thật

thôi thì 9 bỏ làm 10, ae bỏ qua cho nhau, lần sau nên View attachment 58438 chế bản thân hơn để có 1 cộng đồng MMO4ME hòa bình và càng ngày càng phát triển

còn bạn mod nên comment tích cực hơn, tránh đùa cợt gây hiểu lầm rồi lại xảy ra những vụ như này
ah mà quên mà mình cũng thừa nhận mình say nên thế mà, nhưng nếu hắn ta ko troll mình thì mình k phản ứng đâu, cũng như kiểu CA trêu dân dân phản ứng rồi bảo mày phạm pháp tao bắt mày :p

Upvote 0
bị banned acc kia trước ah cậu sau đó tớ mới lập acc post cái đó nhưng chưa gì đã bị banned :)
bạn post cái đó nên mới bị ban chứ nếu bạn chỉ report mà ko qua topic khác chửi thì không bị ban.
Nguyên nhân bạn bị bạn là do Sử dụng từ ngữ thiếu văn hóa, chửi ngầm, nói móc, nói xéo ... không phải do report mod @ChuChung

Upvote 0
@Shin cậu xem giải quyết hộ mình, nếu cậu ta ko ý troll mình, mình xin nhận lỗi và thụ lý án, còn nếu ko phải thì giải quyết sao thì tùy bạn :D

Upvote 0
bạn post cái đó nên mới bị ban chứ nếu bạn chỉ report mà ko qua topic khác chửi thì không bị ban.
Nguyên nhân bạn bị bạn là do Sử dụng từ ngữ thiếu văn hóa, chửi ngầm, nói móc, nói xéo ... không phải do report mod @ChuChung
ồ vậy thì k phải ròi mình vừa post F5 cái đã bị banned rồi bạn :D
bấm post xong F5 bị banned, ai thánh đến mức đọc nhanh thế :D

Upvote 0
À mà thớt làm cái khỉ gì mà messages nhiều thế nhỉ, mình online chém gió forum cả ngày mà từ tháng 10 năm ngoài đến giờ gần 1 năm mới có chưa tới 300 messages mà thớt mới hơn 1 tháng mà gấp đôi messages mình luôn rồi, thớt chém bão luôn chứ chém gió gì :p

Upvote 0
ah mà quên mà mình cũng thừa nhận mình say nên thế mà, nhưng nếu hắn ta ko troll mình thì mình k phản ứng đâu, cũng như kiểu CA trêu dân dân phản ứng rồi bảo mày phạm pháp tao bắt mày :p

thế thì mình ko dám chọc vào CA đâu :D

Upvote 0
ồ vậy thì k phải ròi mình vừa post F5 cái đã bị banned rồi bạn :D
bấm post xong F5 bị banned, ai thánh đến mức đọc nhanh thế :D
nhanh lắm bạn à. ấn vào cái spam ở post là nó ban luôn à.

Upvote 0
@Shin cậu xem giải quyết hộ mình, nếu cậu ta ko ý troll mình, mình xin nhận lỗi và thụ lý án, còn nếu ko phải thì giải quyết sao thì tùy bạn :D
thôi, lo sửa máy tính đi cậu ơi, cãi nhau nhiều đọc hoài cũng đau đầu quá

Upvote 0
bị banned acc kia trước ah cậu sau đó tớ mới lập acc post cái đó nhưng chưa gì đã bị banned :)
Chào bạn @testVIPKB
Mình nhận thấy trong vụ này mình có hơi nóng vội do thấy bạn sử dụng 1 số từ ngữ không được chuẩn mực cho lắm nên đã tặng bạn 2 poin để cảnh cáo
Tuy vậy do bạn đủ poin nên bị autobaned
Và do bạn say - và có phần nóng giận vì coment của mình nên mình nghĩ chuyện này có thể bỏ qua được
Và mình cũng xin nhận 1 phần lỗi về bản thân trong cách làm việc .:)
Chính vì vậy mình đã gỡ poin để unbanned lại cho bạn !
Hy vọng sẽ không gặp lại bạn trong 1 tình huống tương tự mà cả 2 cùng nóng nảy nữa.
@hgfhdf banned
P/s : Lưu ý các coment war và không có tính xây dựng từ giờ phút này mình sẽ tặng poin . Nếu góp ý thì chân thành còn không thì đừng góp ý !
Thân Ái topic nên dừng tại đây

Upvote 0
nếu đã bảo là trêu đùa nhau thì mình dùng từ lóng là quyền của mình, có quyền trêu mình thì có quyền bị mình trêu lại, việc gì ỷ là mod rồi banned chứ ?

bạn nói thế thì cũng lại có LÝ

thôi 2 bên đều có lý, mod remove point khôi phục lại cho bạn thớt, làm lành với nhau đi, hiểu lầm nhau tí thôi

Your Account Access is Fully Restored :D

Upvote 0
Comment đầu của mod
chắc bị hacker kiểm soát roài :D
Thớt trả lời
phán linh ta linh tính loảng top :|
=> Thớt đang nghiêm túc vì lo cho máy và ko thích giỡn
Mod phán thêm
Thế lên đây tư vấn làm gì sao không đưa ra tiệm cho nhanh :D Kể cũng tài acc 2015 mà số mes khá nhiều - cái này liệt dạng spam đc đấy :)
Chọc cho người ta chửi rồi ban à
Chuyện nhỏ thôi mà, unban rồi ae inbox nhau xử lý thôi
À mà đố mọi người nick chính của thớt là ai

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,233
172,285
Latest member