Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

Phắc Lén Lút đang hold, vào hóng cùng ae :D
P/s: cmt trong này ko ít, mà sao nó chỉ đc thông báo mấy lần, sau đó các cmt tiếp theo 4rum ko thấy có Alert nữa nhỉ

mua avazu cẩn thận trúng acc không full off bạn nhé. trúng acc đó thì xác định là bỏ đi đừng cố làm gì 1 năm cũng không đủ min được đâu bạn nhé.
bác ơi cho e hỏi với số vốn khoảng 10tr thì có thể làm 1 cái net như avazu không ạ. e định vay ngân hàng để làm net. do đang khó khăn nên làm liều mà sợ 10tr không đủ. và cho e hỏi thêm 1 acc avz full off khoảng bao nhiêu ạ. thanks bác! :(

bác ơi cho e hỏi với số vốn khoảng 10tr thì có thể làm 1 cái net như avazu không ạ. e định vay ngân hàng để làm net. do đang khó khăn nên làm liều mà sợ 10tr không đủ. và cho e hỏi thêm 1 acc avz full off khoảng bao nhiêu ạ. thanks bác! :(
bác vay ngân hàng thì em chịu rồi , nghề này ko chắc ăn trên 80% đâu mà đầu tư ghê thế @@

không mất đồng nào nếu bỏ công ra nghiên cứu trước khi làm @@

không mất đồng nào nếu bỏ công ra nghiên cứu trước khi làm @@
mình đã nghiên cứu hơn 1 tháng nay từ các tài liệu rồi bạn. sợ vốn đầu tư không đủ với rủi ro không paid hơn cao. tại mình thấy đầu tư tool site các kiểu hơi nhiều . thanks bạn đã trả lời giúp

bác vay ngân hàng thì em chịu rồi , nghề này ko chắc ăn trên 80% đâu mà đầu tư ghê thế @@
do đang khó khăn mà app android nát quá định theo con đường net. với lại dù gì cũng theo nghề này 3 năm rồi nên cũng biết sơ sơ 1 chút ít về cách làm

Thôi bạn ơi đừng liều....

do đang khó khăn mà app android nát quá định theo con đường net. ốm yếu ra ngoài lao động không nổi. với lại dù gì cũng theo nghề này 3 năm rồi nên cũng biết sơ sơ 1 chút ít về cách làm
mình cũng làm 4 năm rồi đây . nhưng ko đủ tim đầu tư như bác . h tháng kiếm vài trăm $ sống qua ngày thôi . ko mơ cao sang , rồi lại gục ngã thì chết

mình cũng làm 4 năm rồi đây . nhưng ko đủ tim đầu tư như bác . h tháng kiếm vài trăm $ sống qua ngày thôi . ko mơ cao sang , rồi lại gục ngã thì chết
mình cũng không dám mơ gì cao sáng cả bạn. do app nát quá không có mà làm nên mới theo con đường net.

mình cũng không dám mơ gì cao sáng cả bạn. do app nát quá không có mà làm nên mới theo con đường net.
mình cũng solo net đây , nhưng làm j mà bác định đầu tư ghê thế , tớ đầu tư chưa đến 5tr mà , net thì đâu phải đi mua những net nổi như avazu với lại aff đâu . kiếm net nó zễ tính chút là ok rồi , rate ko bằng mấy net kia nhưng cũng ko đến nỗi , mà đầu tư ít , chứ đổ tiền vào đó mà cuôi cùng nó cũng chỉ hơn mấy net kia ko bao nhiêu , mà những net đó phải pro chút , ko nó ban thì lại uổng công sức

mình cũng solo net đây , nhưng làm j mà bác định đầu tư ghê thế , tớ đầu tư chưa đến 5tr mà , net thì đâu phải đi mua những net nổi như avazu với lại aff đâu . kiếm net nó zễ tính chút là ok rồi , rate ko bằng mấy net kia nhưng cũng ko đến nỗi , mà đầu tư ít , chứ đổ tiền vào đó mà cuôi cùng nó cũng chỉ hơn mấy net kia ko bao nhiêu , mà những net đó phải pro chút , ko nó ban thì lại uổng công sức
tại mình thấy mọi người bảo auto QV hết 4tr rồi. thanks bạn mình hiểu là đủ rồi.

tại mình thấy mọi người bảo auto QV hết 4tr rồi. thanks bạn mình hiểu là đủ rồi.
uk cậu , mình chỉ góp ý vậy thôi ko có ý gì hết đâu cậu ạ, chúc cậu thành công nhé

:);):(:mad::confused::cool::p:D:eek::oops::rolleyes::rolleyes:o_O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,410
171,460
Latest member
88betbingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week