Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

lúc mình mới làm toàn xài tôol free, chỉ có tốn 1tr2 tiền sock, giờ thì phải mua tùm lum đầu tư, đuối nhỉ

bác ơi cho e hỏi với số vốn khoảng 10tr thì có thể làm 1 cái net như avazu không ạ. e định vay ngân hàng để làm net. do đang khó khăn nên làm liều mà sợ 10tr không đủ. và cho e hỏi thêm 1 acc avz full off khoảng bao nhiêu ạ. thanks bác! :(
Vốn bạn có bao nhiêu thì làm bấy nhiêu đừng nên mạo hiểm bạn àk. Làm mmo tỉ lệ rủi ro cao lắm, không thể nói trước được điều gì cả. Pro thì họ vẫn ăn được nhưng newbie thì chưa chắc ăn được. Chẳng may thất bại thì không có tiền để trả lại cho ngân hàng rồi nợ lại càng thêm nợ thì hơi phiền.

Mình khuyên chân thành, bạn nên bỏ time nghiên cứu thêm rồi làm từ từ bằng vốn tự có sẽ tốt hơn bạn nhé.

Đừng bao giờ nghĩ rằng ngta làm được thì mình cũng làm được. Vì nếu ai ai cũng làm được như vậy thì nước VN này không có ai nghèo đói cả. :)

Tình hình rất tình hình ! HOLD nhju quá, từ tháng 04 đến nay delay hết , bão nữa rồi, hoang mang chả biết làm cho thằng nào ? làm 4 NET delay 4
Tạm off 1 tháng hóng tiếp :p:p:p:p:p:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,218
172,257
Latest member
khanhan13

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week