Event [tltd2010] Tổng kết trao giải event LR số đẹp

Status
Not open for further replies.

tltd2010

Hero
Reactions
731
MR
0.024
Làm topic này với tâm trạng hơi bùn 1 chút do crossbanking.com có thể sẽ scam .... Vậy là tan biến 40$ .... có điều gì sơ suất mong các bác lượng thứ nhé .... :binhsua32:

Lời đầu tiên mình xin chân thành cám ơn các bạn đã ủng hộ event đầu tiên của mình , mong rằng những lần sau sẽ thành công hơn nữa :D . Kể 1 câu chuyện cười cho các bạn nghe nhé :D (cũng là an ủi bản thân mình ^^! ) :

" Và anh chàng bắt đầu kể chuyện cho người yêu nghe :

- Em à ! Cái lần mà anh nhảy xuống sông cứu sống con vịt đang sắp chết đuối , đầu anh đập vào hòn đá to gần đó . 1 lúc sau thức dậy thấy Bụt đứng trước mặt , bụt bảo :

- Cám ơn con đã cứu sống con vật nuôi yêu thích của ta , h ta cho con 2 lựa chọn , 1 là con sẽ có 1 trí nhớ siêu phàm , 2 là cái ấy của con sẽ dài nhất thế giới .

Cô bé người yêu thấy vậy cướp lời :

- Thế anh đã chọn gì ?

Anh chàng nhìn vào cô gái với ánh mắt thất vọng :

- Xin lỗi em . Anh cũng không nhớ mình chọn điều gì nữa ..... "

Ai hiểu thì thanks nhé =)) . Và bây h là phần chính , sau đây là danh sách trúng giải , lúc đầu mình định > 100 post mới trao giải nhưng thấy nhiều bạn chưa đủ post nên mình sẽ trao giải cho cả những bạn < 100 post nữa :D , hì viết cái rule hạn chế spam + clone thôi ấy mà ^^ , ai thực sự thích thì mình cũng sẽ tặng thôi :binhsua06:

#54 U3230323

doanduong123 :
U3230323 kết em này

#69 U0068000

bimbimdata:
Mình xin 1 slot nhá
Số ngon thế... Cho mình xin cái 0068000 đi chủ thớt...
Thanks Anh trước ( Nói vậy Ramdom nó mới linh thiêng )

#12 : trúng mình >>> loại ^^

#7 : Trùng giải 1

#29 : U9999051

ct_ou:
Kết em đầu tiên. Bác thớt cho mình được không nhỉ

#37 : Trùng ......

#63 : Trùng ......

#30 : Thank bạn đã up :D

#44 : trùng .....

Nhìn cả list mới thấy 2 bạn thích con U2930239 là bạn nickname2606 và bạn nkt1519 , thôi thì bạn nickname2606 mở đầu event mình còn bạn nkt1519 chưa đủ 100 post ... Tặng luôn bạn nickname2606 con này :D

Random thêm 1 số nữa đề phòng ko ai vào nhận giải :D ^^! : #42 , #27 , #60

Trong vòng 7 ngày các bạn nhận giải vào đây comment để mình send inbox nhé , nếu quá thời hạn thì mình sẽ send cho các bạn random thêm nhé :D . Bạn nào đã được send vào lần nữa xác nhận giùm mình nhé ^^!

Thanksssssssssssssssssssssss ! Hẹn gặp lại lần sauuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu :binhsua38:

haizzzzz.. cái U9999051 nhường em đi. trùng ngày tháng năm sinh em :(:(:(:(:(

---------- Post added at 09:03 PM ---------- Previous post was at 09:00 PM ----------

Anh chọn cái ấy dài nhất =))

là bọn chuyên sữa máy vi tính gần chết:binhsua39:

Mình đã nhận được info LR nhé...
Thanks bạn chủ thớt...
Chúc bác ngày càng làm ăn phát đạt để tạo event như thế này cho Anh em :)

ồ có cuộc thi này à :m131:
biết vậy giữ lại con U ở chữ kí :m021:

Đã nhận info :D thanks thớt

---------- Post added at 04:52 PM ---------- Previous post was at 04:42 PM ----------

up cho lên, mới có mỗi mình nhận giải à :))

hì up nầu , 1 tuần nữa ai không nhận thì thui nhé :D , không quan tâm đến giải thì trao làm gì =)) :binhsua44:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,915
171,955
Latest member
Namnguyen09

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week