Event HỚP BIA NIU DIA 2024 - XÔNG ĐẤT BOX EVENT - Niềm vui x3, x5 x20

Status
Not open for further replies.
Cứ đà này thì tạch giải hết -> ý trời
Ace đợi event sang năm vậy :v

Kinh phí event này mình đã dự trù sẵn, và đối với mình không có khái niệm quịt giải thưởng, nếu event này không trao giải được thì sẽ bổ sung sớm event khác để chốt nhanh luôn chứ không ngâm lâu đâu.

Và để hạn chế tình trạng kéo dài event kiểu mọi người chê giải ko thèm nhận như event này thì event chốt hạ sắp tới nếu người win không báo danh thì mình sẽ chuyển giải thưởng vào quỹ từ thiện của diễn đàn để end nhanh cho đỡ tốn time.

Kinh phí event này mình đã dự trù sẵn, và đối với mình không có khái niệm quịt giải thưởng, nếu event này không trao giải được thì sẽ bổ sung sớm event khác để chốt nhanh luôn chứ không ngâm lâu đâu.

Và để hạn chế tình trạng kéo dài event kiểu mọi người chê giải ko thèm nhận như event này thì event chốt hạ sắp tới nếu người win không báo danh thì mình sẽ chuyển giải thưởng vào quỹ từ thiện của diễn đàn để end nhanh cho đỡ tốn time.
Hehe có event chốt hạ nữa à, tết năm nay có hẳn 3 event bác chơi lớn hơn năm ngoái rồi :v

Ah mà em tham mưu chút: không hẳn là người tham gia chê giải không thèm, mà là xác suất trúng thấp nên họ cũng mặc định nghĩ rằng mình tạch không check, hoặc do nguyên nhân khách quan, chủ quan khác (bận, quên khuấy đi mất, say không tỉnh, tai nạn nằm viện...) nên họ không truy cập mmo4me.com trong thời gian quy định. Bác xung quỹ từ thiện thì bọn em cũng tiếc. Hay là bác live strewm vào random.org random ra một vài con số từ 001-999 để chia giải cho những "dự bị may mắn" :v

Hehe có event chốt hạ nữa à, tết năm nay có hẳn 3 event bác chơi lớn hơn năm ngoái rồi :v

Nói 3 event thì nhiều thằng không hiểu chuyện nó lại nói mềnh ra vẻ thượng đẳng bây giờ bạn ơi :popo_sweat:

Vẫn chưa trao bất cứ giải thưởng nào thì vẫn chỉ đang được coi là 1 event bị kéo dài mà thôi, event bổ sung hay chốt hạ này nọ mình tách ra cho đỡ nhầm lần các vấn đề về thể lệ có liên quan.

Thời hạn báo danh của 2 đồng chí kia vẫn đang còn, nếu như thực sự phải lập event chốt hạ thì cũng có thể sẽ là event cuối cùng của mình tại 4r này.

Mình vẫn thường xuyên tổ chức nhiều event ở chỗ khác ngoài 4r này nhưng không muốn nêu rõ, kẻo mất công lại mang tiếng PR :popo_ah:

Ah mà em tham mưu chút: không hẳn là người tham gia chê giải không thèm, mà là xác suất trúng thấp nên họ cũng mặc định nghĩ rằng mình tạch không check, hoặc do nguyên nhân khách quan, chủ quan khác (bận, quên khuấy đi mất, say không tỉnh, tai nạn nằm viện...) nên họ không truy cập mmo4me.com trong thời gian quy định. Bác xung quỹ từ thiện thì bọn em cũng tiếc. Hay là bác live strewm vào random.org random ra một vài con số từ 001-999 để chia giải cho những "dự bị may mắn" :v
Khi làm việc j ít nhất cũng nên theo dõi những việc mình đã làm, sợ xác suất thấp hay mấy cái lý do khách quan này nọ thì ngay từ đầu đừng tham gia. Thể lệ event có nếu rõ thời gian báo danh, có time bất cứ chỗ nào cũng có thời hạn nhận giải.

Còn việc lai sờ trym random rồi người trúng cũng không vào rồi lại mang tiếng kéo dài event, nhảm , bla bla này nọ, nên mình quyết định lần này ko nhận thì xung quỹ từ thiện để end cho nhanh, đỡ mệt đầu, thà để time để mệt đầu khấc với mỏi đầu gối nó sướng hơn ;)

Nói 3 event thì nhiều thằng không hiểu chuyện nó lại nói mềnh ra vẻ thượng đẳng bây giờ bạn ơi :popo_sweat:

Vẫn chưa trao bất cứ giải thưởng nào thì vẫn chỉ đang được coi là 1 event bị kéo dài mà thôi, event bổ sung hay chốt hạ này nọ mình tách ra cho đỡ nhầm lần các vấn đề về thể lệ có liên quan.

Thời hạn báo danh của 2 đồng chí kia vẫn đang còn, nếu như thực sự phải lập event chốt hạ thì cũng có thể sẽ là event cuối cùng của mình tại 4r này.

Mình vẫn thường xuyên tổ chức nhiều event ở chỗ khác ngoài 4r này nhưng không muốn nêu rõ, kẻo mất công lại mang tiếng PR :popo_ah:

lai sờ trym random rồi người trúng cũng không vào rồi lại mang tiếng kéo dài event, nhảm , bla bla này nọ, nên mình quyết định lần này ko nhận thì xung quỹ từ thiện để end cho nhanh, đỡ mệt đầu, thà để time để mệt đầu khấc với mỏi đầu gối nó sướng hơn ;)
Bất cứ sự kiện giải thưởng nào (xổ số, quay vòng may mắn, bốc thăm ở siêu thị, hội chợ...) cũng đều có thời hạn báo danh hoặc thời hạn đổi thưởng, điều đó là đương nhiên. Ban tổ chức đâu thể phá lệ chạy theo người trúng giải kéo dài thời hạn được. Hết hạn thì giải thưởng vô hiệu.Lẽ thường đơn giản như thế mà vẫn có người không hiểu :v

gần hết thời gian rồi, chắc 2 bác kia không online rồi, mình mong hóng sáng giờ mà 2 bác kia không online thì cg chịu,

trong danh sách 500 anh em đó có mình không Bác @vansutuyduyen nhỉ. xem danh sách ở đâu vậy?

Bạn tự xem được số bạn là số nào bằng cách kiểm tra lại his các cmt của bạn nhé, theo mình thấy bạn chỉ có 2 số tham gia mà thôi, trong khi những ai hợp lệ tham gia đủ 6 ngày sẽ có 12 số , tỷ lệ win cao hơn :

:ami_fat_cat_087::ami_fat_cat_087:May lắm mới trúng event mà mấy ae không thấy vài bái danh cho người ta

2 đồng chí còn lại chưa báo danh là @phong3009@BlackCat97

Thời điểm công bố event mà @phong3009 win vào lúc 16h23 ngày 31/12/2023 , event này có hạn báo danh 48h từ khi công bố kết quả -> đến 16h24 ngày 02/01/2023 mà chưa báo danh mới mất quyền nhận giải.

Thời điểm công bố event mà @BlackCat97 là 1 trong 3 người win vào lúc 18h33 ngày 01/01/2023, event này có hạn báo danh 24h từ khi công bố kết quả -> đến 18h34 ngày 02/01/2023 mà chưa báo danh mới mất quyền nhận giải.

Với các mốc thời gian trên, vẫn còn thời hạn.

- Nếu @phong3009 báo danh đúng hạn thì sẽ được nhận thưởng ngay. Vì đó là quyền lợi từ event cũ. Chỉ có 3 đồng chí win ở event mới phụ thuộc vào điều lệ tinh thần đồng đội cần phải chờ cho báo danh đủ.
- Nếu quá thời hạn mà @phong3009 không báo danh thì cho dù @BlackCat97 có báo danh trước hạn thì cả 4 người đều tạch.

Cũng có để cập tại #1 rằng :

-----

Về việc có giải an ủi hay không thì như mình đã đề cập ở trên kia 0 x 3 = 0. Tuy nhiên, nếu không ai win trong event này thì khi tổ chức event khác, những người win ở event sẽ có quyền lợi cao hơn những người khác.

Mọi người tham gia event mà không bỏ time log check xem mình có WIN hay không thì mềnh cũng Ạ.

Nếu chê giải thì giải thưởng được bảo lưu và 500 AE còn lại biết ơn rất nhiều vì vẫn còn cơ hội.

THÔNG BÁO :

Bây giờ là 16h31 ngày 02/01/2024

Căn cứ vào thời hạn báo danh có hạn 48h của @phong3009 thì @phong3009 đã mất quyền nhận giải, đồng thời cũng làm liên lụy thêm 2 ngươi có báo danh hợp lệ @1qaz1qaz@lehuyit275 cũng mất quyền nhận giải luôn.

2 đồng chí hợp lệ đừng buồn nhé, vì có thể nếu @phong3009 có báo danh đúng hạn thì đồng chí ấy cũng win 1 mình, còn 2 đồng chí vẫn phải phụ thuộc thêm vào @BlackCat97 nữa. khả năng cao là @BlackCat97 cũng không vào báo danh măc dù vẫn còn hạn báo danh, nhưng do đã hết hạn của @phong3009 nên không cần chờ thêm sự báo danh của đồng chí ấy nữa :)

------

Bà con toàn thể 4r cùng cảm ơn 4 đồng chí vì mọi người vẫn còn cơ hội để WIN.

Mình sẽ tổ chức lại 1 EVENT CHỐT HẠ. Lần này sẽ ngắn gọn thôi, ai win không báo danh đúng hạn thì giải thưởng sẽ chuyển vào quỹ từ thiện của diễn đàn cho nhanh.

Event tuy chưa lập nhưng mình cũng nháy hàng trước là sẽ quay lại chỉ chọn 1 người win như mọi event thông thường chứ không chọn 3 người nữa, tạo điều kiện cho có nhiều giải thưởng nhưng cơ mà có thêm nhiều bực mình nó đúng hơn :popo_ah:

Mọi người nếu ai đã có số cứ note lại mà canh ngày vào kiểm tra, tất nhiên sẽ dùng để so sánh với kqxs ĐÀ LẠT (bởi vì mình đang sống ở ĐL nên sẽ luôn ưu tiên chọn đài có liên quan với mình), ai có ý định nói lại phải chờ đến chủ nhật à hay bla cla thì mình cũng kệ, không muốn giải thích j thêm, vì có thể đây sẽ là event chốt hạ cuối cùng mà mình sẽ tổ chức ở 4r này.

p/s : bổ sung thêm 1 thông tin quan trọng là :

Trong event chốt hạ được tổ chức sắp tới sẽ có 5 cái tên được ưu ái x2 giá trị giải thưởng nếu báo danh đúng hạn. (danh sách và lý do đính kèm phía dưới)

1. @phong3009 (win không báo danh nên mọi người mới có thể tham gia event chốt hạ)
2. @BlackCat97 (win không báo danh nên mọi người mới có thể tham gia event chốt hạ)
3. @1qaz1qaz (báo danh hợp lệ, nhưng bị đồng đội bỏ rơi làm mất quyền nhận giải)
4. @lehuyit275 (báo danh hợp lệ, nhưng bị đồng đội bỏ rơi làm mất quyền nhận giải)
5. @thienthankt3 (ưu ái x2 tại thông báo tại nơi có 500 số vẫn còn hiệu lực)
Chào thân ái và bóp d*

THÔNG BÁO :

Bây giờ là 16h31 ngày 02/01/2024

Căn cứ vào thời hạn báo danh có hạn 48h của @phong3009 thì @phong3009 đã mất quyền nhận giải, đồng thời cũng làm liên lụy thêm 2 ngươi có báo danh hợp lệ @1qaz1qaz@lehuyit275 cũng mất quyền nhận giải luôn.

2 đồng chí hợp lệ đừng buồn nhé, vì có thể nếu @phong3009 có báo danh đúng hạn thì đồng chí ấy cũng win 1 mình, còn 2 đồng chí vẫn phải phụ thuộc thêm vào @BlackCat97 nữa. khả năng cao là @BlackCat97 cũng không vào báo danh măc dù vẫn còn hạn báo danh, nhưng do đã hết hạn của @phong3009 nên không cần chờ thêm sự báo danh của đồng chí ấy nữa :)

------

Bà con toàn thể 4r cùng cảm ơn 4 đồng chí vì mọi người vẫn còn cơ hội để WIN.

Mình sẽ tổ chức lại 1 EVENT CHỐT HẠ. Lần này sẽ ngắn gọn thôi, ai win không báo danh đúng hạn thì giải thưởng sẽ chuyển vào quỹ từ thiện của diễn đàn cho nhanh.

Event tuy chưa lập nhưng mình cũng nháy hàng trước là sẽ quay lại chỉ chọn 1 người win như mọi event thông thường chứ không chọn 3 người nữa, tạo điều kiện cho có nhiều giải thưởng nhưng cơ mà có thêm nhiều bực mình nó đúng hơn :popo_ah:

Mọi người nếu ai đã có số cứ note lại mà canh ngày vào kiểm tra, tất nhiên sẽ dùng để so sánh với kqxs ĐÀ LẠT (bởi vì mình đang sống ở ĐL nên sẽ luôn ưu tiên chọn đài có liên quan với mình), ai có ý định nói lại phải chờ đến chủ nhật à hay bla cla thì mình cũng kệ, không muốn giải thích j thêm, vì có thể đây sẽ là event chốt hạ cuối cùng mà mình sẽ tổ chức ở 4r này.

p/s : bổ sung thêm 1 thông tin quan trọng là :

Trong event chốt hạ được tổ chức sắp tới sẽ có 5 cái tên được ưu ái x2 giá trị giải thưởng nếu báo danh đúng hạn. (danh sách và lý do đính kèm phía dưới)

1. @phong3009 (win không báo danh nên mọi người mới có thể tham gia event chốt hạ)
2. @BlackCat97 (win không báo danh nên mọi người mới có thể tham gia event chốt hạ)
3. @1qaz1qaz (báo danh hợp lệ, nhưng bị đồng đội bỏ rơi làm mất quyền nhận giải)
4. @lehuyit275 (báo danh hợp lệ, nhưng bị đồng đội bỏ rơi làm mất quyền nhận giải)
5. @thienthankt3 (ưu ái x2 tại thông báo tại nơi có 500 số vẫn còn hiệu lực)
Chào thân ái và bóp d*
sao lại event chốt hạ đc , phải dôi ra làm đc chục cái nữa để người khác biết nữa chứ
tiền thì cứ để event sau , sau nữa thôi

@animax1991 em xử lý report này dùm anh nhé : https://mmo4me.com/reports/21039/

Anh không muốn can thiệp xử lý mất công bị nói lạm quyền dùng việc công trả thù riêng, trong khi anh đã cmt rồi mà còn cái kiểu này thì ko biết đọc hiểu của đồng chí kia có vấn đề gì không ?

Mời bà con cùng thẩm :popo_sweat:

@animax1991 em xử lý report này dùm anh nhé : https://mmo4me.com/reports/21039/

View attachment 243222

Anh không muốn can thiệp xử lý mất công bị nói lạm quyền dùng việc công trả thù riêng, trong khi anh đã cmt rồi mà còn cái kiểu này thì ko biết đọc hiểu của đồng chí kia có vấn đề gì không ?

Mời bà con cùng thẩm :popo_sweat:
Ok, em đang xử lý report này nhé.

thằng rp nó tạo từ 2014 mà nói chuyện như con nít khóc mẹ, chủ thớt nó ko cho tham gia event thì kệ bác ấy còn đi report buồn cười thật.

thằng rp nó tạo từ 2014 mà nói chuyện như con nít khóc mẹ, chủ thớt nó ko cho tham gia event thì kệ bác ấy còn đi report buồn cười thật.
Có lẽ m sống hèn quen rồi nên thấy bình thường

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,665
170,765
Latest member
k7agencybd
Back