Announce Tips đánh Poker ở 888

dùng card thật, hoặc neteller, skrill là dễ dàng nhất.
Có thể phải xác nhận thông tin cá nhân bằng việc gửi photo ID trước và sau, kèm photo card với 888 nếu dùng card. Còn neteller hay skrill thì không cần verify vì bạn sẽ phải verify card tại neteller trước.

Mình đã đăng ký: Pokerstrategy và REFERRED BY:nmtrung.
và ref 1 nick free winner poker free 45$ vậy chơi cái này có dễ rút money ra không vậy mod? Sau đó mình muốn ref poker star và 888 thì làm như nào?

Mà mình đã làm y hệt hướng dẫn trong Pokerstrategy mà ko claim được 45$ miễn phí để chơi trong winner poker :(

Last edited:
Mình đã đăng ký: Pokerstrategy và REFERRED BY:nmtrung.
và ref 1 nick free winner poker free 45$ vậy chơi cái này có dễ rút money ra không vậy mod? Sau đó mình muốn ref poker star và 888 thì làm như nào?

Mà mình đã làm y hệt hướng dẫn trong Pokerstrategy mà ko claim được 45$ miễn phí để chơi trong winner poker :(
Vậy có rủi ro cao ko bác?

dạo này 888 thu hút nhiều người chơi ghê nhỉ
khuyên các thành viên mới chuẩn bị bankroll tốt nhé ko thì die sớm
Mình thấy chơi ở 888 ổn mà, sao lại die hả bạn ?

Em ref bác ấy xin vào group sinh hoạt ấy mà. Mà inbox k thấy ttả lời :(
gr đấy chết lâu rồi :3, còn muốn sinh hoạt thì đóng sinh hoạt phí cho mình nhé,

đã ref pro
link face ngay ở dưới avarta pro thêm em vào nhé :D

gr đấy chết lâu rồi :3, còn muốn sinh hoạt thì đóng sinh hoạt phí cho mình nhé,
vẫn hoạt động bình thường nhé, còn làm cái gì thì vào group mới bít hehe, vừa rời mình đi công tác nên ko check forum :D

vẫn hoạt động bình thường nhé, còn làm cái gì thì vào group mới bít hehe, vừa rời mình đi công tác nên ko check forum :D
GR j thế nhỉ, lâu k thây bác gét bách đánh 888 nhỉ,check vùng kín add m vào với

tu luyện oánh tour bên PS đông nhu kiến hôm nay tư dưng vào 888 được 3 cái vé oánh tuor chiến thử cũng đông tầm gần 10k nhưng cũng la liếm được hơn 2 USD . Cảm nhận : đang oánh quen bên PS đông quá giờ sang bên 888 oánh dễ ăn hơn nhiều . Tương lai có khi gửi tiền vào bên 888 chiến thử

tu luyện oánh tour bên PS đông nhu kiến hôm nay tư dưng vào 888 được 3 cái vé oánh tuor chiến thử cũng đông tầm gần 10k nhưng cũng la liếm được hơn 2 USD . Cảm nhận : đang oánh quen bên PS đông quá giờ sang bên 888 oánh dễ ăn hơn nhiều . Tương lai có khi gửi tiền vào bên 888 chiến thử
Đúng rồi, số lượng người chơi ở PS = tất cả các sàn và các network poker khác cộng lại, thị phần của PS chiếm hơn 50% tổng số người chơi cơ mà

Tý nữa được trăm triệu :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,121
172,172
Latest member
TravisKeller

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week