Poker highest stake 6 max Spin & Gold

sasura

Expert
Reactions
1,296
MR
16.149
Insuree Balance
0
Hi!
Lâu quá box poker ko có bài mới nay đầu năm mình mở hàng phát.
Mục đích chính của topic này là để chia sẽ với anh em là kiếm tiền từ poker vẫn còn ngon lắm.

Nếu anh em chưa biết thì mình xin tự giới thiệu nick name mình là Tonyx. MÌnh đánh bài sống qua ngày từ năm 2019 đến nay chỉ toàn rút chứ chưa nạp. Tự học tiếng anh để xem các tài liệu poker và các streamer nổi tiếng từ năm 2013 đến 2019 thì chính thức sống với nghề.

Do hiện tại 6 max spin ở GG stake cao nhất là $20 nếu sau này GG mở thêm stake $50, $100, $200 thì mình sẽ move lên.

Mỗi ngày lúc 0h00 bắt đầu live stream GG 6-max Spin & Gold $20.

Link xem stream trên Twitch:

Các thông tin khác mọi người có thể xem trong tab "About" trên Twitch.

Anh em xem nếu thấy thích thì nhớ bấm "Follow" hoặc "Subcribe" trên Twitch. Xin cảm ơn!

*Không khuyến cáo các bạn bắt chước theo mình, mọi rủi ro các bạn tự chịu. Mình không tuyển ref, nhận học trò hay gì cả.

Last edited:
Nhiều cao thủ poker ghê,xin đc chỉ giáo

Cái room discord của mình sao e k thấy nữa ạ. Bác tạo room khác hay e bị kick ra nhỉ?

Cái room discord của mình sao e k thấy nữa ạ. Bác tạo room khác hay e bị kick ra nhỉ?
Mình kick mấy nick chưa bao giờ chat trong group. Chắc mình kick nhầm bạn join lại đi

Hi!
Lâu quá box poker ko có bài mới nay đầu năm mình mở hàng phát.
Mục đích chính của topic này là để chia sẽ với anh em là kiếm tiền từ poker vẫn còn ngon lắm.
Nếu anh em chưa biết thì mình xin tự giới thiệu nick name mình là Tonyx. MÌnh đánh bài sống qua ngày từ năm 2019 đến nay chỉ toàn rút chứ chưa nạp. Tự học tiếng anh để xem các tài liệu poker và các streamer nổi tiếng từ năm 2013 đến 2019 thì chính thức sống với nghề.
Do hiện tại 6 max spin ở GG stake cao nhất là $20 nếu sau này GG mở thêm stake $50, $100, $200 thì mình sẽ move lên.
Mỗi ngày lúc 0h00 bắt đầu live stream GG 6-max Spin & Gold $20.
Link xem stream trên Twitch:
Các thông tin khác mọi người có thể xem trong tab "About" trên Twitch.
Anh em xem nếu thấy thích thì nhớ bấm "Follow" hoặc "Subcribe" trên Twitch. Xin cảm ơn!
*Không khuyến cáo các bạn bắt chước theo mình, mọi rủi ro các bạn tự chịu. Mình không tuyển ref, nhận học trò hay gì cả.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom