Announce Thông báo ngưng mọi giao dịch với nick MOD này của mình nữa

Status
Not open for further replies.

shess

Banned
Reactions
693
MR
0.000
Mình xin thông báo nick này của mình không còn kiểm soát được nữa , mong các bạn không giao dịch gì thêm, mọi giao dịch mình sẽ không chịu trách nhiệm. Còn việc nick mình bị hack ai không tin cứ việc phán đi , mình thông báo như trên bỏ nick này để tránh hậu họa về sau , BQT band nick mình nhé

còn mỗi cái check ip, pro thì check thêm trình duyệt, cache, cookies, mac address... xem trùng ko, ko thì làm gì dc nữa, banned nick thôi =]

Upvote 0
vote thuê người trong ao hồ, à người trong giang hồ :D

Upvote 0
Mấy hôm nay có ai dám giao dịch nữa đâu mà phải thông báo. Scam xong giờ phủi đít rồi

Upvote 0
Nói nhiều làm gì có trả tiền ko ?
Như trên thằng cu em nói là ko đc giao dịch , ban nick và sẽ ko trả tiền nữa rồi , mà cu em sinh năm 1994 đào đâu ra số tiền hơn 10 triệu , thôi chấp nhận trảm em nó , nhận 2 củ tiền bồi thường , đem phanh lô xiên hoặc lô 1 con
Vị chi là 23 nghìn 1 điểm , bỏ thêm 3 trăm làm 100 điểm là ok

Upvote 0
Trial mod có phải là thành viên BQT không các bạn?

Xem topic bên kia có vẻ như vụ này admin không bù 30 % cho nạn nhân rồi

Upvote 0
lừa đảo kiểu gì mà ngu quá à... vãi cả nick ko còn kiểm soát dc nữa :D thế bác đổi pass + mail dùng xong,, cái thèn hack nó hack tài koản mmo + mail nó dùng,xong tới lượt bác hack của nó bác dùng à.. 1 cái nick này chắc nhìu ng dùng lắm nhể :D

Upvote 0
lừa đảo kiểu gì mà ngu quá à... vãi cả nick ko còn kiểm soát dc nữa :D thế bác đổi pass + mail dùng xong,, cái thèn hack nó hack tài koản mmo + mail nó dùng,xong tới lượt bác hack của nó bác dùng à.. 1 cái nick này chắc nhìu ng dùng lắm nhể :D
ku này nói hay

Upvote 0
xác nhận google 2 lớp đâu rồi :D

Upvote 0
Scam thì nói toạt ra tiếng cho nhanh.... Bày đặt tìm đường bùng.... Thuê xì ke chích thí mẹ nó đi... Con nít mà ba xạo, đểu cán

Upvote 0
xác nhận google 2 lớp đâu rồi :D
tr.mod với scamer là 2 thèn hacker chuyên nghiệp mà... cứ hack qua hack lại chơi thôi... cần làm gì nhìu :D

Upvote 0
forum giờ quan liêu, đôc tài vãi lều. Bên topic kia comment 1 cái thì bị xóa ngay . Rồi quay ra chỉ cho người trong cuộc nói, người ngoài cuộc thì bị xóa comment, dọa banned.

Nói chung cứ dính vào BQT và Dịch Vụ thì forum làm việc rất khuất tất. Cứ mỗi vụ kiểu này xảy ra là 1 loạt nick member bị point, bị banned :D

Chán chả muốn nói :)

Upvote 0
Chắc ý em nó là bị cài keylog vào máy mà nó không cài win lại được nên châp nhận cho thằng hack nó kiểm soát quá.

Upvote 0
Nói nhiều làm gì có trả tiền ko ?
Như trên thằng cu em nói là ko đc giao dịch , ban nick và sẽ ko trả tiền nữa rồi , mà cu em sinh năm 1994 đào đâu ra số tiền hơn 10 triệu , thôi chấp nhận trảm em nó , nhận 2 củ tiền bồi thường , đem phanh lô xiên hoặc lô 1 con
Vị chi là 23 nghìn 1 điểm , bỏ thêm 3 trăm làm 100 điểm là ok

không có 2 củ bồi thường lấy gì quất lô đây bạn

cái đám trial mod tự nhận là thành viên BQT chứ rule của admin thì trial mod không có liên quan tới BQT

Upvote 0
:oops: ôi cứ thế này thì chả ai được gì shess thi band ạc chả sao vẫn tạo ạc mới và nướt ầm ầm .. còn người scam thì ngồi đói vài tháng .. tội cho mấy bác bị scam :oops:

Upvote 0
hóng xem, thấy cái top hơi hài :D

Upvote 0
các bác suỵt suỵt im lặng để BQT làm việc của mình nhé. :p.đừng nói nhiều lại dính point:D

Upvote 0
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,415
171,462
Latest member
w88kongcom