Announce Thông báo ngưng mọi giao dịch với nick MOD này của mình nữa

Status
Not open for further replies.

shess

Banned
Reactions
693
MR
0.000
Mình xin thông báo nick này của mình không còn kiểm soát được nữa , mong các bạn không giao dịch gì thêm, mọi giao dịch mình sẽ không chịu trách nhiệm. Còn việc nick mình bị hack ai không tin cứ việc phán đi , mình thông báo như trên bỏ nick này để tránh hậu họa về sau , BQT band nick mình nhé

oánh dấu hóng tập 4 , đang tính đường chuồn

Upvote 0
Sao ko sang bên talkgold mà hack, bảo đảm hack xong cùi bắp lắm cũng rip được vài ngàn $ mỗi giao dịch đó :D

Tóm lại mày ripped người ta rồi con to mồm la làng hoài vậy :D

Upvote 0
Nói vô trách nhiệm hết mức :mad:
éo hiểu ăn cái gì mà phát ngôn ra được như vậy :oops:
Tết này k lo tiền tiêu rồi :confused:

Upvote 0
Mấy bác comment ở trên ác quá. Không phải người trong cuộc thì không bik được. Nói chung là người ngoài thì mình chỉ nên quan sát không nên đưa ra những ý kiến chửi bới, lăng mạ như thế

Upvote 0
Nói chung là ông có đền tiền không ? Đừng nói câu là acc bị hack , nói vô lý bỏ mệ lên được
Mà BQT mmo4me như cái mế ấy , trial mod scam cho dù hack hiếc đi nữa cũng cần 1 lời nói thỏa đáng chứ , im ỉm im ỉm ko nói lời nào , có dịch vụ đóng bảo hiểm sao shin phát sóng chính xác cập nhật nhanh thế
Đây là việc mất bò mới lo làm chuồng , cách đơn giản nhất là tra log đăng nhập tài khoản của chú trial mod này ở ip nào sau vụ scam còn login vào hóng tin hay ko , bây giờ đền tiền hoặc là ban nick + trả tiền cho người ta

Upvote 0
Nói nhu này ai nghe.. các mod đi scam rồi cug bảo nick k còn kiểm soát thế có mà loạn

Upvote 0
Nói chung là ông có đền tiền không ? Đừng nói câu là acc bị hack , nói vô lý bỏ mệ lên được
Mà BQT mmo4me như cái mế ấy , trial mod scam cho dù hack hiếc đi nữa cũng cần 1 lời nói thỏa đáng chứ , im ỉm im ỉm ko nói lời nào , có dịch vụ đóng bảo hiểm sao shin phát sóng chính xác cập nhật nhanh thế
Đây là việc mất bò mới lo làm chuồng , cách đơn giản nhất là tra log đăng nhập tài khoản của chú trial mod này ở ip nào sau vụ scam còn login vào hóng tin hay ko , bây giờ đền tiền hoặc là ban nick + trả tiền cho người ta
chuẩn rồi

Upvote 0
không có ý nói thớt nhưng dạo trước có 1 thằng scam mình 1 củ. sau 1 thời gian nó gọi lại xin lỗi bảo là có thằng mượn điện thoại nó lừa đảo mà vẫn cái giọng chó má ấy. rùi còn định scam tiếp. hài thật. nói chung nhiều thằng scam mặt dày đừng hỏi. :D
Ps: chỉ là 1 sự trùng hợp nhẹ chứ không có ý nói thớt đâu :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,415
171,466
Latest member
trinhduc99