Announce Thông báo ngưng mọi giao dịch với nick MOD này của mình nữa

Status
Not open for further replies.

shess

Banned
Reactions
693
MR
0.000
Mình xin thông báo nick này của mình không còn kiểm soát được nữa , mong các bạn không giao dịch gì thêm, mọi giao dịch mình sẽ không chịu trách nhiệm. Còn việc nick mình bị hack ai không tin cứ việc phán đi , mình thông báo như trên bỏ nick này để tránh hậu họa về sau , BQT band nick mình nhé

Đã là thế giới ảo, thì nên *** tin ai...đôi khi mang cái vỏ bọc trial mob,mob... dể dàng lừa đảo hơn...

Upvote 0
làm ko xong vụ này đề nghị công an vào cuộc điều tra cái forrum này luôn

Upvote 0
Tiếp theo ngày mai sẽ là 2pic thuê người chém TMod shess + các bạn quyên góp ủng hộ tiền "xử lý" TM + public info TM.

Upvote 0
làm ko xong vụ này đề nghị công an vào cuộc điều tra cái forrum này luôn
CA k vào cuộc đâu , forum này đặt tại nc ngoài ko thuộc quản lí của vn , với lại gd này là gd rửa tiền online thì càng không tham gia vào , chính phủ đã nói điều này về LR , tiền ảo rồi mà ^^

Upvote 0
Vào đến đấy rồi vẫn còn gặp cái cảnh làm ăn quan liêu, cửa quyền, tắc trách, mọi rợ, trẻ trâu... túm váy lại là như s..hit.

Upvote 0
sau vụ này cái đám trial mod to mồm dọa nạt chắc ăn đủ gạch :D

Upvote 0
Vụ việc xảy ra hơn 24h rồi mà nick vẫn ko bị band hay là hạ xuống mem, Chưa thấy BQT vào cuộc thật sự... còn thằng TMod thì giải thích kiểu thờ ơ giả vờ không biết gì..coi trời bằng vung..Hazz. Cảm giác bức xúc quá.

Nếu đã thế thì mình nghĩ là không mong chờ gì trên đây đâu mấy bác bị scam à. Cứ luật giang hồ mà xử..

Upvote 0
Đù, đưa tớ 5 củ tớ "xử đẹp" nó cho, tới tận trường tận nhà xin ít tiết hoặc xin cái ngón tay, OK.
5 Củ đến lại gặp thằng kia nó thuê thằng khác 10 củ thì sao ?

Upvote 0
nếu nó muốn luật rừng thì chơi rừng luôn thôi mấy bác

Upvote 0
chae lẽ trial mod ko phải là BQT? Ko phải BQT thì sao ko để là member mà lại có chữ Mod trong TrialMod

Upvote 0
Him đã bị banned rồi nhưng vấn đề nợ tiền giải quyết thế nào

Mình bị gạt 100k 10 năm trước (số tiền mua được 4 gói cafe 500g xin) giờ chỉ mua được 2 gói cafe bắp rang

Mà 10 năm rồi nỗi đau vẫn còn như ngày hôm đó

Mất 14 triệu tức chắc ói máu chết quá.

Upvote 0
Viết 1 cái tiêu đề còn sai văn phạm tiếng Việt, nghe rất chỏi tai:
Thông báo ngưng mọi giao dịch với nick MOD này của mình nữa

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads