Theo bạn: Sau khi đọc TOPIC của VINHKHANHPY các bạn có hoang mang không

Status
Not open for further replies.

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,357
MR
49.214
Chào các bạn,

Sau khi tham khảo với vinhkhanhpy và cùng đưa ra quyết định là sẽ lập Poll, để tìm ra rằng vinhkhanhpy đúng hoặc mình đúng. Với câu hỏi:

Đây là giao kèo nhỏ của mình và vinhkhanhpy:
  • Nếu vinhkhanhpy đúng: vinhkhanhpy sẽ không phải chịu mức phạt nào và nhận một lời xin lỗi từ mình
  • Nếu mình đúng: vinhkhanhpy sẽ vẫn phải chịu mức phạt đã có sẵn

Poll sẽ diễn ra 3 ngày bắt đầu từ giây phút này. Hy vọng các bạn tham khảo và đưa ra quyết định cũng như ý kiến của riêng mình.

Đây là một số Topic các bạn có thể tham khảo thêm:

Và cho mình gửi lời xin lỗi đến các bạn vì đã làm tốn thời gian của các bạn rất nhiều nha. Chúc các bạn một buổi tối tốt lành
Thân

Chào các bạn,

Sau khi tham khảo với vinhkhanhpy và cùng đưa ra quyết định là sẽ lập Poll, để tìm ra rằng vinhkhanhpy đúng hoặc mình sai. Với câu hỏi:

Đây là giao kèo nhỏ của mình và vinhkhanhpy:
  • Nếu vinhkhanhpy đúng: vinhkhanhpy sẽ không phải chịu mức phạt nào và nhận một lời xin lỗi từ mình
  • Nếu mình sai: vinhkhanhpy sẽ vẫn phải chịu mức phạt đã có sẵn

Poll sẽ diễn ra 3 ngày bắt đầu từ giây phút này. Hy vọng các bạn tham khảo và đưa ra quyết định cũng như ý kiến của riêng mình.

Đây là một số Topic các bạn có thể tham khảo thêm:

Và cho mình gửi lời xin lỗi đến các bạn vì đã làm tốn thời gian của các bạn rất nhiều nha. Chúc các bạn một buổi tối tốt lành
Thân

TRong giao kèo chưa thấy chỗ nào ghi là bác VINKKHANHPY sai thì bị xử thế nào nên cái poll này ko có ý nghĩa.;))

Upvote 0
Ko hoang mang, mình chỉ ko đồng tình thôi :m020:
Bạn VKP muốn minh oan thì hãy làm rõ động cơ của mình (chỉ là trò đùa hay là topic buy thật sự).
TH1: Nếu là topic buy thì bạn đã làm sai, vì: tuyên truyền tin đồn thất thiệt (rõ ràng là ko đúng - dù lúc đó bạn có thấy tên nước là "unknown" nữa thì cũng nên confirm lại trước khi lập topic) -> quy vào tội trục lợi, đục nước béo cò, cho dù bạn ko bán "ép giá" thì vẫn bị quy vào tội này.
Còn nếu bạn tin rằng bạn ko cố tình gây hoang mang để trục lợi thì tại sao tiêu đề topic buy lại như vậy ? -> Động cơ là j` ?
Nếu bạn nghĩ VN sẽ ko thể sử dụng đc paypal nữa thì bạn mua 1k paypal để làm gì ? ebay ? mình ko nghĩ vậy.
TH2: Nếu bạn nói đây chỉ là đùa thì mình ko tin (ko post trong box relax zone) & topic khiếu nại của bạn ko nói rằng topic kia chỉ là trò đùa

Upvote 0
Tuy ko thân thiết mà cũng chưa nói chuyện bao giờ nhưng thấy topic của VKH mang tính tư lợi nhiều quá, hay còn gọi "đục nước béo cò". Rất đáng bị phạt để làm gương.

Upvote 0
Sau 3 ngày chắc topic này lên đến 100 page mất.Số người ủng hộ Admin đã gấp hơn 2 lần số người ủng hộ bác vinhkhanhpy.Anh em sang quất Event bác vinhkhanhpy đang tổ chức kìa,còn bác nào có thù oán gì thì cứ tiếp tục chém nhé.:) Tốn tài nguyên forum quá.:)

Upvote 0
Nếu vinhkhanhpy đúng: vinhkhanhpy sẽ không phải chịu mức phạt nào và nhận một lời xin lỗi từ mình
Nếu mình sai: vinhkhanhpy sẽ vẫn phải chịu mức phạt đã có sẵn
Ơ.Thế lày là thế lào
Chọn kiểu gì thì vinhkhanhpy cũng đúng cả.Nếu Anh sai tức là VinhKhanhPy đúng rồi
Rối như con rối

Upvote 0
Nếu vinhkhanhpy đúng: vinhkhanhpy sẽ không phải chịu mức phạt nào và nhận một lời xin lỗi từ mình
Nếu mình sai: vinhkhanhpy sẽ vẫn phải chịu mức phạt đã có sẵn
Ơ.Thế lày là thế lào
Chọn kiểu gì thì vinhkhanhpy cũng đúng cả.Nếu Anh sai tức là VinhKhanhPy đúng rồi
Rối như con rối

chuẩn ét min viết nhầm :binhsua162:

Upvote 0
thành phần ăn theo rất đông ! =)) !
topic đơn giản là vào vote theo hoang mang hay ko hoang mang !
chứ ko nói đúng sai !
nhiều bác thích vào chửi nhỉ =)) !
:binhsua146: trong forum này , có chuyện tranh cải 2 bên !
ai đang chức cao hơn thì nhiều ng bênh :)) !
đơn giản , dể hiểu =)) !
nói chung tất cả bớt nói , chờ topic kết thúc =)) ! :binhsua140:

Upvote 0
thành phần ăn theo rất đông ! =)) !
topic đơn giản là vào vote theo hoang mang hay ko hoang mang !
chứ ko nói đúng sai !
nhiều bác thích vào chửi nhỉ =)) !
:binhsua146: trong forum này , có chuyện tranh cải 2 bên !
ai đang chức cao hơn thì nhiều ng bênh :)) !
đơn giản , dể hiểu =)) !
nói chung tất cả bớt nói , chờ top kết thúc =)) ! :binhsua140:
Chắc ng wen vkp...có lí thì theo xoắn à mà chức cao vs ckả không.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,413
171,462
Latest member
w88kongcom

Most viewed of week