Thegioididong.com scam!!! sell mình hàng lõm !!! help!!

Status
Not open for further replies.
Ở trong Nam tgdd có vẻ ít người mua ,nhưng mình tin là nó chả bao h đi lừa các bác vớ vẩn thế đâu ,mọi người có vẻ thấy nói gì cũng theo ào ào như là mình ở trong cuộc ý ,nản với các bác ,chả có tí gì gọi là tư duy ,lập trường :(

nó sell mình hàng lõm k như thông tin, cái này kiện cho nó khỏi làm ăn;))

1.Chủ thớt lấy thông tin cấu hình chuẩn đó ở đâu
2. Tại sao khi ở Công ty lại k test xem cấu hình như thế nào!
3. Khi mua bản thông tin của nó đưa ra có đúng với bán thông tin mà thớt đưa k!

Trên mạng xem nhiều vụ tgdd bán hàng dỏm roài, nên cũng cạch mặt thằng này. Di động nó còn bán vớ vẩn thì lap còn nói làm gì :( Mang đi đổi đi bác :)

bác ấy chém chơi chứ to lù lù 2 dòng chọn khác nhau mà

loại card đó là NVIDIA OPTIMUS, khi bình thường thì nó sẽ chạy card onboard còn khi chơi game nào mà cần đến đồ họa cao thì nó sẽ tự chuyển sang card rời, loại này chủ yếu là để tiết kiệm pin ấy mà

Mua online à? Còn offline thì do ko chịu check kỹ rồi. Nhưng thằng này cũng uy tín, chắc sợ tai tiếng vì thế nó sẽ cho đổi lại thôi! RÚT KINH NGUYỆT nhé :binhsua17:

Bạn chủ topic có pm mình hỏi cách chuyển qua VGA rời nhưng mình ko reply tin nhắn được nên post vào đây luôn.

Đầu tiên bạn click vào biểu tượng nVidia ở system tray (góc phải, hình con mắt) và chọn nVidia Control Panel. Sau đó vào mục 3D settings, tab Global settings bạn sẽ thấy có tùy chọn sử dụng VGA onbo hay VGA rời. Sau khi chọn lại VGA rời thì khởi động lại máy rồi dùng GPUZ kiểm tra lại lần nữa xem sao.

Nếu sau khi chuyển qua dùng VGA rời có vấn đề gì cứ post vào đây mình sẽ gắng giúp.

Ở trong Nam tgdd có vẻ ít người mua ,nhưng mình tin là nó chả bao h đi lừa các bác vớ vẩn thế đâu ,mọi người có vẻ thấy nói gì cũng theo ào ào như là mình ở trong cuộc ý ,nản với các bác ,chả có tí gì gọi là tư duy ,lập trường :(

Ở trong Nam khác người anh em ah . chứ ngoài Bắc mình đại đa số các nhà phân phối linh kiện điện tử làm ăn cứ như hề đấy , chưa nói tới giá linh kiện ở ngoài Bắc đắt hơn trong Nam rất nhiều .

Mang đế đó. Bảo nó đổi lại là được. Haiz

Bạn mua cấu hình nào... giá tiền thế nào bạn đã chọn trước đó nó mới giao hàng cho bạn.... TGDD mà bán hàng lỡm bạn có thể kiện nó... nó sẽ đền bù gấp mấy lần số tiền bạn bỏ ra mua hàng hóa không phải là hàng chính hãng.... Cam kết 100% đó ^_^ Kiện thoải mái. :binhsua19:

cái CPUZ nó hiện 1 card nhé. muốn xem card bạn chuột phải desktop-->screen resolution-->detect. bạn làm theo hình nhé

làm xong bạn vào: starts--> dxdiag --> display sẽ thấy card của bạn

Mình nghĩ nên close topíc đi :binhsua27::binhsua27: Làm ảnh hưởng TGDD quá chừng hà mất uy tín :binhsua16: sau này điều tra kỷ lưỡng hãy nói nha đừng la lên TGDD SCAM :binhsua17::binhsua17: làm hoảng theo :binhsua17:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,924
171,969
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week