thách thức mem mmo

Status
Not open for further replies.

scamer1

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Tôi 1 scamer :) đã từng làm rất nhiều vụ trên MMO. Tài sản hiện tại của tôi là gần chục nick pro. 2 nick mod 1 nick bán thẻ điện thoại,1 số nick newbie có thừa uy tín ;) có 3 nick master. đang tính scam 1 nick master mà éo mịa admin nó bỏ master đúng lúc thế...đòi cung cấp CMT mới set lại nick. Nhưng ko sao sẽ có CMT cho admin :binhsua15:.
Uy tín của anh có thừa, chủ yếu là chưa đến lúc scam thôi =)). hàng ngày thỉnh thoảng anh vẫn làm trung gian, vẫn buôn bán sòng phẳng :)), vẫn là 1 exchanger uy tín =)). lâu lâu anh cho 1 nick ra đi thôi. =)). cứ từ từ khoai sẽ nhừ :). scamer là 1 nghề đòi hỏi trí tuệ đầu óc, và đặc biệt là lấy lòng tin. Còn thằng nào chửi tôi thử hỏi mày có scam đc như tôi ko mà nói, mà sủa??? Chẳng có gì gọi là ăn cắp, hay lương tâm ở đây cả. Nói thẳng ra 1 câu các bạn ko tránh được tôi đâu. đừng nghĩ giao dịch với tôi thành công vài lần lần sau sẽ thoát =)). Chẳng qua chưa tới lúc nick đó của tôi ra đi thôi :). Tôi nói ra các bạn cũng sẽ ko tránh được tôi đâu. ai bị scam thì tự trách mình xui thôi chứ đừng chửi hay oán trách gì cả. Đừng có vô cớ mà chửi scamer ;))

THớt thật là tài ba vô đối :m121: thật lòng mà nói mình rất hâm mộ thớt :m120: iu lắm cơ , scam là cả một nghệ thuật đáng đc biểu dương :m121: và scammer là một nghệ sĩ cần được hâm mộ. Ko biết mọi người ở đây nghĩ sao, riêng mình thấy để làm scammer ko phải ai cũng có thể làm được , một quá trình khó khăn và gian khổ
, ko phải con chó à nhầm ko phải con người nào cũng có thể làm được :m121:.

Và cũng ko phải con vật nào khi lừa người khác rồi bị chửi mà vẫn bình thản thản nhiên sủa được như Thớt. Thớt thật quyến rũ thớt biết ko
Tính cách hùng vĩ của thớt thật khiến bao cô gái trẻ như tôi phải hâm mộ đến phát cuồng vì thớt
Thớt có 1 sức mạnh tinh thần , một trí tuệ rác rưởi và cái mặt dày trát ximăng ko phải người con trai nào cũng có được trong thời đại gay hoá đang dâng cao thớt ạ

Mong một ngày nào đó được thớt scam là vinh hạnh lớn nhất cho tôi

Chúc thớt luôn thành công trong sự nghiệp scammer của thớt

Chụt chụt thớt

Quote lại cho thằng thớt nó đọc

Upvote 0
Thật lòng mà nói tôi kính nể bác chủ thớt rồi !!

Tôi 1 scamer :) đã từng làm rất nhiều vụ trên MMO. Tài sản hiện tại của tôi là gần chục nick pro. 2 nick mod 1 nick bán thẻ điện thoại,1 số nick newbie có thừa uy tín ;) có 3 nick master. đang tính scam 1 nick master mà éo mịa admin nó bỏ master đúng lúc thế...đòi cung cấp CMT mới set lại nick. Nhưng ko sao sẽ có CMT cho admin :binhsua15:.
Uy tín của anh có thừa, chủ yếu là chưa đến lúc scam thôi =)). hàng ngày thỉnh thoảng anh vẫn làm trung gian, vẫn buôn bán sòng phẳng :)), vẫn là 1 exchanger uy tín =)). lâu lâu anh cho 1 nick ra đi thôi. =)). cứ từ từ khoai sẽ nhừ :). scamer là 1 nghề đòi hỏi trí tuệ đầu óc, và đặc biệt là lấy lòng tin. Còn thằng nào chửi tôi thử hỏi mày có scam đc như tôi ko mà nói, mà sủa??? Chẳng có gì gọi là ăn cắp, hay lương tâm ở đây cả. Nói thẳng ra 1 câu các bạn ko tránh được tôi đâu. đừng nghĩ giao dịch với tôi thành công vài lần lần sau sẽ thoát =)). Chẳng qua chưa tới lúc nick đó của tôi ra đi thôi :). Tôi nói ra các bạn cũng sẽ ko tránh được tôi đâu. ai bị scam thì tự trách mình xui thôi chứ đừng chửi hay oán trách gì cả. Đừng có vô cớ mà chửi scamer ;))

Dẫu biết Scam là không tốt nhưng thật sự với sự hiểu biết và kinh nghiệm của bác này làm em kính nể đó .Mai mốt có gì xin chỉ giáo nha ban !!

Upvote 0
good - có thể đang nói 1 vài người nào đó cũng cò thể nói tất cả chúng ta.
chí lí . mình kết bạn rùi đó

Upvote 0
Thớt chỉ bí quyết cho mình đi thớt?! :binhsua15: Làm sao mà bị người ta chửi là súc vật vẫn có thể trụ được vậy? Cái mặt thớt làm bằng cái giống gì đó? Thớt mặt măm hay mặt bư mà đỡ được hết bom đạn xã hội vậy! :binhsua160: Hi vọng có 1 ngày phúng điếu thớt, mặt thớt như cái thá gì đó chắc sống dai cũng khó :binhsua29:

P/s: nhận đồ đệ nào sư phụ :binhsua21: À, yahoo mình là [email protected], nếu thớt có ý định scam thì add yahoo nha thớt mặt đụt :D

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Vẫn còn thiếu 1 nick to nhất sao ko mang ra khoe

Upvote 0
nói như chủ thớt có mỗi a max là bán card mà có trong list yh của ta thôi =)) nhưng từ vụ ta có scandan ta với a ý đâu có NC=]] với list YH ta còn 2 Master nửa là a Lu vs a Lee mà a lee ta cũng k nc từ vụ scandan ...... a Lu thì ko có bán card =))

kaka khi nào scam báo e phát e chuẩn bị $ cho a Scam nhé :p
:-ss thằng bệnh hoạn hoptackieman nguyenhuyhoang ... nick nó clone toàn member mà em làm gì có master mà nổ tận 3 cái haha :))
chắc phải lấy xích lôi cổ thằng này ra trạm xá tiêm liều thuốc dại cho nó
có đức mặc sức mà ăn , scam ko biết nhục còn huyênh hoang , loại này "dại" nặng lắm rồi! Phải cách ly con người! Nhốt trong chuồng gà đầy cức gà thôi!

Upvote 0
có thể thằng này chính là nhoknhut ,nick master j nó ,chỉ đc cái chém giỏi ,đang nghi ngờ có căn cứ hầu hết các nick giả mạo người uy tín trong rom đều do thằng nhoknhut làm

Upvote 0
haha, luật nhân quả thôi. scam đi rồi nữa sẽ có hệ quả cho thread hưởng. đồ chó ăn cứt mà hok biết nhục. share cho cái đọc chơi - Chỉ là trả giá thôi mà

Từ nay về già mày nên sống sao để cho lương tâm lành lặn
để khi mày ngồi ở trên bàn thờ còn có nhang mà ăn

Upvote 0
Originally Posted by ruby.love
THớt thật là tài ba vô đối thật lòng mà nói mình rất hâm mộ thớt iu lắm cơ , scam là cả một nghệ thuật đáng đc biểu dương và scammer là một nghệ sĩ cần được hâm mộ. Ko biết mọi người ở đây nghĩ sao, riêng mình thấy để làm scammer ko phải ai cũng có thể làm được , một quá trình khó khăn và gian khổ , ko phải con chó à nhầm ko phải con người nào cũng có thể làm được .

Và cũng ko phải con vật nào khi lừa người khác rồi bị chửi mà vẫn bình thản thản nhiên sủa được như Thớt. Thớt thật quyến rũ thớt biết ko Tính cách hùng vĩ của thớt thật khiến bao cô gái trẻ như tôi phải hâm mộ đến phát cuồng vì thớt Thớt có 1 sức mạnh tinh thần , một trí tuệ rác rưởi và cái mặt dày trát ximăng ko phải người con trai nào cũng có được trong thời đại gay hoá đang dâng cao thớt ạ
Chụt chụt thớt

để rồi xem =)) , ko scam dc cái này thì scam cái khác :))

Upvote 0
THớt thật là tài ba vô đối :m121: thật lòng mà nói mình rất hâm mộ thớt :m120: iu lắm cơ , scam là cả một nghệ thuật đáng đc biểu dương :m121: và scammer là một nghệ sĩ cần được hâm mộ. Ko biết mọi người ở đây nghĩ sao, riêng mình thấy để làm scammer ko phải ai cũng có thể làm được , một quá trình khó khăn và gian khổ
, ko phải con chó à nhầm ko phải con người nào cũng có thể làm được :m121:.

Và cũng ko phải con vật nào khi lừa người khác rồi bị chửi mà vẫn bình thản thản nhiên sủa được như Thớt. Thớt thật quyến rũ thớt biết ko
Tính cách hùng vĩ của thớt thật khiến bao cô gái trẻ như tôi phải hâm mộ đến phát cuồng vì thớt
Thớt có 1 sức mạnh tinh thần , một trí tuệ rác rưởi và cái mặt dày trát ximăng ko phải người con trai nào cũng có được trong thời đại gay hoá đang dâng cao thớt ạ

Chụt chụt thớt

để rồi xem =)) , ko scam dc cái này thì scam cái khác :))

Upvote 0
Sau khi đọc topic này em chỉ có 1 điều ước : giá như thằng scam nào cũng ngu như thằng chủ thớt cho ae MMO bớt khổ :D

này thì ngu :m156::m156::m156::m156::m156::m156::m156:

Upvote 0

Vì chả có đứa nào làm gì được chú mà chúng nó cứ to mồm đao to búa lớn đòi chém với giết . Anh vote cho chú đi scam tiếp.

xin lỗi chứ admin banned cũng chịu

D.m Mod Ăn Nói như con Đầu B tớ ý. làm mod ngăn chặn tệ nạn scam , hạn chế scam, đây ông đi khuyến khích nó

ông nói như cc tôi ý :)

Upvote 0
xin lỗi chứ admin banned cũng chịu

D.m Mod Ăn Nói như con Đầu B tớ ý. làm mod ngăn chặn tệ nạn scam , hạn chế scam, đây ông đi khuyến khích nó

ông nói như cc tôi ý :)
troll nó thôi bạn à, có khùng đâu mà wa phe nó, bức xúc thì bức xúc scammer kìa, có đâu lại bức xúc người vô tội vậy
Còn bạn member mà ko tuân thủ rule, nói bậy thì sao?

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,410
171,460
Latest member
88betbingo

Most viewed of week