thách thức mem mmo

Status
Not open for further replies.

scamer1

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Tôi 1 scamer :) đã từng làm rất nhiều vụ trên MMO. Tài sản hiện tại của tôi là gần chục nick pro. 2 nick mod 1 nick bán thẻ điện thoại,1 số nick newbie có thừa uy tín ;) có 3 nick master. đang tính scam 1 nick master mà éo mịa admin nó bỏ master đúng lúc thế...đòi cung cấp CMT mới set lại nick. Nhưng ko sao sẽ có CMT cho admin :binhsua15:.
Uy tín của anh có thừa, chủ yếu là chưa đến lúc scam thôi =)). hàng ngày thỉnh thoảng anh vẫn làm trung gian, vẫn buôn bán sòng phẳng :)), vẫn là 1 exchanger uy tín =)). lâu lâu anh cho 1 nick ra đi thôi. =)). cứ từ từ khoai sẽ nhừ :). scamer là 1 nghề đòi hỏi trí tuệ đầu óc, và đặc biệt là lấy lòng tin. Còn thằng nào chửi tôi thử hỏi mày có scam đc như tôi ko mà nói, mà sủa??? Chẳng có gì gọi là ăn cắp, hay lương tâm ở đây cả. Nói thẳng ra 1 câu các bạn ko tránh được tôi đâu. đừng nghĩ giao dịch với tôi thành công vài lần lần sau sẽ thoát =)). Chẳng qua chưa tới lúc nick đó của tôi ra đi thôi :). Tôi nói ra các bạn cũng sẽ ko tránh được tôi đâu. ai bị scam thì tự trách mình xui thôi chứ đừng chửi hay oán trách gì cả. Đừng có vô cớ mà chửi scamer ;))

lại là đại ca UTLG =))........... >.< đá hộ cho các đại ca kìa vào :))

sẽ có ngày anh cho em lên theart :)) hàng ngày anh vẫn chát với em đó ở đó mà cười =))... Nói chung thế mấy cu biết anh là ai thì anh cũng xin :binhsua08:

Upvote 0
:m121: i like dú :m120:
Ra gặp mặt cái coi :m120:
Cho cái hẹn cafe đi uống cái coi :m120: bao choa :m120:

Upvote 0
lấy dùm trong cái lố nick đấy làm vài vụ to to coi nào :m131: điển hình là scam mình nè :m003:

Upvote 0
Tôi 1 scamer :) đã từng làm rất nhiều vụ trên MMO. Tài sản hiện tại của tôi là gần chục nick pro. 2 nick mod 1 nick bán thẻ điện thoại,1 số nick newbie có thừa uy tín ;) có 3 nick master. đang tính scam 1 nick master mà éo mịa admin nó bỏ master đúng lúc thế...đòi cung cấp CMT mới set lại nick. Nhưng ko sao sẽ có CMT cho admin :binhsua15:.
Uy tín của anh có thừa, chủ yếu là chưa đến lúc scam thôi =)). hàng ngày thỉnh thoảng anh vẫn làm trung gian, vẫn buôn bán sòng phẳng :)), vẫn là 1 exchanger uy tín =)). lâu lâu anh cho 1 nick ra đi thôi. =)). cứ từ từ khoai sẽ nhừ :). scamer là 1 nghề đòi hỏi trí tuệ đầu óc, và đặc biệt là lấy lòng tin. Còn thằng nào chửi tôi thử hỏi mày có scam đc như tôi ko mà nói, mà sủa??? Chẳng có gì gọi là ăn cắp, hay lương tâm ở đây cả. Nói thẳng ra 1 câu các bạn ko tránh được tôi đâu. đừng nghĩ giao dịch với tôi thành công vài lần lần sau sẽ thoát =)). Chẳng qua chưa tới lúc nick đó của tôi ra đi thôi :). Tôi nói ra các bạn cũng sẽ ko tránh được tôi đâu. ai bị scam thì tự trách mình xui thôi chứ đừng chửi hay oán trách gì cả. Đừng có vô cớ mà chửi scamer ;))

Vì chả có đứa nào làm gì được chú mà chúng nó cứ to mồm đao to búa lớn đòi chém với giết . Anh vote cho chú đi scam tiếp.

Upvote 0
vãi hàng bác scam này quá
nể bác thật
bác ko còn thương gia đình nữa rồi =))

Upvote 0
sẽ có ngày anh cho em lên theart :)) hàng ngày anh vẫn chát với em đó ở đó mà cười =))... Nói chung thế mấy cu biết anh là ai thì anh cũng xin :binhsua08:

chat thì chát scam đc em chắc anh ơi ;)) anh phải ik theo gia cát lượng học thêm thôi :p...........há há....=]] ngại qoá :X
nếu muốn scam e báo e 1 tiếng để e còn bik mà phòng :binhsua06:

Upvote 0
Nhận em đệ tử với anh scam là gì thế anh nhiều nick master thế à forum có vài nick mà anh 3 nick rồi hâm mộ quá 2 nick mod luôn thế admin ngưng set mod nhỉ chém thì nó vừa thôi show thử 1 nick master ra xem haiz master dễ kiếm lắm à

Upvote 0
Đây là một chiêu PR mình thôi chứ có gì hay đâu.

Upvote 0
trong đầu thớt có ........:binhsua08:

Upvote 0
Bạn ảo tưởng vê nờ :binhsua08::binhsua08::binhsua08:
Vote ban

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads