Sao ko post bài mới ở 1 số box đc

XuanThuyC

Hero
Reactions
994
MR
0.136
Admin xem hộ vấn đề mà hôm trước mình đã có đề cập
Đó là ko post bài đc ở 1 số box
Ko chỉ riêng mình mà cũng thấy TranVi90 cũng đã xác nhận
Hình chụp:

Mình toàn phải post bài trong Hội rồi dùng chức năng Mod của mình move đi các box khác.
Nếu là mem bình thường thì pó tay :(
Vấn đề này mình chỉ mới gặp ở diễn đàn mình
Mong admin xem sữa chữa hoặc là chỉ cách khắc phục nhé!

Bài này mình cũng phải post trong Hội rồi move sang đây. Mem nào ko biết lại tưởng MMO4VN có chuyện phải đóng cửa bế quan tỏa cảng! =))

Upvote 0
Chào các bạn,

Xin lỗi các bạn nhiều nha, do kiến thức về vBulletin chưa tốt nên không biết đó là vấn đề gì. Giờ thì đã sửa xong rồi. Các bạn đã có thể Post bài bình thường.

BQT MMO4VN
Thân

Upvote 0
Ôi bác Shin giỏi tóa :) , thế là từ rày đỡ phải 2 nick 2 trình duyệt dồi :">

Upvote 0
Mình nghĩ những vấn đề như này nhỏ thì nhỏ thật nhưng ảnh hưởng rất lớn đến hoạt động của diễn đàn! Không phải admin lúc nào cũng online hay cũng nắm bắt hết được! Còn rất nhiều sự cố có thể xảy ra, đơn giản như site die... Các thành viên và nhất là thành viên BQT nên sớm báo ngay cho người có trách nhiệm để vấn đề nhanh chóng được giải quyết! Chào thân ái!

Upvote 0
source vbb của forum mình hình như còn khá nhiều lỗi :-s mình cũng ko am hiểu vbb lắm nên ko biết cách giải quyết. nhưng chắc chắn là vẫn còn lỗi, khó nói :|

Upvote 0
source vbb của forum mình hình như còn khá nhiều lỗi :-s mình cũng ko am hiểu vbb lắm nên ko biết cách giải quyết. nhưng chắc chắn là vẫn còn lỗi, khó nói :|

Có là điều chắc chắn rồi, nhưng hiện tại thì không biết nó là gì. Bạn phát hiện ra được lỗi gì ah? Cho mình biết được không, nếu có thể thì add Yahoo của mình nha: vinhquang009.

Cám ơn bạn nhiều.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,909
171,951
Latest member
win55dance

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week