Rum giờ cảm giác như ko còn ai giúp đỡ newbie nhỉ?

Status
Not open for further replies.
ko hiểu đang nói j luôn. rảnh lol quá :(
Thì t đang chửi cái thằng mặt c hó vanphi scam ý mà :oops: có bảo m đâu. Công nhận thằng vanphi mặt chó thật
Mặt nó đấy này

mấy bác chửi nhau lại ra đảo cả lũ giờ, như bên voz là đi cả lũ, dm vẫn ức mấy cái nick, 2 thằng chửi nhau cả thread 60 trang đi luôn:confused:

mấy bác chửi nhau lại ra đảo cả lũ giờ, như bên voz là đi cả lũ, dm vẫn ức mấy cái nick, 2 thằng chửi nhau cả thread 60 trang đi luôn:confused:
Trước vào thớt đặt tên cho hợp với nick fb thôi mà nó cũng trảm cả lũ =))

Ko phải tao kì thị , chứ nói thật tao rất ghét bọn newbie nick mới .

Forum chặn robots.txt tại sao lại có newbie biết dc và tìm đến forum ? Chỉ có những thằng clone hoặc những thằng scam bị banned account vào tạo nick mới giả vờ newbie thôi .

Thứ 2 là bọn newbie bây giờ cứ như ông nội ấy , làm thì lười nhát mà cứ muốn xin người ta tut để kiếm nhiều tiền . Ra chợ ngồi ngữa tay xin cho nó nhanh .
Hở cái auto nữa chứ. Làm tay còn chưa được cứ đòi auto

Nói thật nhìu newbie chán ko thể tả, hôm trước chỉ cho ông kia cái tip kiếm vài chục k/ tiếng xài chơi, tip cũ mình ko xài nữa chứ tip chính mình đang làm đương nhiên ko share. Quay luôn video cho coi làm theo mà cứ làm được 1 buớc bắt đầu ib hỏi, chưa trả lời là buzz nhặng xị cả lên trong khi trong video có sẵn rồi xem cái làm theo thôi, lười đến mức cái video cũng ko thèm coi thì thôi chứ đòi kiếm tiền gì

report vu khống người khác chết cụ mày gio :D

Chào bạn ,

Topic đang dần chuyển sang hướng có thể gây WAR ,

đồng thời title và nội dung có thể ảnh hưởng đến uy tín của Forum ,

Nên mình close topic tại đây ,

Cảnh cáo bạn lần 1 , nếu tái phạm giật title hạ uy tín forum mà không có bằng chứng cụ thể thì mình sẽ ban account bạn ngay lập tức ,

Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week