Rum giờ cảm giác như ko còn ai giúp đỡ newbie nhỉ?

Status
Not open for further replies.
Vẫn chưa nát đâu :D

Nếu bạn muốn làm thì có thể buzz YH mình, mình sẽ chỉ bạn kiếm đủ tiền cho bạn chi trả cf, xăng xe, abcxyz :rolleyes:

// Đặt biết là FREE, không lấy của bạn 1 đồng, hứa đấy :p
bác cho em theo, chán chường lắm rồi :(

Ko phải tao kì thị , chứ nói thật tao rất ghét bọn newbie nick mới .

Forum chặn robots.txt tại sao lại có newbie biết dc và tìm đến forum ? Chỉ có những thằng clone hoặc những thằng scam bị banned account vào tạo nick mới giả vờ newbie thôi .

Thứ 2 là bọn newbie bây giờ cứ như ông nội ấy , làm thì lười nhát mà cứ muốn xin người ta tut để kiếm nhiều tiền . Ra chợ ngồi ngữa tay xin cho nó nhanh .

Sau tất cả , tất cả ở phía sau, đằng sau của tất cả ...... ! newbie forever !!

gê gê, new quá đỉnh, đầu tư hết, muốn làm phát ăn ngay à
tính e làm gì ra cái đó.làm ra làm không thì dẹp..không thích cái kiểu bữa nay nhảy cái này mai nhảy cái kia...làm ăn có lỗ có lời...đã làm là phải ra làm :)....còn làm ăn ai mà không muốn phát...:
Ko phải tao kì thị , chứ nói thật tao rất ghét bọn newbie nick mới .

Forum chặn robots.txt tại sao lại có newbie biết dc và tìm đến forum ? Chỉ có những thằng clone hoặc những thằng scam bị banned account vào tạo nick mới giả vờ newbie thôi .

Thứ 2 là bọn newbie bây giờ cứ như ông nội ấy , làm thì lười nhát mà cứ muốn xin người ta tut để kiếm nhiều tiền . Ra chợ ngồi ngữa tay xin cho nó nhanh .
cứ nghĩ mình là pro...nên bác phán như thần ấy.....newbie ai cũng thế...chắc bác ngày xưa bác pro sẵn rồi :)...chứ *** có phải newbie và chẳng bao giờ PM hoặc đăng topic hỏi lỗi này lỗi kia...scam là scam newbie là newbie đừng có vét cả máng vào....bác ghét người ta nhưng xem cách nói của bác e là newbie bác có dạy e cũng *** có thèm ngó okkkkkkkkkkkkkkkkkkk...mảng mmo bác hơn ngày ta chứ mảng khác đết hơn đc ai.

Last edited:
Pro MMO lúc xưa ai cũng thăng lên forex và mấy cái cao cấp, chỉ còn cheat với scamer là ở lại, nhưng thời này khác ở chỗ tự cheat cũng đủ sống nên không ai mặn mà lắm chuyện phải đào tạo newbie nữa

tóm lại muốn sống để khỏi bị bọn pro nó đè đập chữi rủa tốt nhất thì lặng lẽ mà tìm hiểu...hỏi làm gì để rồi cho bọn joned nó chữi trên đầu.....

tính e làm gì ra cái đó.làm ra làm không thì dẹp..không thích cái kiểu bữa nay nhảy cái này mai nhảy cái kia...làm ăn có lỗ có lời...đã làm là phải ra làm :)....còn làm ăn ai mà không muốn phát...:

cứ nghĩ mình là pro...nên bác phán như thần ấy.....newbie ai cũng thế...chắc bác ngày xưa bác pro sẵn rồi :)...chứ *** có phải newbie và chẳng bao giờ PM hoặc đăng topic hỏi lỗi này lỗi kia...scam là scam newbie là newbie đừng có vét cả máng vào....bác ghét người ta nhưng xem cách nói của bác e là newbie bác có dạy e cũng *** có thèm ngó okkkkkkkkkkkkkkkkkkk...mảng mmo bác hơn ngày ta chứ mảng khác đết hơn đc ai.
bác nói chuẩn đó. híhis mấy thằng dậy mình sang chảnh như chó, có bí kiếp hay nó cugnx ko chỉ.
Chúng nó bảo đọc đi rồi mày mò nhưng đọc sao mà hiểu đc vs một newbie. :(

Pro về cheat MMO hay pro về làm MMO ? cứ cheat nó mà kiếm tiền rồi tự nhận là pro thì thật là hài hước, cũng toàn học lóm từ nước ngoài sau đó về làm trùm những người k biết

bác nói chuẩn đó. híhis mấy thằng dậy mình sang chảnh như chó, có bí kiếp hay nó cugnx ko chỉ.
vấn đề bí kíp của người ta tích tụ bao năm cay đắng mới có được đâu phải muốn dạy là dạy được...Chỉ mong các pro suy nghĩ về newbie tích cực hơn..có topic câu hỏi đơn giản hoặc giúp được thì giúp...đừng reply theo cái kiểu nói cũng như không nói.Tốn time vào đọc reply :|

Nhiều pro từ gian khó đi lên, họ cũng bỏ công sức trí tuệ ra có dc, họ thích chỉ tới đâu thì chỉ chứ bạn tạo topic rồi vào nói mấy thằng dạy mình sang chảnh như chó thì chắc nhiều người cũng hiểu tại sao họ ko muốn dạy dỗ gì với thế hệ newbie mới rồi đó

vấn đề bí kíp của người ta tích tụ bao năm cay đắng mới có được đâu phải muốn dạy là dạy được...Chỉ mong các pro suy nghĩ về newbie tích cực hơn..có topic câu hỏi đơn giản hoặc giúp được thì giúp...đừng reply theo cái kiểu nói cũng như không nói.Tốn time vào đọc reply :|
ừ, mình nói bọn đó đấy, vào thì cứ nói bóng gió, troll các kiểu. Những câu trả lời như mặc nhiên mình phải biết lol

haiz, mình nghĩ vấn đề này k cần bàn tán nhiều nữa, newbie nếu đàng hoàng, có tâm thì k sợ người khác không chỉ, còn pro thì quan điểm của mình trong MMO vn hiện tại ít ai đạt đc chữ đó, nếu có chỉ có lúc trước thôi, từng biết 1 team PTU leader team đó tháng quản lý member tháng thu hơn 6000$, h toàn tập trung cheat

pro vanphi đi đâu cũng rao rêu ngày kiếm 2-5 củ mà. =)) giọng điệu lúc nào cũng sang choảnh vcc :D

tóm lại muốn sống để khỏi bị bọn pro nó đè đập chữi rủa tốt nhất thì lặng lẽ mà tìm hiểu...hỏi làm gì để rồi cho bọn joned nó chữi trên đầu.....
Bạn nói chuẩn, mấy thằng pro mình chả thích cái giọng điệu ngông ngông của nó. Cũng may là tụi pro ko dạy mình nên giờ mỗi ngày gom được vài chục $ từ các xu lẻ. hix, tự thân vận động sướng chim hơn.

Mình từng đụng độ 1 scammer, giả dạng dưới mác 1 newbie, van xin sự thương hại, kể lể bệnh tật, khóc lóc than thở, xin mình dạy nó

Và mình từng coi nó là bạn, phải nói trình độ diễn của nó, thì scammer Rinny còn phải gọi bằng cụ, nhiều Group khác khi liên lạc dc với mình , họ cũng có nói bị nó lừa, nó khá nhiều clone nhưng đã banned hết

Newbie bây giờ thường cmt hỏi gì các pro chỉ dc tới đâu thì chỉ, mình vẫn thấy rất nhiều pro cmt trả lời rất nhiệt tình ở vị trí cựu mem giúp đỡ newbie, còn như nhận đệ tử, làm chung group thì chắc ko nữa dám rồi

Lâu lâu mình vẫn pm yh thằng scammer kia nó chửi nó cho bõ ghét mà nó trốn chui lủi như chó ko dám trả lời lại 1 câu :oops:

View attachment 73102
ko nhận đệ thì chỉ dạy đi :D
em newbie nè chị :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,258
172,295
Latest member
DICloak