Report Refund tiền BH của VPSCHATLUONG (ver 2)

Status
Not open for further replies.
Reactions
4,342
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Xin chào toàn thể anh em mmo4me.
Hôm nay bản tính hóng hớt nhiều chuyện của mình lại trỗi dậy. Giờ thì ngay và luôn mình lập thread này thay mặt 1 số anh em chính thức report nick name vpschatluong scam lần thứ 2.

Tình hình là Him vpschatluong bị report bên đây :
http://mmo4me.com/threads/v-v-refund-tien-bao-hiem-cua-vpschatluong.117822/page-18
Xong him quay lại bảo hành cho các bạn :
http://mmo4me.com/threads/dang-ky-nhan-bao-hanh-vps-cua-vpschatluong.118848/
Qua 1 thời gian thì đòi refund ại tiền Bảo hiểm lần 2 (lần 1 không nhắc nữa vì lần 1 mới lòi ra thread report ở trên) : http://mmo4me.com/threads/xin-rut-tien-bao-hiem.120724/

Nay mình nhận thấy có 1 số anh em nhận được sự bảo hành VPS từ him nhưng VPS bảo hành cũng không live được bao ngày mà giờ him lại đòi Admin refund tiền bảo hiểm lại.
Và qua trao đổi với Admin thì mình lập thread này cho anh em ai bị <<dính phốt>> với him này vào báo danh.
Nội dung : Yêu cầu refund tiền mua - thuê ACC - VPS của him vpschatluong
Lý do : lương lẹo qua 2 - 3 đợt hòng lường gạt anh em.

Nội dung post report : proof bảo hành - thời gian bảo hành live - số tiền yêu cầu refund

p/s Mình lập thread này là không muốn anh em bị lừa dối thêm nữa. Anh em nên ngay và luôn yêu cầu Admin refund tiền mua VPS lại chứ không nên nhận bảo hành gì nữa.
Còn anh em nào không muốn nhận lại tiền thì cũng nên báo 1 tiếng cho Admin xung vào công quỹ 4room để sau này làm event hay gì gì cũng được chứ quyết không cho him vpschatluong này lấy lại tiền.
Mong anh em thành thật và quyết đoán.

Thời hạn cuối cùng cho anh em pub proof là 23h59p59s ngày 25/08/2013 nhé

Chào thân ái và quyết thắng !!

refun bao nhiêu là sao.tự xin số tiền mình trả chứ ko phải trả đủ lại cho tụi mình được à. có bạn tính là tất cả tổng lại chưa đủ tiền bảo hiểm mà . hix

Upvote 0
pm U3530429 nam tuoc va admin refun minh nhe mua 3vps plan 5$ xin refun lai 10$ hien tai minh moi bi tai nan giao thong bj gay chan phai nhap vien mo nen chj online bang dt xin admin va nam tuoc giup do mjnh mua vps cua vpschatluong moi xai dc may ngay

Upvote 0
ặc. mình có trong danh sách của namtuoc (blackred1212), đã y/c refund sao admin ko refund mình cái, có 5$ thôi mà. admin check ds ở trên rồi refund mình cái . số pm U1621354

Upvote 0
Mình nghĩ admin nên hold toàn bộ số tiên kia nếu trả lại thì nhiêù bạn còn như vậy nữa đó :) , coi như để bữa nào a em làm event nhé admin :)

Upvote 0
admin có thể refun sớm cho mình được ko ah`. nếu ko trả cả được thì cho mình xin 700k có được ko ah`
nếu còn thừa thì làm quỹ chứ đừng trả lại vpschatluong. gọi ko trả lời, site thì xoá, tắt mọi hình thức liên lạc, scam rõ ràng vậy rồi thì còn phải nói gì được nữa ah`

Upvote 0
admin có thể refun sớm cho mình được ko ah`. nếu ko trả cả được thì cho mình xin 700k có được ko ah`
nếu còn thừa thì làm quỹ chứ đừng trả lại vpschatluong. gọi ko trả lời, site thì xoá, tắt mọi hình thức liên lạc, scam rõ ràng vậy rồi thì còn phải nói gì được nữa ah`
Cậu vui lòng post lại proof giao dịch và proof bảo hành giúp mình.
Kèm theo số tiền yêu cầu refund (tự tính trên tinh thần trung thự nhé).
Nói điều này v2i cậu mua 40$ (tầm 800K) mà giờ đòi refund 700K (gần 37$) thì có vẻ không hợp lý lắm.
admin ơi của em bao giờ xong vậy ạ
Cậu tự tính lại số tiền yêu cầu refund nhé (thật trung thực nhé). Thanks
VCB : 0451000248989 HOANG VAN ANH
yahoo:hoanganhit9x
Đã cập nhật cho cậu rồi mà.
pm U3530429 nam tuoc va admin refun minh nhe mua 3vps plan 5$ xin refun lai 10$ hien tai minh moi bi tai nan giao thong bj gay chan phai nhap vien mo nen chj online bang dt xin admin va nam tuoc giup do mjnh mua vps cua vpschatluong moi xai dc may ngay
Nhờ Admin xem xét.

Upvote 0
refun bao nhiêu là sao.tự xin số tiền mình trả chứ ko phải trả đủ lại cho tụi mình được à. có bạn tính là tất cả tổng lại chưa đủ tiền bảo hiểm mà . hix
Àh, giờ mới xem lại trường hợp của cậu này.
Lần report thứ nhất không thấy cậu báo danh mua VPS của him kia nhỉ ?!
Giờ nhảy vô đây đòi refund hơi bị vô lý àh nha :D

Upvote 0
Đây là danh sách mới những người được Refund. Các bạn cập nhật tài khoản sớm nha, hạn chót là ngày 05/09/2013:
  • ghouls - 500K - Refunded
  • khongthevl -
  • mrquyen - mua 18.6$ - refund 10$
  • nhatmaca - mua 40$
  • PiCiup - mua 8.54 - refunf 4$
  • Payoneer - không refund
  • makemmos - Mua 10$ - refund 5$
  • hoanganhit_9x - 20VPS - refund 500K
  • winterlove - $5 - Refunded
  • blackred1212 - $4 - Refunded
  • kotlt - 300k - Refunded
  • boykuncute - $10 - Refunded

Upvote 0
Nam Tước xem lại giùm mình. lúc vpschatluong lập topic bảo hành mình cũng post thông tin. topic này mở ra mình cũng post proff sớm trước ngày ở trang đầu #9
chán nữa.
số tk pm mình đưa trước rồi còn gì
40$ xin lấy lại 30$ được ko. hay là 20$ ko thì 5 10$ gì tùy admin vậy

Upvote 0
Nam Tước xem lại giùm mình. lúc vpschatluong lập topic bảo hành mình cũng post thông tin. topic này mở ra mình cũng post proff sớm trước ngày ở trang đầu #9
chán nữa.
số tk pm mình đưa trước rồi còn gì
40$ xin lấy lại 30$ được ko. hay là 20$ ko thì 5 10$ gì tùy admin vậy
Do tính chất sự việc này liên quan đến nhiều người.
Thêm nữa lúc tớ lập thread report lần đầu cậu ko vào mà 1 thời gian sau đó mới vào thread Bảo hành của him kia.
Do đó vấn đề của cậu tớ xin nhường lại cho Admin xử lý vậy.

Upvote 0
Vậy nghĩa là ko được giải quyết phải ko?vì ko vào topic kia nên ko được refun hả. Thua luôn.haizz.tùy vậy. Từ ngày 20 tới giờ rồi

Upvote 0
Vậy nghĩa là ko được giải quyết phải ko?vì ko vào topic kia nên ko được refun hả. Thua luôn.haizz.tùy vậy. Từ ngày 20 tới giờ rồi
Chờ Admin coi thế nào cậu ơi :D
Chứ tớ sao quyết định được chứ :oops:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,235
172,285
Latest member
ceocaokimlongbk8