Report Refund tiền BH của VPSCHATLUONG (ver 2)

Status
Not open for further replies.
Reactions
4,342
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Xin chào toàn thể anh em mmo4me.
Hôm nay bản tính hóng hớt nhiều chuyện của mình lại trỗi dậy. Giờ thì ngay và luôn mình lập thread này thay mặt 1 số anh em chính thức report nick name vpschatluong scam lần thứ 2.

Tình hình là Him vpschatluong bị report bên đây :
http://mmo4me.com/threads/v-v-refund-tien-bao-hiem-cua-vpschatluong.117822/page-18
Xong him quay lại bảo hành cho các bạn :
http://mmo4me.com/threads/dang-ky-nhan-bao-hanh-vps-cua-vpschatluong.118848/
Qua 1 thời gian thì đòi refund ại tiền Bảo hiểm lần 2 (lần 1 không nhắc nữa vì lần 1 mới lòi ra thread report ở trên) : http://mmo4me.com/threads/xin-rut-tien-bao-hiem.120724/

Nay mình nhận thấy có 1 số anh em nhận được sự bảo hành VPS từ him nhưng VPS bảo hành cũng không live được bao ngày mà giờ him lại đòi Admin refund tiền bảo hiểm lại.
Và qua trao đổi với Admin thì mình lập thread này cho anh em ai bị <<dính phốt>> với him này vào báo danh.
Nội dung : Yêu cầu refund tiền mua - thuê ACC - VPS của him vpschatluong
Lý do : lương lẹo qua 2 - 3 đợt hòng lường gạt anh em.

Nội dung post report : proof bảo hành - thời gian bảo hành live - số tiền yêu cầu refund

p/s Mình lập thread này là không muốn anh em bị lừa dối thêm nữa. Anh em nên ngay và luôn yêu cầu Admin refund tiền mua VPS lại chứ không nên nhận bảo hành gì nữa.
Còn anh em nào không muốn nhận lại tiền thì cũng nên báo 1 tiếng cho Admin xung vào công quỹ 4room để sau này làm event hay gì gì cũng được chứ quyết không cho him vpschatluong này lấy lại tiền.
Mong anh em thành thật và quyết đoán.

Thời hạn cuối cùng cho anh em pub proof là 23h59p59s ngày 25/08/2013 nhé

Chào thân ái và quyết thắng !!

Bên ver 1 mình có báo rồi. Bữa trước mua dùng được 3 ngày thì die. Xong được bảo hành ngày 2/8 dùng được 1 tuần rồi die lại. VPS 5$ thôi. Số tiền mình mất quá nhỏ so với người khác nên cũng ko dám xin lại. Chỉ báo cho admin biết để xử lý thôi.

Upvote 0
Ngoai le ti' la ko can phai ghi so luong tien muon refund vi admin se chia ra theo so' tien bao hiem : tong so tien bi scam. Nen ko co chuyen yeu cau bao nhieu thi admin refund bay nhieu dau may ban.
(sr vi dang go captcha ko viet dau dc chac moi nguoi doc cung hieu ^^ )

Upvote 0
10 vps 5$ của nick diễn đàn ghouls nhé. Nick ghouls đang bị ban nên dùng nick này xin refund

Upvote 0
Úp cho những người chưa biết tin nào

Upvote 0
mình mua 8 vps giá 5$/1month. đã được bảo hành 1 lần rồi. mail gửi vào trong hộp thư yahoo đang còn.dùng 1 tuần sau die sạch một loạt. pm thì ko thấy trả lời. off mấy ngày nay mất rồi

Upvote 0
VPS dùng chưa dc 3 ngay thì đổi 2 lần vì die. Sau đó 2t8 bao hành tới ngày 14 die=> dùng chưa dc 15 ngày. Mình xin nhận 50% số tiền còn lại. VPS mua 8.5$, nhận lại 4$

Upvote 0
Còn anh em nào không muốn nhận lại tiền thì cũng nên báo 1 tiếng cho Admin xung vào công quỹ 4room để sau này làm event hay gì gì cũng được chứ quyết không cho him vpschatluong này lấy lại tiền.
Đề nghị xung công quỹ đi

Upvote 0
tui mua 10 con vps cua vpschatluong cách đây 10 ngày giờ tất cả die hết, vao xác nhận giùm tui cái.
Rất tiếc là bạn mới reg ACC hôm qua giờ thì nằm ngoài danh sách làm việc tại 4room nhé.
Bạn đọ kỹ lại post của mình nhé :D

Upvote 0
Rất tiếc là bạn mới reg ACC hôm qua giờ thì nằm ngoài danh sách làm việc tại 4room nhé.
Bạn đọ kỹ lại post của mình nhé :D
nằm ngoài danh sách thế nào, minh hoạt động bên mmo4you nick là phatgast999 mình sang buy VPS đễ làm việc nếu như him không chịu vào xác nhận giùm thì coi như mình mất trắng tiền và ko dc BQT refund tiền sao?

Upvote 0
nằm ngoài danh sách thế nào, minh hoạt động bên mmo4you nick là phatgast999 mình sang buy VPS đễ làm việc nếu như him không chịu vào xác nhận giùm thì coi như mình mất trắng tiền và ko dc BQT refund tiền sao?
Ở site 4you thì về bên đó mà vòi tiền refund nhé cậu. Đây là việc của anh em 4me bị hắn scam. :D

Upvote 0
Ở site 4you thì về bên đó mà vòi tiền refund nhé cậu. Đây là việc của anh em 4me bị hắn scam. :D
mình có đầy đũ proof giao dịch với vpschatluong nếu BQT cần thêm mình sẽ cung cấp, tại sao lại không dc BQT refund tiền, mình cũng là thành viên của mmo4me như vậy quá bất công

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,251
172,292
Latest member
Thefish99

Most viewed of week

Most discussed of week