Tutorial Những kiến thức cơ bản về lĩnh vực Offers và cơ bản về PPD Real Traffic

Topic này có hữu ích không?

• Có, rất hữu ích với newbie :)

• Còn chung chung quá, cụ thể xíu đi!

• Topic nhảm nhí, mất mấy s liếc :T

Results are only viewable after voting.
:D, bác hơi tham rồi, em chưa làm đc nhưng cảm thấy bác @dinhbuu144 nói thế cũng gần rõ rồi. giờ ae tự mò mà mần thôi :D, ai phơi ra cho được
chuẩn. phơi ra tí nữa là ko biết bao nhiêu sẽ đầu tư vào mảnh đất này đâu :D. Bởi vậy viết bài này cũng khổ lắm, làm sao để giải thích cụ thể nhất mà không ảnh hưởng đến những người đang làm, thêm nữa phải để cho người mới được tư duy tìm hướng đi riêng @@

rất thích cách làm của bác- rất tán thành. Được cái e chưa biết gì cả

Like cho chú này cái này hi hi

nước ngoài họ share niche , tip , guild hướng dẫn có bản , tuyển ref ầm ầm , vn mình toàn ỉm hàng sợ nát , :( bản thân mình muốn share , trao đổi vs mọi người , nhưng ko có time viết bài . chỉ giao thông đc qua fb ym thôi ;)

nước ngoài họ share niche , tip , guild hướng dẫn có bản , tuyển ref ầm ầm , vn mình toàn ỉm hàng sợ nát , :( bản thân mình muốn share , trao đổi vs mọi người , nhưng ko có time viết bài . chỉ giao thông đc qua fb ym thôi ;)
mọi người hãy pm yahoo bác này để được trợ giúp tận tình nhé. Mình còn gà nên tạm thời chưa có gì để viết tiếp :)

có công tìm hiểu rồi sẽ biết thôi ;)
e cũng muốn tìm hiểu, muốn cái lâu dài. Mà cái cơ bản nhất là nơi bắt đầu :)

bác này tốt nek, cố tìm hiểu chút rồi qua lĩnh giáo :D

mọi người hãy pm yahoo bác này để được trợ giúp tận tình nhé. Mình còn gà nên tạm thời chưa có gì để viết tiếp :)
mới bơi vào box offer lần đầu , đọc hết topic + 5 page comment cũng thấm 80%

hiểu nôm na thì publisher cũng gần giống admin site PTC :oops:

hóng bài viết tiếp theo dưới đây B còn 1 số thắc mắc , hi vọng thớt úp lun cho newbie

Lấy offer ở đâu , cần phải có những gì khi tham gia offer ( làm thực not fake IP ji ji đó )

Gắn vào site , blog thế nào ... còn chuyện làm web + phổ biến tới consumers chắc mỗi admin offer tự làm nhở =))~
.

theo mình hiểu đó là bác làm off mà ko cần dùng đến sock hay info, có nghĩa là dùng chính info thực của mình để làm, nhưng với tình cảnh hiện nay thì bên net có chập nhận ip vn ko vì mình thấy toàn bane ip vn, sr vì mình mới học có chút ít, chưa biết nhiều lắm :)

theo mình hiểu đó là bác làm off mà ko cần dùng đến sock hay info, có nghĩa là dùng chính info thực của mình để làm, nhưng với tình cảnh hiện nay thì bên net có chập nhận ip vn ko vì mình thấy toàn bane ip vn, sr vì mình mới học có chút ít, chưa biết nhiều lắm :)

mình là admin mà bạn, và người làm off không phải là mình :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,259
172,296
Latest member
vn884576

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back