Tutorial Những kiến thức cơ bản về lĩnh vực Offers và cơ bản về PPD Real Traffic

Topic này có hữu ích không?

• Có, rất hữu ích với newbie :)

• Còn chung chung quá, cụ thể xíu đi!

• Topic nhảm nhí, mất mấy s liếc :T

Results are only viewable after voting.
Bài viết khá tỉ mỉ và kỳ công :) thớt chỉ ra bản chất rất đúng, diễn đạt dễ hiểu :D nếu thớt đã quyết tâm theo đuổi con đường Publisher chân chính thì cứ tiếp tục thôi, mình ủng hộ :rolleyes:
Nhưng dù bạn là Publisher chân chính thì vẫn ko thể chắc rằng consumer đã ko phải là fake nhé :D Trong khi thớt đang loay hoay để kiếm vài $ bằng traffic thực thì các Publisher kiểu còn lại đã đầy túi và nghỉ hưu, đi nghỉ mát hết rồi :D
Cái gì cũng có tính 2 mặt, nếu thớt đã quyết tâm xem nó là sự nghiệp thì theo con đường chân chính là chuẩn r ;)

Bài viết khá tỉ mỉ và kỳ công :) thớt chỉ ra bản chất rất đúng, diễn đạt dễ hiểu :D nếu thớt đã quyết tâm theo đuổi con đường Publisher chân chính thì cứ tiếp tục thôi, mình ủng hộ :rolleyes:
Nhưng dù bạn là Publisher chân chính thì vẫn ko thể chắc rằng consumer đã ko phải là fake nhé :D Trong khi thớt đang loay hoay để kiếm vài $ bằng traffic thực thì các Publisher kiểu còn lại đã đầy túi và nghỉ hưu, đi nghỉ mát hết rồi :D
Cái gì cũng có tính 2 mặt, nếu thớt đã quyết tâm xem nó là sự nghiệp thì theo con đường chân chính là chuẩn r ;)
:D Bác này nói chuẩn, mới chiến traffic thực tù lắm, dễ nản
P/s: chữ kí giống nhau thế:cool:

đã từng thử traffic thực và đc 50$ tháng đầu tiên và đã bỏ , sẽ quay lại thể loại này năm sau :D

Thời gian mình nghiên cứu nó và thành công với nó cũng tương đương thời gian mình nghiên cứu cách cheats offer trước đây :). Hơn nữa bài viết trên mình chỉ nói về traffic thực và sơ qua cho các bạn muốn làm offer/admin thôi, cộng thêm cái nhìn chuẩn hơn cho những người chưa biết offer là gì. Chứ còn có blue stack, VPN one click, app nana, clone acc, multi mail paypal.... phải ko ;)
:D Bác này nói chuẩn, mới chiến traffic thực tù lắm, dễ nản
P/s: chữ kí giống nhau thế:cool:

Lúc đầu thì quả thực tù, traffic chả thấy đâu trong khi người ta lead ầm ầm. Nhưng lúc có ít ít rồi thì lại thấy khỏe, không phải nghĩ ngợi về trừ tiền, lead off, quản lý mem, giờ làm, mệt mỏi với sock đột tử, cuối tháng không phải run run đợi tiền hoặc bị ban, ngoài ra sau khi xây dựng thành công thì là thu nhập thụ động (ko phải theo sản phẩm như cheats)...
Ngoài ra còn giúp các member đang làm offer mà không biết cụ thể nó là gì, để làm gì :D
tks mọi người đã ghé và cho ý kiến :)

Bài viết khá đầy đủ
góp ý với anh là nên hd thêm làm 1 số dạng offer thì mọi ng sẻ dễ hĩu hơn :)
Bác hài v~ =))) rõ là chưa đọc hết bài của người ta mà kêu viết khá đầy đủ :))) mục tiêu của bác ý là "giúp các member đang làm offer mà không biết cụ thể nó là gì, để làm gì :D" cơ mà. Thế thì hướng dẫn cãi nỗi gì :rolleyes::D

không sao, trước khi viết mình cũng lường trước tình trạng này, bởi lối làm offer xưa nay đã như ăn vào tiềm thức của mỗi member. Kiểu như nghe nói đến offer là "làm offer", "làm offer là phải có sock", "có sock rồi thì phải biết làm con offer lead", "thế mới là offer" dạng như vậy ^_^

Bác hài v~ =))) rõ là chưa đọc hết bài của người ta mà kêu viết khá đầy đủ :))) mục tiêu của bác ý là "giúp các member đang làm offer mà không biết cụ thể nó là gì, để làm gì :D" cơ mà. Thế thì hướng dẫn cãi nỗi gì :rolleyes::D
Haiz cái hàng đầu viết nhằm thôi
Góp ý thôi mà bác làm gì ghê thế @@

Haiz e bik mấy bác pro rồi k cần phải nói này nọ e :)
E có chút góp ý thôi có sai thì bỏ qua có gì đâu mà phải zậy :)

Giờ mới hiểu rõ vấn đề về làm off đó. Trước giờ cứ tưởng làm off là phải
Kiểu như nghe nói đến offer là "làm offer", "làm offer là phải có sock", "có sock rồi thì phải biết làm con offer lead", "thế mới là offer" dạng như vậy ^_^

Bài viết rất bổ ích. 1 like cho chủ thớt share nhiều kinh nghiệm hơn nữa về offer cho ae mới vào nghề hiểu rõ hơn về lĩnh vực này.

Thời gian mình nghiên cứu nó và thành công với nó cũng tương đương thời gian mình nghiên cứu cách cheats offer trước đây :). Hơn nữa bài viết trên mình chỉ nói về traffic thực và sơ qua cho các bạn muốn làm offer/admin thôi, cộng thêm cái nhìn chuẩn hơn cho những người chưa biết offer là gì. Chứ còn có blue stack, VPN one click, app nana, clone acc, multi mail paypal.... phải ko ;)

Lúc đầu thì quả thực tù, traffic chả thấy đâu trong khi người ta lead ầm ầm. Nhưng lúc có ít ít rồi thì lại thấy khỏe, không phải nghĩ ngợi về trừ tiền, lead off, quản lý mem, giờ làm, mệt mỏi với sock đột tử, cuối tháng không phải run run đợi tiền hoặc bị ban, ngoài ra sau khi xây dựng thành công thì là thu nhập thụ động (ko phải theo sản phẩm như cheats)...
Ngoài ra còn giúp các member đang làm offer mà không biết cụ thể nó là gì, để làm gì :D
tks mọi người đã ghé và cho ý kiến :)
ko lo về mấy cái đó nhưng nếu seo = youtube thì phải lo về bị ban acc :D

offer vn cần có những người như bác.
vào rum offer vn toàn thấy cheat với face đến lúc nát thì ...

hầu như lao vào mmo toàn là người làm tạm thời, mà làm tạm thời thì họ thấy có $ là fang. muốn kiếm $ từ traffic thực thì mất ít nhất 1 năm mới có thu nhập tàm tạm
bài bác viết có tâm huyết :D

hầu như lao vào mmo toàn là người làm tạm thời, mà làm tạm thời thì họ thấy có $ là fang. muốn kiếm $ từ traffic thực thì mất ít nhất 1 năm mới có thu nhập tàm tạm
bài bác viết có tâm huyết :D

mình mất 1 tháng để bắt đầu có thu nhập, 2 tháng là ngang với offer cheats trước đây. vì vậy nếu pro thì thời gian có thể ngắn hơn bạn nhé ;)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,908
171,950
Latest member
Lylyly123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back