hóng tiếp

• Bác thớt ko edit lại cho dễ nhìn tí nhỉ, viết một mớ ko dừng luôn @.@
    - Neobux là site đầu tiên tham gia khi e search google make money online :p
    cảm ơn bạn đã góp ý ,mình copy bài thôi chứ không biết viết gì cả hihi ^^ ,noi chung ban chiu khó doc rule de khoi bi neobux khoa acc la chinh ,con dau tu thi phai rent 1,2 tram ref roi up gold 1 phat len luon thi avg moi cao.minh standard thue 10 con ,minh cam nhan sau 1 tuan thi ref click 40~50% ,co ngay bo click, co ref thi k click 8,9 ngay ,minh cung khong recycle thi bay gio da click deu tay ,cai nay khong co kinh nghiem gi may

cảm ơn bạn đã góp ý ,mình copy bài thôi chứ không biết viết gì cả hihi ^^ ,noi chung ban chiu khó doc rule de khoi bi neobux khoa acc la chinh ,con dau tu thi phai rent 1,2 tram ref roi up gold 1 phat len luon thi avg moi cao.minh standard thue 10 con ,minh cam nhan sau 1 tuan thi ref click 40~50% ,co ngay bo click, co ref thi k click 8,9 ngay ,minh cung khong recycle thi bay gio da click deu tay ,cai nay khong co kinh nghiem gi may
lúc trước e từng chiến neobux rồi, e nghĩ neobux chỉ nên kiếm tiền từ minijob thôi, thuê R.R thì bắt buộc phải úp ultimate + gia hạn 240 ngày cho R.R mới có lãi

trước e tính tầm deposit tầm 2000$ á, còn dưới hơn số tiền này chắc chắn rất khó có lãi từ R.R của neobux

chơi clixsense, neobux thì dễ thở rồi :D cứ làm tẹt ga, để ý tránh mấy job xịt ăn flag thôi. Chứ mà chơi elite thì thôi sớm muộn gì cũng có ngày bị "hành" :rolleyes:

chơi clixsense, neobux thì dễ thở rồi :D cứ làm tẹt ga, để ý tránh mấy job xịt ăn flag thôi. Chứ mà chơi elite thì thôi sớm muộn gì cũng có ngày bị "hành" :rolleyes:

Lên level rồi thì cân nhắc làm ở Elite nữa cũng tốt bác ợ, chứ level-0 toàn job 1-3 cent khi nào cho đủ 10$, tôi làm xoay xoay ở cả 3 channel, hihi

cái này là sao vậy bạn mình k hiểu ?

Cái này cần từ vựng TA . không có sao làm dc @@

Chào mấy thím , chả là mình chuẩn bị chơi neobux , đầu tư nghiêm chỉnh , muốn tìm 1 sư phụ để làm ref , muốn tranh thủ kiếm tí ref back ấy mà , nếu được học hỏi bí kíp thì càng tốt :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,714
171,815
Latest member
xyhyundaidalat
Back
Top Bottom