bác hướng dân mình làm mục này với , có youtube k ạ? Judge System's Output On The Relevance Between Reader's Comments ...
Làm mini jobs ko phải ai cũng làm được, quan trọng là bạn phải đọc kỹ instructions, bạn phải hiểu rõ thì mới làm được, mình chỉ chọn những jobs dễ làm, tự tin làm đúng thì mới submit, jobs nào thấy khó mình đều bỏ qua, ko phải jobs nào mình cũng làm hết.:)

Elite nó pay kiểu auto, trong quá trình pay, hên xui có thể bị sót acc vì lí do nào đó. Acc nào bị thiếu nếu ticket thì nó sẽ pay bằng tay, mà pay kiểu này thì nó sẽ review toàn bộ lại acc xem có gì bất thường ko ? Ví dụ như lịch sử login hay là check xem info acc CF có tên đúng với tài khoản Paypal ko ? Nếu đúng , ổn thì nó sẽ rep lại sẽ pay kèm theo lời xin lỗi :D , tiền về ngay sau khi trả lời ticket , còn nếu sai hay có gì khác thường thì bác tự hiểu sau đấy o_O
gửi ticket nó bảo phải xếp hàng chờ ,31$ còn hold ,và 30$ chưa dám rút tiếp. nản

adpriza homnay

hồi trước có chơi cái này lỗ mất mấy chục, không biết bây h có gì mới ko

Cho mình hỏi mấy mục làm sai, khi nào thì nó reset lại ạ?
Mini jobs bạn bị expelled vì low accuracy sẽ ko thể nào làm lại, và sẽ ko có reset, bạn chỉ có chờ thay đổi new jobs(new numbers) với thể loại jobs quen thuộc để làm lại.

Các Pro cho em hỏi, hiện giờ em đang nghỉ tại nhà 1 thời gian và em mới chơi Neobux được 2 tuần. Sang tháng em đi làm ở xa, định đến đó chơi tiếp Neobux, nhưng sợ địa chỉ IP khác liệu có bị Block ko ạ?
Em chỉ dùng duy nhất 1 laptop. Lần này đi em sẽ mang theo Laptop, nhưng đến đó dùng mạng ở đó IP sẽ đổi. Mong các PRO cho em ý kiến ạ?

Các Pro cho em hỏi, hiện giờ em đang nghỉ tại nhà 1 thời gian và em mới chơi Neobux được 2 tuần. Sang tháng em đi làm ở xa, định đến đó chơi tiếp Neobux, nhưng sợ địa chỉ IP khác liệu có bị Block ko ạ?
Em chỉ dùng duy nhất 1 laptop. Lần này đi em sẽ mang theo Laptop, nhưng đến đó dùng mạng ở đó IP sẽ đổi. Mong các PRO cho em ý kiến ạ?
Ko thoả mái đi nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,822
170,896
Latest member
duycutekg97

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week