Bác xem hộ ,trong elite nó báo received rồi ,nhưng kiểm tra paypal không có .như vậy là không pay hả bác.Thường bác thấy received là paypal có tiền liền không ?

Bác xem hộ ,trong elite nó báo received rồi ,nhưng kiểm tra paypal không có .như vậy là không pay hả bác.Thường bác thấy received là paypal có tiền liền không ?

Thông thường thì tiền chuyển sang phần "Payments received" nghĩa là đã thanh toán đến Paypal, trường hợp của bác thì nên kiên nhẫn chờ thêm 1 ngày, nếu vẫn không nhận được thì có thể gửi ticket đến CF (giải quyết cũng khá lâu), tuy nhiên bác chỉ nên gửi ticket trong trường hợp thực sự bác chỉ làm 1 account CF trên máy đấy/IP đấy và không dùng các tools để fake IP.

bị hold rồi bác , chia buồn :oops: nếu lệnh rút complete mà từ 7h -10 h sáng thứ 4 (giờ việt nam) mà ko thấy $ về thì coi như hold rồi ! mở ticket thôi

co kinh nghiem ve van de nay ,share minh voi , hay la do hen xui ha bac? :(
Elite nó pay kiểu auto, trong quá trình pay, hên xui có thể bị sót acc vì lí do nào đó. Acc nào bị thiếu nếu ticket thì nó sẽ pay bằng tay, mà pay kiểu này thì nó sẽ review toàn bộ lại acc xem có gì bất thường ko ? Ví dụ như lịch sử login hay là check xem info acc CF có tên đúng với tài khoản Paypal ko ? Nếu đúng , ổn thì nó sẽ rep lại sẽ pay kèm theo lời xin lỗi :D , tiền về ngay sau khi trả lời ticket , còn nếu sai hay có gì khác thường thì bác tự hiểu sau đấy o_O

Elite nó pay kiểu auto, trong quá trình pay, hên xui có thể bị sót acc vì lí do nào đó. Acc nào bị thiếu nếu ticket thì nó sẽ pay bằng tay, mà pay kiểu này thì nó sẽ review toàn bộ lại acc xem có gì bất thường ko ? Ví dụ như lịch sử login hay là check xem info acc CF có tên đúng với tài khoản Paypal ko ? Nếu đúng , ổn thì nó sẽ rep lại sẽ pay kèm theo lời xin lỗi :D , tiền về ngay sau khi trả lời ticket , còn nếu sai hay có gì khác thường thì bác tự hiểu sau đấy o_O
thanks bac, elite máy trả tiền không ngon bằng neobux

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,827
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week